kdelibs4 - en to te translation catalogue (100 entries)

en: You will be asked to authenticate before saving
te: మీరు దీనిని నిక్షిప్తం చేయు ముందు నిజపరుచుటకు అడుగుము

en: You are not allowed to save the configuration
te: ఈ  రూపకరణ దాచుటకు మీకు అనుమతి లే

[ctx: Encodings menu]
en: Default
te: అప్రమేయం

[ctx: Encodings menu]
en: Autodetect
te: దానంతటదే కనిపెట్టు

en: No Entries
te: దాఖలాలు లేవు

en: Clear List
te: వరుశ  చెరిపివేయుము

[ctx: go back]
en: &Back
te: (&B) వెనుకకు

[ctx: go forward]
en: &Forward
te: (&F) ముందుకు

[ctx: home page]
en: &Home
te: (&H) గృహము

[ctx: show help]
en: &Help
te: (&H) సహాయము

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
te: మెనూబార్‌ను చూపుము <p>మెనూబార్‌ను మరలా చూపుము అది దాయబడి తర్వాతన</p>

en: Show Statusbar<p>Shows the statusbar, which is the bar at the bottom of the window used for status information.</p>
te: స్థితి పట్టీ చూపించు <p>  స్థితి పట్టీను చూపిస్తుంది, ఇది స్థితి సమాచారము కొరకు గవాక్షమునందు క్రిందనవుండు పట్టీ.</p>

en: &New
te: (&N) కొత్త

en: Create new document
te: కొత్త  పత్రం  సృష్టించుము...

en: &Open...
te: (&O) తెరువండి...

en: Open an existing document
te: ఇప్పుడు ఉత్తేజంగా ఉన్న పత్రాన్ని తెరు

en: Open &Recent
te: (&R) ఇటీవలివి తెరువండి

en: Open a document which was recently opened
te: ఇప్పుడే మూసేసిని పత్రాన్ని తెరువుట

en: &Save
te: (&S) దాచు

en: Save document
te: పత్రాన్ని దా

en: Save &As...
te: (&A) ఇలా దాచు...

en: Save document under a new name
te: పత్రాన్ని కొత్త పేరుతో దాచడం

en: Re&vert
te: (&v) మళ్ళించు

en: Revert unsaved changes made to document
te: చేసిన మార్పులను తిరిగి యదాస్తానానికి తీసుక రావటానికి

en: &Close
te: (&C) మూసివెయుము

en: Close document
te: పత్రం    మూసివేయి

en: &Print...
te: (&P) ప్రచురించు...

en: Print document
te: పత్రాన్ని   ప్రచురించు

en: Print Previe&w
te: (&w) ప్రచురణ ముందస్తు వీక్షణం

en: Show a print preview of document
te: ప్రచురించిన  ఉపదస్త్రాన్ని  చూపిం

en: &Mail...
te: (&M) తపాలా...

en: Send document by mail
te: పత్రానన్ని ఉత్తరం ద్వారా పంపుట

en: &Quit
te: (&Q) విరమించు

en: Quit application
te: కార్యక్రమం మూసివేయి

en: &Undo
te: (&U) సరిచేయు

en: Undo last action
te: చివరగా చేసిన పనిని రద్దు చేయట

en: Re&do
te: (&d) మరల ప్రయత్నించుము

en: Redo last undone action
te: చివరగా చేసిన రద్దును మళ్లీ చేయుట

en: Cu&t
te: (&t) కత్తిరించండి

en: Cut selection to clipboard
te: ఎంపిక చేసిన క్లిప్ బోర్డ్  కోయిట

en: &Copy
te: (&C) నకలు

en: Copy selection to clipboard
te: ఎంపిక చేసిన దానిని క్లిప్ బోర్డ్  కు నకలు చేయు

en: &Paste
te: (&P) అతికించండి

en: Paste clipboard content
te: క్లిప్ బోర్డ్ యొక్క సారాన్ని అతికించు

en: C&lear
te: (&l) ఖాళిచేయుము

en: Select &All
te: (&A) అన్ని ఎంచుకొనుము

en: Dese&lect
te: (&l) ఎంచుకొవద్దు

en: &Find...
te: (&F) కనుగొను...

