kdelibs4 - en to ta translation catalogue (123 entries)

en: You will be asked to authenticate before saving
ta: சேமிப்பதற்குமுன் சான்றளிக்க கோரப்படுவீர்கள்.

en: You are not allowed to save the configuration
ta: அமைப்பை சேமிக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை

[ctx: Encodings menu]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: Encodings menu]
en: Autodetect
ta: தானாக கண்டுபிடி

en: Color Scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: No commands matching the filter
ta: வடிகட்டிக்கு பொருந்தும் கட்டளைகள் இல்லை

[ctx: @title:window]
en: Configure
ta: அமை

[ctx: @action:inmenu General purpose menu]
en: &Menu
ta: &பட்டி

[ctx: @action:inmenu A menu item that advertises and enables the menubar]
en: Show &Menubar with All Actions
ta: எல்லா செயல்களடங்கிய &பட்டிப் பட்டையை காட்டு

[ctx: @action:inmenu A menu text advertising its contents (more features).]
en: More
ta: மேலும்

[ctx: @action:inmenu A section heading advertising the contents of the menu bar]
en: More Actions
ta: மேலும் செயல்கள்

en: No Entries
ta: பதிவுகள் இல்லை

en: Clear List
ta: பட்டியலை காலியாக்கு

[ctx: go back]
en: &Back
ta: &பின்னே

[ctx: go forward]
en: &Forward
ta: &முன்னே

[ctx: home page]
en: &Home
ta: &முகப்பு

[ctx: show help]
en: &Help
ta: &உதவி

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
ta: பட்டிப்பட்டையை காட்டு<p>மறைக்கப்பட்ட பட்டிப்பட்டையை மீண்டும் காட்ட உதவும்</p>

en: Show Statusbar<p>Shows the statusbar, which is the bar at the bottom of the window used for status information.</p>
ta: நிலைப்பட்டையை காட்டு<p>சாளரத்தின் கீழ்பகுதியில் நிலைகுறித்த விவரங்களை காட்ட பயன்படும் ஓர் பட்டையை காட்டும்.</p>

en: &New
ta: &புதியது

en: Create new document
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்கு

en: &Open...
ta: &திற...

en: Open an existing document
ta: ஏற்கனவே உள்ள ஆவணத்தை திற

en: Open &Recent
ta: &சமீபமானவற்றை திற

en: Open a document which was recently opened
ta: சமீபத்தில் திறக்கப்பட்ட ஆவணத்தை திற

en: &Save
ta: &சேமி

en: Save document
ta: ஆவணத்தை சேமி

en: Save &As...
ta: &இப்படி சேமி...

en: Save document under a new name
ta: ஆவணத்தை வேறு பெயரில் சேமி

en: Re&vert
ta: &மீட்டமை

en: Revert unsaved changes made to document
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை செயல்நீக்கு

en: &Close
ta: &மூடு

en: Close document
ta: ஆவணத்தை மூடு

en: &Print...
ta: &அச்சிடு...

en: Print document
ta: ஆவணத்தை அச்சிடு

en: Print Previe&w
ta: அச்சு மு&ன்னோட்டம்

en: Show a print preview of document
ta: ஆவணம் அச்சிடப்பட்டால் எப்படி இருக்கும் என ஒரு மூன்னோட்டத்தை காட்டும்

en: &Mail...
ta: &அஞ்சலிடு...

en: Send document by mail
ta: ஆவணத்தை மின்னஞ்சல் மூலம் அனுப்பு

en: &Quit
ta: &வெளியேறு

en: Quit application
ta: செயலியிலிருந்து வெளியேறு

en: &Undo
ta: &செயல்நீக்கு

en: Undo last action
ta: கடைசியாக செய்ததை செயல்நீக்கு

en: Re&do
ta: &மீளச்செய்

en: Redo last undone action
ta: கடைசியாக செயல்நீக்கியதை மீளச்செய்

en: Cu&t
ta: &வெட்டு

en: Cut selection to clipboard
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை பிடிப்புப்பலகைக்கு வெட்டு

en: &Copy
ta: &நகலெடு

en: Copy selection to clipboard
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

en: &Paste
ta: &ஒட்டு

en: Paste clipboard content
ta: பிடிப்புப்பலகையில் உள்ளதை ஒட்டு

en: C&lear
ta: &காலியாக்கு

en: Select &All
ta: &அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Dese&lect
ta: தே&ர்வை நிராகரி

en: &Find...
ta: &கண்டுபிடி...

