kdelibs4 - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: The module %1 is disabled.
ta: %1 என்ற கூறு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The module has been disabled by the system administrator.
ta: இக்கூறு, கணினியின் நிர்வாகியால் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Error loading QML file.
ta: QML கோப்பை ஏற்றுவதில் சிக்கல்.

en: <qt><p>Possible reasons:<ul><li>An error occurred during your last system upgrade, leaving an orphaned control module behind</li><li>You have old third party modules lying around.</li></ul></p><p>Check these points carefully and try to remove the module mentioned in the error message. If this fails, consider contacting your distributor or packager.</p></qt>
ta: <qt><p>சாத்தியமான காரணங்கள்:<ul> <li>கடைசியான கணினிப்புதுப்பிப்பின் போது சிக்கல் ஏற்பட்டதால் ஓர் அமைப்புக்கூறு நீக்கப்படாமல் இருந்திருக்கலாம்</li> <li>மூன்றாம் தரப்பினர் வழங்கும் பழைய அமைப்புக்கூறை நீங்கள் சரியாக நீக்காமல் இருந்திருக்கலாம்.</li></ul></p><p>இவற்றை சரிபார்த்து, சிக்கலறிக்கையில் குறுப்பிடப்பட்டுள்ள கூறை நீக்க முயற்சியுங்கள். அதுவும் தோல்வியடைந்தால், உங்கள் நிரல் விநியோகிப்பாளரை அணுகுங்கள்.</p></qt>

en: The module %1 could not be found.
ta: %1 என்ற கூறை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: <qt><p>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 could not be found.</p></qt>
ta: <qt><p>காரணம்:<br />%1 என்ற desktop கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.</p></qt>

en: <qt><p>Either the hardware/software the module configures is not available or the module has been disabled by the administrator.</p></qt>
ta: <qt><p>இக்கூறு கட்டுப்படுத்தும் நிரல்/வன்பொருள் இல்லை அல்லது கணினியின் நிர்வாகியால் இக்கூறு முடக்கப்பட்டுள்ளது.</p></qt>

en: Error loading config module
ta: அமைப்புக்கூறை ஏற்றுவதில் சிக்கல்

en: The module %1 is not a valid configuration module.
ta: %1 என்பது ஓர் முறையான அமைப்புக்கூறு அல்ல.

en: <qt>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 does not specify a library.</qt>
ta: <qt>காரணம்:<br />%1 என்ற desktop கோப்பு, நிரலகத்தை குறிப்பிடவில்லை.</qt>

[ctx: Argument is application name]
en: This configuration section is already opened in %1
ta: %1 தனில் இவ்வடிவமைப்புக் கோப்பு ஏற்கனவே திறக்கப்பட்டுள்ளது

en: The settings of the current module have changed.
    Do you want to apply the changes or discard them?
ta: தற்போதைய பாகத்தின் அமைப்புகள் மாற்றப்பட்டுள்ளன.
    காக்க விரும்புகிறீர்களா அல்லது தவிர்க்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Apply Settings
ta: அமைப்புகளை செயல்படுத்தவும்

en: Configure
ta: வடிவமை

en: Automatic changes have been performed due to plugin dependencies. Click here for further information
ta: செருகு சார்புடைமைகளின் காரணமாக தானாகவே மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன. மேற்கொண்டு விவரமறிய அங்கே சொடுக்கவும்.

en: Automatic changes have been performed in order to satisfy plugin dependencies:
ta: செருகு சார்புடைமைகளைத் திருப்தி படுத்திட வேண்டி தானான மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன:

en: 
        %1 plugin has been automatically checked because of the dependency of %2 plugin
ta: 
        %2 செருகின் மீதான சார்புடைமையின் காரணமாக %1 செருகு தானாகவே சரிசெய்யப்பட்டது

en: 
        %1 plugin has been automatically unchecked because of its dependency on %2 plugin
ta: 
        %2 செருகின் மீதான சார்புடைமையின் காரணமாக %1 செருகு தானாகவே கழட்டிவிடப்பட்டது

en: Dependency Check
ta: சார்புடைமை கோதனை

en: %1 plugin automatically added due to plugin dependencies | %1 plugins automatically added due to plugin dependencies
ta[0]: செருகு சார்புடைமைகளின் காரணமாக தானாகவே %1 செருகி சேர்க்கப்பட்டது
ta[1]: %1 செருகிகள் சார்புடைமைகளின் காரணமாக தானாகவே சேர்க்கப்பட்டன

en: %1 plugin automatically removed due to plugin dependencies | %1 plugins automatically removed due to plugin dependencies
ta[0]: %1 செருகு சார்புடைமைகளின் காரணமாக தானாகவே அகற்றப்பட்டது
ta[1]: %1 செருகிகள் சார்புடைமைகளின் காரணமாக தானாகவே அகற்றப்பட்டன

en: Search...
ta: தேடு...

en: About
ta: பற்றி

en: Enable component
ta: கூறை செயல்படுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: About
ta: பற்றி

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure...
ta: அமை…

en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

en: No plugins found
ta: செருகுநிரல்கள் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: License:
ta: உரிமம்:

en: Authors
ta: இயற்றியவர்கள்

en: Credits
ta: நன்றி

en: Translators
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Send an email to %1
ta: %1 என்பவருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பு
