kdelibs4 - en to kn translation catalogue (67 entries)

en: You will be asked to authenticate before saving
kn: ಉಳಿಸುವ ಮೊದಲು ದೃಢೀಕರಿಸುವಂತೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ

en: You are not allowed to save the configuration
kn: ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

[ctx: Encodings menu]
en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

[ctx: Encodings menu]
en: Autodetect
kn: ಸ್ವಯಂಶೋಧನ

en: No Entries
kn: ನಮೂದುಗಳಿಲ್ಲ

en: Clear List
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು

[ctx: go back]
en: &Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ(&B)

[ctx: go forward]
en: &Forward
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ(&F)

[ctx: home page]
en: &Home
kn: ನೆಲೆ(&H)

[ctx: show help]
en: &Help
kn: ಸಹಾಯ(&H)

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
kn: ಪರಿವಿಡಿಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು<p>ಪರಿವಿಡಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅವಿತನಂತರವೂ ಅದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ</p>

en: &New
kn: ಹೊಸ(&N)

en: &Open...
kn: ತೆರೆ(&O)...

en: Open &Recent
kn: ಇತ್ತೀಚಿನದನ್ನು ತೆರೆ(&R)

en: &Save
kn: ಉಳಿಸು(&S)

en: Save &As...
kn: ಈ ಹೆಸರಿನಿಂದ ಉಳಿಸು(&A)...

en: Re&vert
kn: ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟು(&v)

en: &Close
kn: ಮುಚ್ಚು(&C)

en: &Print...
kn: ಮುದ್ರಿಸು(&P)...

en: Print Previe&w
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ(&w)

en: &Mail...
kn: ಅಂಚೆ(&M)...

en: &Quit
kn: ಹೊರನಡೆ(&Q)

en: Quit application
kn: ಅನ್ವಯಕದಿಂದ ಹೊರನಡೆ

en: &Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು(&U)

en: Re&do
kn: ಮತ್ತೆ ಮಾಡು(&d)

en: Cu&t
kn: ಕತ್ತರಿಸು(&t)

en: &Copy
kn: ನಕಲಿಸು(&C)

en: &Paste
kn: ಅಂಟಿಸು(&P)

en: C&lear
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು(&l)

en: Select &All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಮಾಡು(&A)

en: Dese&lect
kn: ಆಯ್ಕೆಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಸು(&l)

en: &Find...
kn: ಶೋಧಿಸು(&F)...

en: Find &Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು(&N)

en: Find Pre&vious
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು(&v)

en: &Replace...
kn: ಬದಲಿಸು(&R)...

en: &Fit to Page
kn: ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು(&F)

en: Fit to Page &Width
kn: ಪುಟದ ಅಗಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು(&W)

en: Fit to Page &Height
kn: ಪುಟದ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು(&H)

en: Zoom &In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(&I)

en: Zoom &Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು(&O)

en: &Zoom...
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(&Z)...

en: &Up
kn: ಮೇಲೆ(&U)

en: &Previous Page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ(&P)

en: &Next Page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟಕ್ಕೆ(&N)

en: &Go To...
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗು(&G)...

en: &Go to Page...
kn: ಈ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗು(&G)...

en: &Go to Line...
kn: ಈ ಸಾಲಿಗೆ ಹೋಗು(&G)...

en: &First Page
kn: ಮೊದಲ ಪುಟ(&F)

en: &Last Page
kn: ಕೊನೆಯ ಪುಟ(&L)

en: &Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ(&B)

en: &Add Bookmark
kn: ಪುಟ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು(&A)

en: &Edit Bookmarks...
kn: ಪುಟ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು(&E)...

en: &Spelling...
kn: ಕಾಗುಣಿತ(&S)...

en: Show &Menubar
kn: ಪರಿವಿಡಿಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(&M)

en: Show &Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(&T)

en: Show St&atusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿ ತೋರಿಸು(&a)

en: F&ull Screen Mode
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಪರದೆ ಸ್ಥಿತಿ(&u)

en: &Save Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆ ಉಳಿಸು(&S)

en: &Configure %1...
kn: '%1'ನ್ನು ಸಂರಚಿಸು(&C)...

en: Configure Tool&bars...
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸು(&b)...

en: Configure &Notifications...
kn: ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸು(&N)...

en: %1 &Handbook
kn: %1 ಕೈಪಿಡಿ(&H)

en: What's &This?
kn: ಏನಿದು(&T)?

en: Tip of the &Day
kn: ದಿನದ ಸಲಹೆ(&D)

en: &Report Bug...
kn: ದೋಷ ವರದಿ ಮಾಡು(&R)...

en: &About %1
kn: %1 ಬಗ್ಗೆ(&A)

en: About &KDE
kn: &KDE ಬಗ್ಗೆ
