filetypes - en to gu translation catalogue (44 entries)

en: Show file in embedded viewer
gu: ફાઇલ જડિત દર્શકમાં બતાવો

en: Show file in separate viewer
gu: ફાઇલ અલગ દર્શકમાં બતાવો

en: Filename Patterns
gu: ફાઇલનામ પધ્ધતિઓ

en: Add...
gu: ઉમેરો...

en: Add a new pattern for the selected file type.
gu: પસંદ કરેલ ફાઇલ પ્રકાર નવી પધ્ધતિ માટે ઉમેરો.

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Remove the selected filename pattern.
gu: પસંદ કરેલ ફાઇલનામ પધ્ધતિ દૂર કરો.

en: Description:
gu: વર્ણન:

en: &General
gu: સામાન્ય (&G)

en: &Embedding
gu: જડિત (&E)

en: Add New Extension
gu: નવું એક્સટેન્શન ઉમેરો

en: Extension:
gu: એક્સટેન્શન:

en: File type %1
gu: ફાઇલ પ્રકાર %1

en: Use settings for '%1' group
gu: સમૂહ '%1' માટે ગોઠવણીઓ વાપરો

en: Known Types
gu: જાણીતાં પ્રકારો

en: Click here to add a new file type.
gu: નવાં ફાઇલ પ્રકાર ઉમેરવા અહીં ક્લિક કરો.

en: &Remove
gu: દૂર કરો (&R)

en: Select a file type by name or by extension
gu: નામ અથવા એક્સટેન્શન વડે ફાઇલ પ્રકાર પસંદ કરો

en: &Revert
gu: પાછું ફેરવો (&R)

en: Delete this file type definition completely
gu: આ ફાઇલ પ્રકાર વ્યાખ્યા સંપૂર્ણ રીતે દૂર કરો

en: KDE file type editor - simplified version for editing a single file type
gu: KDE ફાઇલ પ્રકાર સંપાદક - એક ફાઇલ પ્રકારમાં ફેરફાર કરવા માટેની સરળ આવૃત્તિ

en: (c) 2000, KDE developers
gu: (c) ૨૦૦૦, KDE ડેવલોપર્સ

en: Preston Brown
gu: પ્રિસ્ટન બ્રાઉન

en: David Faure
gu: ડેવિડ ફાઉરે

en: File type to edit (e.g. text/html)
gu: ફેરફાર કરવા માટેનો ફાઇલ પ્રકાર (દા.ત. text/html)

en: %1 File
gu: %1 ફાઇલ

en: Edit File Type %1
gu: ફાઇલ પ્રકાર ફેરફાર %1

en: Create New File Type %1
gu: નવો ફાઇલ પ્રકાર બનાવો %1

en: Application Preference Order
gu: કાર્યક્રમ પ્રાથમિકતા ક્રમ

en: Services Preference Order
gu: સેવાઓ પ્રાથમિકતા ક્રમ

en: Move &Up
gu: ઉપર ખસેડો (&U)

en: Move &Down
gu: નીચે ખસેડો (&D)

en: Add a new application for this file type.
gu: આ ફાઇલ પ્રકાર માટે નવો કાર્યક્રમ ઉમેરો.

en: Edit...
gu: ફેરફાર...

en: Edit command line of the selected application.
gu: પસંદ કરેલ કાર્યક્રમનો આદેશ ફેરફાર કરો.

en: Remove the selected application from the list.
gu: પસંદ કરેલ કાર્યક્રમ યાદીમાંથી દૂર કરો.

[ctx: No applications associated with this file type]
en: None
gu: કોઇ નહી

[ctx: No components associated with this file type]
en: None
gu: કોઇ નહી

en: Add Service
gu: સેવા ઉમેરો

en: Select service:
gu: સેવા પસંદ કરો:

en: Create New File Type
gu: નવો ફાઇલ પ્રકાર બનાવો

en: Group:
gu: સમૂહ:

en: Select the category under which the new file type should be added.
gu: વર્ગ પસંદ કરો કે જેની નીચે નવો ફાઇલ પ્રકાર ઉમેરવો જોઇએ.

en: Type name:
gu: પ્રકાર નામ:
