kcron - en to ta translation catalogue (82 entries)

en: No password entry found for uid '%1'
ta: %1 uidக்கு கடவுச்சொல் உள்ளீடு காணவில்லை

en: An error occurred while updating crontab.
ta: crontabஐ புதுப்பிக்கும் பொழுது பிழை நேர்ந்தது

en: every day
ta: தினந்தோறும்

en: 1st
ta: 1ஆம்

en: 2nd
ta: 2ஆம்

en: 3rd
ta: 3ஆம்

en: 4th
ta: 4ஆம்

en: 5th
ta: 5ஆம்

en: 6th
ta: 6ஆம்

en: 7th
ta: 7ஆம்

en: 8th
ta: 8ஆம்

en: 9th
ta: 9ஆம்

en: 10th
ta: 10ஆம்

en: 11th
ta: 11ஆம்

en: 12th
ta: 12ஆம்

en: 13th
ta: 13ஆம்

en: 14th
ta: 14ஆம்

en: 15th
ta: 15ஆம்

en: 16th
ta: 16ஆம்

en: 17th
ta: 17ஆம்

en: 18th
ta: 18ஆம்

en: 19th
ta: 19ஆம்

en: 20th
ta: 20ஆம்

en: 21st
ta: 21ஆம்

en: 22nd
ta: 22ஆம்

en: 23rd
ta: 23ஆம்

en: 24th
ta: 24ஆம்

en: 25th
ta: 25ஆம்

en: 26th
ta: 26ஆம்

en: 27th
ta: 27ஆம்

en: 28th
ta: 28ஆம்

en: 29th
ta: 29ஆம்

en: 30th
ta: 30ஆம்

en: 31st
ta: 31ஆம்

en: Mon
ta: திங்

en: Tue
ta: செவ்

en: Wed
ta: புத

en: Thu
ta: வியா

en: Fri
ta: வெள்

en: Sat
ta: சனி

en: Sun
ta: ஞாயி

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

[ctx: May long]
en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: August
ta: ஆகஸ்டு

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: , and
ta: , மற்றும்

en:  and
ta:  மற்றும்

en: Override default home folder.
ta: முன்னிருப்பு இல்ல அடைவின் மேல் எழுதவும்

en: Email output to specified account.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு வெளியீடுகளை அனுப்புக

en: Override default shell.
ta: முன்னிருப்பு கூட்டினை மேலாணை செய்க

en: Folders to search for program files.
ta: நிரல் கோப்புகள் எங்கு உள்ளது என்று தேடும் அடைவுகள்

en: Description
ta: விவரம்

en: Cron Options
ta: க்ரான் விருப்பங்கள்

en: Print cron&tab
ta: &க்ரான்டெப்ஐ அச்சிடுக

en: Print &all users
ta: &எல்லா பயனர்களையும் அச்சிடுக

en: Task Scheduler
ta: பணி காலமுறைப்படுத்தி

en: KDE Task Scheduler
ta: KDE பணி காலமுறைப்படுத்தி

en: The following error occurred while initializing KCron:
    
    %1
    
    KCron will now exit.
ta: க்ரோனை மாற்றும் பொழுது பிழை ஏற்பட்டது:
    
    %1
    
    க்ரொன் நடைமுறைக்கு வந்தது.

en: You can use this application to schedule programs to run in the background.
    To schedule a new task now, click on the Tasks folder and select Edit/New from the menu.
ta: நிரல்களை பின்னணியில் இயக்க அட்டவணைப்படுத்த இந்த பயன்பாடு உதவும்.
    இப்போது ஒரு செயலை அட்டவணைப்படுத்த செயல்கள் (Tasks) அடைவை க்ளிக் செய்யவும், பின்பு பட்டியலிலிருந்து திருத்து/புதிய (Edit/New) என்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Welcome to the Task Scheduler
ta: பணி காலமுறைப்படுத்திக்கு நல்வரவு

en: &Run as:
ta: &ஆக நிறைவேற்று

en: Co&mment:
ta: &குறிப்பு

en: Days of Month
ta: மாதத்தின் நாட்கள்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Days of Week
ta: வாரத்தின் நாட்கள்

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Hours
ta: மணிகள்

en: Set All
ta: எல்லாவற்றையும் அமை

en: Modify Task
ta: பணியை மாற்று

en: M&odify...
ta: &மாற்று

en: &Run Now
ta: &இப்பொழுது ஓட்டு

en: Run the selected task now.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பணியை இப்பொழுது நிறைவேற்று

en: Va&lue:
ta: &மதிப்புகள்

en: Modify Variable
ta: மாறிகளை மாற்றுக

en: Value
ta: மதிப்பு
