fcitx - en to vi translation catalogue (23 entries)

note: i18n: file: src/skinpage.ui:41 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, configureSkinButton)
en: &Configure Skin
vi: &Cấu hình vỏ ngoài

note: i18n: file: src/skinpage.ui:51 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, deleteSkinButton)
en: &Delete Skin
vi: &Xóa vỏ ngoài

en: Addon Config
vi: Cấu hình Addon

en: Appearance
vi: Dáng vẻ bên ngoài

en: Configure Fcitx
vi: Cấu hình Fcitx

en: Copy
vi: Sao chép

en: Copy failed
vi: Sao chép thất bại

en: Default
vi: Mặc định

en: First candidate
vi: Ứng cử viên đầu tiên

note: i18n: file: src/configpage.ui:14 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ConfigPage) i18n: file: src/fontbutton.ui:20 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, FontButton)
en: Form
vi: Mẫu

en: Global Config
vi: Cấu hình chung

en: Input Method
vi: Kiểu gõ

en: Manage Skin
vi: Quản lý vỏ ngoài

en: Multilingual
vi: Đa ngôn ngữ

en: Other
vi: Khác

en: Other candidate
vi: Ứng cử viên khác

en: Search Addons
vi: Tìm kiếm Addons

note: i18n: file: src/fontbutton.ui:51 i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fontSelectButton)
en: Select &Font...
vi: Chọn &Font...

en: Show &Advance option
vi: Hiện tùy c&họn nâng cao

en: Skin %1 Cannot be loaded
vi: Vỏ ngoài %1 không thể nạp

en: Unknown
vi: Không rõ

en: View system
vi: Xem thông tin hệ thống

en: What to do
vi: Phải làm gì