en: Find &Next
te: (&N) తర్వాతది కనుగొను

en: Find Pre&vious
te: (&v) క్రిందటి ది వెతకండి

en: &Replace...
te: (&R) ప్రతిస్థాపించుము...

en: View document at its actual size
te: పత్రాన్ని దాని యొక్క  నిజమైన పరిమాణం తో చూడటాని

en: &Fit to Page
te: (&F) పేజీకు పట్టించు

en: Zoom to fit page in window
te:  పుటను గవాక్షమునకు పట్టించుటకు జూమ్ చేయుట

en: Fit to Page &Width
te: (&W) పేజి వెడల్పునకు పట్టించు

en: Zoom to fit page width in window
te: పుట యొక్క వెడ గవాక్షమునకు పట్టించుటకు జూమ్ చేయుట

en: Fit to Page &Height
te: (&H) పేజీ ఎత్తునకు పట్టించు

en: Zoom to fit page height in window
te: పుట యొక్క ఎత్తు గవాక్షమునకు పట్టించుటకు జూమ్ చేయుట

en: Zoom &In
te: (&I) సమీప వీక్షణం

en: Zoom &Out
te: (&O) దూర వీక్షణం

en: &Zoom...
te: (&Z) పెద్ద పరిమాణము...

en: Select zoom level
te: జూమ్  స్తాయి ఎంచుకొనుము

en: &Up
te: (&U) పైకి

en: Go up
te: పైకి పోవుట

en: &Previous Page
te: (&P) ముందరి పుట

en: Go to previous page
te: (&P) ముందరి  పుట కు పోవుట

en: &Next Page
te: (&N) తరువాత పుట

en: Go to next page
te: మరుసటి పుటకు వెళ్ళుట

en: &Go To...
te: (&G) వెళ్ళు...

en: &Go to Page...
te: (&G) పుటకు వెళ్ళు...

en: &Go to Line...
te: (&G) వరుసకు వెళ్ళు...

en: &First Page
te: (&F) మొదటి పుట

en: Go to first page
te: మొదటి పుటకు  వెళ్ళుట

en: &Last Page
te: (&L) చివరి పుట

en: Go to last page
te: (&G) చివరి పుటకు వెళ్ళుట...

en: &Back
te: (&B) వెనుకకు

en: Go back in document
te: (&B) పత్రం లొ వెనుకకు పోవుట

en: &Forward
te: (&F) ముందుకు

en: Go forward in document
te: పత్రం లొ ముందుకు పోవుట

en: &Add Bookmark
te: (&A) పేజిగుర్తు చేర్చుము

en: &Edit Bookmarks...
te: (&E) గుర్తులు   సరిచేయి

en: &Spelling...
te: (&S) వర్ణక్రమము...

en: Check spelling in document
te: పత్రం లొ అచ్చుతప్పులు సరిచూడు

en: Show &Menubar
te: (&M) సూచన పట్టి చూపుము

en: Show or hide menubar
te: సూచన పట్టి చూపుము లేదా దాచిపెట్టు

en: Show &Toolbar
te: (&T) పనిముట్ల పట్టీ చూపుము

en: Show or hide toolbar
te: పనిముట్ల పట్టీ చూపుము లేదా దాచిపెట్టుము

en: Show St&atusbar
te: (&a) స్థితి పట్టీ చూపుము

en: Show or hide statusbar
te: స్థితి పట్టీ చూపుము లేదా దాచిపెట్టు

en: F&ull Screen Mode
te: (&u) పూర్తి తెర స్థితి

en: &Save Settings
te: (&S) అమరికలు దాచు

en: &Configure %1...
te: (&C) %1 ను అమర్చు...

en: Configure Tool&bars...
te: (&b) పనిముట్ల పట్టిలను అమర్చు...

en: Configure &Notifications...
te: (&N) ప్రకటనలను అమర్చు...

en: %1 &Handbook
te: (&H) %1 చేతిపుస్తకం

en: What's &This?
te: (&T) ఇది ఏమిటి?

en: Tip of the &Day
te: (&D) ఈ రోజు సూచన

en: &Report Bug...
te: (&R) తప్పును తెలియచేయండి...

en: &About %1
te: (&A) %1 గురించి

en: About &KDE
te: (&K) కెడిఈ గురించి
