kcharselect - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: &To Clipboard
ta: &பிடிப்புபலகைக்கு

en: To Clipboard &UTF-8
ta: பிடிப்புபலகைக்கு &UTF-8

en: To Clipboard &HTML
ta: பிடிப்புபலகைக்கு &HTML

en: &From Clipboard
ta: &பிடிப்புபலகையில் இருந்து

en: From Clipboard UTF-8
ta: பிடிப்புபலகையிலிருந்து UTF-8

en: From Clipboard HTML
ta: பிடிப்புபலகையிலிருந்து HTML

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: KCharSelect
ta: Kஉருதேர்வு

en: KDE character selection utility
ta: KDE உரு தேர்வு பயன்பாடு

en: GUI cleanup and fixes
ta: GUI ஐ சுத்தப்படுத்து அல்லது பிழை திருத்து

en: XMLUI conversion
ta: XMLUI மாற்றுதல்