en: Find &Next
ta: அ&டுத்ததை கண்டுபிடி

en: Find Pre&vious
ta: மு&ந்தையதை கண்டுபிடி

en: &Replace...
ta: மா&ற்று…

en: Zoom to &Actual Size
ta: &உண்மையான அளவில் காட்டு

en: View document at its actual size
ta: ஆவணத்தை அதன் உண்மையான அளவில் பாருங்கள்

en: &Fit to Page
ta: பக்கத்துடன் &பொருத்து

en: Zoom to fit page in window
ta: ஒரு பக்கத்தை முழுமையாக காட்டும்படி உருப்பெருக்கத்தை அமை

en: Fit to Page &Width
ta: பக்க &அகலத்துடன் பொருத்து

en: Zoom to fit page width in window
ta: பக்கத்தின் முழு அகலத்தை சாளரத்தில் காட்டும்படி உருப்பெருக்கத்தை அமை

en: Fit to Page &Height
ta: பக்க உ&யரத்துடன் பொருத்து

en: Zoom to fit page height in window
ta: பக்கத்தின் முழு உயரத்தை சாளரத்தில் காட்டும்படி உருப்பெருக்கத்தை அமை

en: Zoom &In
ta: &பெரிதாக்கு

en: Zoom &Out
ta: &சிறிதாக்கு

en: &Zoom...
ta: &உருப்பெருக்கம்...

en: Select zoom level
ta: உருப்பெருக்க அளவை தேர்வு செய்

en: &Refresh
ta: பு&துப்பி

en: Refresh document
ta: ஆவணத்தை புதுப்பி

en: &Up
ta: &மேலே

en: Go up
ta: மேலே செல்

en: &Previous Page
ta: மு&ந்தைய பக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: &Next Page
ta: &அடுத்த பக்கம்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: &Go To...
ta: &இங்கு செல்…

en: &Go to Page...
ta: ப&க்கத்திற்கு செல்…

en: &Go to Line...
ta: &வரிக்கு செல்…

en: &First Page
ta: மு&தல் பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கத்திற்கு செல்

en: &Last Page
ta: &கடைசி பக்கம்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கத்திற்கு செல்

en: &Back
ta: &பின்னே

en: Go back in document
ta: ஆவணத்தில் பின்னே செல்

en: &Forward
ta: மு&ன்னே

en: Go forward in document
ta: ஆவணத்தில் முன்னே செல்

en: &Add Bookmark
ta: நினைவுக்குறியை &சேர்

en: &Edit Bookmarks...
ta: நினைவுக்குறிகளை &திருத்து…

en: &Spelling...
ta: &எழுத்தாக்கம்…

en: Check spelling in document
ta: ஆவணத்தின் எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்

en: Show &Menubar
ta: &பட்டிப்பட்டையை காட்டு

en: Show or hide menubar
ta: பட்டிப்பட்டையை காட்டு/மறை

en: Show &Toolbar
ta: &கருவிப்பட்டையை காட்டு

en: Show or hide toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு/மறை

en: Show St&atusbar
ta: &நிலைப்பட்டியை காட்டு

en: Show or hide statusbar
ta: நிலைப்பட்டியை காட்டு/மறை

en: F&ull Screen Mode
ta: &முழுத்திரை பயன்முறை

en: &Save Settings
ta: அமைப்புகளை &சேமி

en: Configure Keyboard S&hortcuts...
ta: &விசை சுருக்குவழிகளை அமை…

en: &Configure %1...
ta: %1 தனை &அமை…

en: Configure Tool&bars...
ta: க&ருவிப்பட்டைகளை அமை…

en: Configure &Notifications...
ta: &அறிவிப்புகளை அமை…

en: %1 &Handbook
ta: %1 &கையேடு

en: What's &This?
ta: இது &என்ன?

en: Tip of the &Day
ta: &இன்றைய தகவல்

en: &Report Bug...
ta: &பிழையை தெரிவி…

en: Configure &Language...
ta: &மொழியை அமை...

en: &About %1
ta: %1 ப&ற்றி

en: About &KDE
ta: &கே.டீ.யீ. பற்றி

en: &Delete
ta: &நீக்கு

en: &Rename...
ta: &மறுபெயரிடு…

en: &Move to Trash
ta: &அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

en: &Donate
ta: &நன்கொடை அளியுங்கள்

en: Open &Menu
ta: &பட்டியை திற

[ctx: @title:window]
en: Tip of the Day
ta: இன்றைய தகவல்

[ctx: @title]
en: Did you know...?
ta: உங்களுக்கு தெரியுமா...?

[ctx: @option:check]
en: &Show tips on startup
ta: துவக்கும்போது உதவியான தகவல்களை &காட்டு

[ctx: @action:button Goes to previous tip]
en: &Previous
ta: &முந்தையது

[ctx: @action:button Goes to next tip, opposite to previous]
en: &Next
ta: &அடுத்தது
