kcron - en to is translation catalogue (84 entries)

en: No password entry found for uid '%1'
is: Engin lykilorðafærsla fannst fyrir uid '%1'

en: An error occurred while updating crontab.
is: Villa kom upp við að uppfæra krontöflu.

en: every day
is: hvern dag

en: 1st
is: 1.

en: 2nd
is: 2.

en: 3rd
is: 3.

en: 4th
is: 4.

en: 5th
is: 5.

en: 6th
is: 6.

en: 7th
is: 7.

en: 8th
is: 8.

en: 9th
is: 9.

en: 10th
is: 10.

en: 11th
is: 11.

en: 12th
is: 12.

en: 13th
is: 13.

en: 14th
is: 14.

en: 15th
is: 15.

en: 16th
is: 16.

en: 17th
is: 17.

en: 18th
is: 18.

en: 19th
is: 19.

en: 20th
is: 20.

en: 21st
is: 21.

en: 22nd
is: 22.

en: 23rd
is: 23.

en: 24th
is: 24.

en: 25th
is: 25.

en: 26th
is: 26.

en: 27th
is: 27.

en: 28th
is: 28.

en: 29th
is: 29.

en: 30th
is: 30.

en: 31st
is: 31.

en: Mon
is: mán

en: Tue
is: þri

en: Wed
is: mið

en: Thu
is: fim

en: Fri
is: fös

en: Sat
is: lau

en: Sun
is: sun

en: January
is: Janúar

en: February
is: Febrúar

en: March
is: Mars

en: April
is: Apríl

[ctx: May long]
en: May
is: Maí

en: June
is: Júní

en: August
is: Ágúst

en: October
is: Október

en: November
is: Nóvember

en: December
is: Desember

en: , and
is: , og

en:  and
is:  og

en: Override default home folder.
is: Yfirrita sjálfgefið heimasvæði.

en: Email output to specified account.
is: Póstsenda frálag til notanda.

en: Override default shell.
is: Yfirrita sjálfgefna skél.

en: Folders to search for program files.
is: Leitarslóð að forritum.

en: Description
is: Lýsing

en: Cron Options
is: Cron valmöguleikar

en: Print cron&tab
is: Prenta Cron&tab

en: Print &all users
is: Prenta &alla notendur

en: Task Scheduler
is: Verkefnastjóri

en: KDE Task Scheduler
is: KDE verkefnastjóri

en: The following error occurred while initializing KCron:
    
    %1
    
    KCron will now exit.
is: Eftirfarandi villa kom upp við ræsingu KCron:
    
    %1
    
    KCron mun nú hætta.

en: You can use this application to schedule programs to run in the background.
    To schedule a new task now, click on the Tasks folder and select Edit/New from the menu.
is: Þú getur notað þetta forrit til þess að skipuleggja bakgrunnsverk sem keyra núna eða síðar. 
    Til að skipuleggja slíkt verk núna smelltu á verkefnamöppuna og veldu Breyta eða Nýtt úr valmyndinni.

en: Welcome to the Task Scheduler
is: Velkomin(n) í verkefnastjórann

en: &Run as:
is: &Keyra sem:

en: Co&mment:
is: Athugase&md:

en: Days of Month
is: Mánaðardagar

en: Months
is: Mánuðir

en: Days of Week
is: Vikudagar

en: Minutes
is: Mínútur

en: Hours
is: Klukkustundir

en: Set All
is: Setja alla

en: New Task
is: Nýtt verk

en: Modify Task
is: Breyta verki

en: Status
is: Staða

en: Create a new task.
is: Búa til nýtt verkefni.

en: M&odify...
is: Bre&yta...

en: &Run Now
is: Key&ra nú

en: Run the selected task now.
is: Keyra valið verk nú.

en: Va&lue:
is: Gi&ldi:

en: Modify Variable
is: Breyta breytu

en: Value
is: Gildi
