kdelibs4 - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: The module %1 is disabled.
vi: Khối %1 bị tắt.

en: The module has been disabled by the system administrator.
vi: Khối này đã bị vô hiệu hoá bởi quản trị viên hệ thống.

en: Error loading QML file.
vi: Lỗi khi tải tệp QML.

en: <qt><p>Possible reasons:<ul><li>An error occurred during your last system upgrade, leaving an orphaned control module behind</li><li>You have old third party modules lying around.</li></ul></p><p>Check these points carefully and try to remove the module mentioned in the error message. If this fails, consider contacting your distributor or packager.</p></qt>
vi: <qt><p>Các lí do có thể:<ul><li>Một lỗi xảy ra trong lần nâng cấp hệ thống cuối cùng của bạn, để lại một khối điều khiển mồ côi</li><li>Bạn có ở đây đó các khối cũ của bên thứ ba.</li></ul></p><p>Kiểm tra những điều này cẩn thận và thử xoá khối được đề cập đến trong thông điệp lỗi. Nếu việc này thất bại, cân nhắc việc liên hệ với nhà phân phối hay đóng gói của bạn.</p></qt>

en: The module %1 could not be found.
vi: Không tìm được khối %1.

en: <qt><p>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 could not be found.</p></qt>
vi: <qt><p>Kết quả chẩn đoán:<br />Không tìm được tệp desktop %1.</p></qt>

en: <qt><p>Either the hardware/software the module configures is not available or the module has been disabled by the administrator.</p></qt>
vi: <qt><p>Hoặc phần cứng/phần mềm, mà khối đó cấu hình, không khả dụng, hoặc khối đã bị tắt bởi quản trị viên.</p></qt>

en: Error loading config module
vi: Lỗi khi tải khối cấu hình

en: The module %1 is not a valid configuration module.
vi: Khối %1 không phải là một khối cấu hình hợp lệ.

en: <qt>The diagnosis is:<br />The desktop file %1 does not specify a library.</qt>
vi: <qt>Kết quả chẩn đoán:<br />Tệp desktop %1 không chỉ định thư viện nào.</qt>

[ctx: Argument is application name]
en: This configuration section is already opened in %1
vi: Phần cấu hình này đã được mở trong %1

en: The settings of the current module have changed.
    Do you want to apply the changes or discard them?
vi: Thiết lập cho khối hiện tại đã thay đổi.
    Bạn muốn áp dụng hay loại bỏ các thay đổi?

en: Apply Settings
vi: Áp dụng thiết lập

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Automatic changes have been performed due to plugin dependencies. Click here for further information
vi: Các thay đổi tự động đã được thực hiện do quan hệ phụ thuộc của phần cài cắm. Bấm vào đây để biết thêm thông tin

en: Automatic changes have been performed in order to satisfy plugin dependencies:
vi: Các thay đổi tự động đã được thực hiện để đáp ứng quan hệ phụ thuộc của phần cài cắm:

en: 
        %1 plugin has been automatically checked because of the dependency of %2 plugin
vi: 
        Phần cài cắm %1 đã tự động được chọn do quan hệ phụ thuộc của phần cài cắm %2

en: 
        %1 plugin has been automatically unchecked because of its dependency on %2 plugin
vi: 
        Phần cài cắm %1 đã tự động bị bỏ chọn do quan hệ phụ thuộc của nó vào phần cài cắm %2

en: Dependency Check
vi: Kiểm tra quan hệ phụ thuộc

en: %1 plugin automatically added due to plugin dependencies | %1 plugins automatically added due to plugin dependencies
vi[0]: %1 phần cài cắm được thêm tự động do quan hệ phụ thuộc của phần cài cắm

en: %1 plugin automatically removed due to plugin dependencies | %1 plugins automatically removed due to plugin dependencies
vi[0]: %1 phần cài cắm được xoá tự động do quan hệ phụ thuộc của phần cài cắm

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: About
vi: Thông tin

en: Enable component
vi: Bật thành phần

[ctx: @info:tooltip]
en: About
vi: Thông tin

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure...
vi: Cấu hình...

en: No matches
vi: Không mục nào khớp

en: No plugins found
vi: Không tìm thấy phần cài cắm nào

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: License:
vi: Giấy phép:

en: Authors
vi: Tác giả

en: Credits
vi: Ghi nhận

en: Translators
vi: Người dịch

en: Send an email to %1
vi: Gửi thư đến %1
