kcron - en to is translation catalogue (95 entries)

en: No password entry found for uid '%1'
is: Engin lykilorðafærsla fannst fyrir uid '%1'

[ctx: Generation Message + current date]
en: File generated by KCron the %1.
is: Skrá búin til af KCron þann %1.

en: <em>No output.</em>
is: <em>Ekkert úttak.</em>

en: <em>No error.</em>
is: <em>Engin villa.</em>

en: <p><strong>Command:</strong> %1</p><strong>Command could not be started</strong>
is: <p><strong>Skipun:</strong> %1</p><strong>Ekki tókst að ræsa skipun</strong>

en: <p><strong>Command:</strong> %1</p><strong>Standard Output :</strong><pre>%2</pre><strong>Error Output :</strong><pre>%3</pre>
is: <p><strong>Skipun:</strong> %1</p><strong>Staðlað úttak:</strong><pre>%2</pre><strong>Villuúttak :</strong><pre>%3</pre>

en: An error occurred while updating crontab.
is: Villa kom upp við að uppfæra crontab-töflu.

en: Unable to open crontab file for writing
is: Get ekki opnað crontab-skrá til að skrifa

en: The file %1 could not be opened.
is: Ekki var hægt að opna skrána %1.

en: KAuth::ExecuteJob Error
is: KAuth::ExecuteJob-villa

en: every day
is: á hverjum degi

en: 1st
is: 1.

en: 2nd
is: 2.

en: 3rd
is: 3.

en: 4th
is: 4.

en: 5th
is: 5.

en: 6th
is: 6.

en: 7th
is: 7.

en: 8th
is: 8.

en: 9th
is: 9.

en: 10th
is: 10.

en: 11th
is: 11.

en: 12th
is: 12.

en: 13th
is: 13.

en: 14th
is: 14.

en: 15th
is: 15.

en: 16th
is: 16.

en: 17th
is: 17.

en: 18th
is: 18.

en: 19th
is: 19.

en: 20th
is: 20.

en: 21st
is: 21.

en: 22nd
is: 22.

en: 23rd
is: 23.

en: 24th
is: 24.

en: 25th
is: 25.

en: 26th
is: 26.

en: 27th
is: 27.

en: 28th
is: 28.

en: 29th
is: 29.

en: 30th
is: 30.

en: 31st
is: 31.

en: Mon
is: mán

en: Tue
is: þri

en: Wed
is: mið

en: Thu
is: fim

en: Fri
is: fös

en: Sat
is: lau

en: Sun
is: sun

en: Monday
is: mánudag

en: Tuesday
is: þriðjudag

en: Wednesday
is: miðvikudag

en: Thursday
is: fimmtudag

en: Friday
is: föstudag

en: Saturday
is: laugardag

en: Sunday
is: sunnudag

en: No comment
is: Engin athugasemd

en: You have been blocked from using KCron	                      by either the /etc/cron.allow file or the /etc/cron.deny file.	                      
    
    Check the crontab man page for further details.
is: Lokað hefur verið á notkun þína á KCron	                      annað hvort í /etc/cron.allow-skránni eða /etc/cron.deny-skránni.	                      
    
    Skoðaðu man-síðu 'crontab' til að fá frekari upplýsingar.

en: every month
is: mánaðarlega

en: January
is: janúar

en: February
is: febrúar

en: March
is: mars

en: April
is: apríl

[ctx: May long]
en: May
is: maí

en: June
is: júní

[ctx: July long]
en: July
is: júlí

en: August
is: ágúst

en: September
is: september

en: October
is: október

en: November
is: nóvember

en: December
is: desember

en: root
is: rót

en: At system startup
is: Þegar kerfið er ræst

[ctx: Every 'days of week']
en: every %1
is: hvern %1

[ctx: 'Days of month' of 'Months']
en: %1 of %2
is: %1 af %2

[ctx: 1:Day of month, 2:Day of week]
en: %1 as well as %2
is: %1 og líka %2

en: , and
is: , og

en:  and
is:  og

[ctx: Hour::Minute list]
en: At %1
is: Kl. %1

en: Every minute | Every %1 minutes
is[0]: Á hverri mínútu
is[1]: Á %1 mínútna fresti

en: Override default home folder.
is: Hnekkja sjálfgefinni heimamöppu.

en: Email output to specified account.
is: Póstsenda úttak á tiltekinn reikning.

en: Override default shell.
is: Hnekkja sjálfgefinni skel.

en: Folders to search for program files.
is: Möppur sem á að leita í að forritum.

en: Dynamic libraries location.
is: Staðsetning tengiforritasafna.

en: Local Variable
is: Staðvær breyta

[ctx: Do not use any quote characters (') in this string]
en: End of script execution. Type Enter or Ctrl+C to exit.
is: Keyrslu skriftu lokið. Sláðu á færslulykil eða Ctrl+C til að hætta.

en: Custom selection
is: Sérsniðið val

en: Each minute
is: Á hverri mínútu

en: Every 2 minutes
is: Á 2ja mínútna fresti

en: Every 5 minutes
is: Á 5 mínútna fresti

en: Every 10 minutes
is: Á 10 mínútna fresti

en: Every 15 minutes
is: Á 15 mínútna fresti

en: Every 20 minutes
is: Á 20 mínútna fresti

en: Every 30 minutes
is: Á 30 mínútna fresti
