kdesu - en to gu translation catalogue (37 entries)

en: KDE su
gu: કેડીઇ su

en: Runs a program with elevated privileges.
gu: ઉન્નતકૃત હકો આપીને કાર્યક્રમો ચલાવે છે.

en: Copyright (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio
gu: કોપીરાઇટ (c) ૧૯૯૮-૨૦૦૦ ગીર્ટ જેનસેન, પીએટ્રો લ્ગલીઓ

en: Geert Jansen
gu: ગીર્ટ જેનસેન

en: Maintainer
gu: જાળવનાર

en: Pietro Iglio
gu: પીએટ્રો લ્ગલીઓ

en: Original author
gu: મૂળ લખનાર

en: Specifies the command to run as separate arguments
gu: અલગ દલીલો ચલાવવા માટે આદેશને સ્પષ્ટ કરે છે

en: Specifies the command to run as one string
gu: એક શબ્દમાળા તરીકે ચલાવવા આદેશ સ્પષ્ટ કરે છે

en: Run command under target uid if <file> is not writable
gu: જો <file> લખી શકાય એમ ના હોય તો તે આદેશને લક્ષ્ય uid સાથે ચલાવો

en: Specifies the target uid
gu: લક્ષ્ય uid સ્પષ્ટ કરો

en: Do not keep password
gu: પાસવર્ડ ન રાખો

en: Stop the daemon (forgets all passwords)
gu: ડેઇમોન બંધ કરો (બધા પાસવર્ડો ભૂલી જાઓ)

en: Enable terminal output (no password keeping)
gu: ટર્મિનલ આઉટપુટને સક્ષમ કરો (પાસવર્ડ નહી રાખે)

en: Set priority value: 0 <= prio <= 100, 0 is lowest
gu: પ્રાથમિકતા મૂલ્ય સ્થાપિત કરો: ૦ <= પ્રાથમિકતા <= ૧૦૦, ૦ ઓછામાં ઓછી છે

en: Use realtime scheduling
gu: ત્તક્ષણ નિયોજક ઉપયોગ કરો

en: Do not display ignore button
gu: અવગણના બટન ન બતાવો

en: Specify icon to use in the password dialog
gu: પાસવર્ડ સંપાદન માં વાપરવાનુ પ્રતિક કહો

en: Do not show the command to be run in the dialog
gu: સંપાદનમાં ચલાવવાનો આદેશ ના બતાવો

[ctx: Transient means that the kdesu app will be attached to the app specified by the winid so that it is like a dialog box rather than some separate program]
en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
gu: winid દ્રારા સૂચવાયેલ X કાર્યક્રમ માટે સંવાદને ક્ષણિક તેની સાથે જોડી દો

en: Cannot execute command '%1'.
gu: આદેશ '%1' ને ચલાવી શકાતુ નથી.

en: Illegal priority: %1
gu: ગેરકાયદેસર પ્રાથમિકતા: %1

en: No command specified.
gu: આદેશ કહયો નથી.

en: Su returned with an error.
gu: Su ભૂલ પાછી મોકલી છે.

en: Command:
gu: આદેશ:

en: realtime:
gu: ત્તક્ષણ:

en: Priority:
gu: પ્રાથમિકતા:

en: Run as %1
gu: %1 તરીક ચલાવો

en: Please enter your password below.
gu: મહેરબાની કરીને તમારો પાસવર્ડ નીચે લખો.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below or click Ignore to continue with your current privileges.
gu: તમે માગેલ ક્રિયા માટે <b>root હકો</b> ની જરુર છે. મહેરબાની કરીને <b>root </b> પાસવર્ડ નીચે લખો અથવા તમારા હાલનાં હકો સાથે ચાલવા માટે અવગણો પર ક્લિક કરો.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below.
gu: તમે માગેલ ક્રિયા માટે <b>root હકો</b> ની જરુર છે. મહેરબાની કરીને <b>root </b> પાસવર્ડ નીચે લખો.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below or click Ignore to continue with your current privileges.
gu: તમે માગેલ ક્રિયા માટે વધારાના હકોની જરુર છે. મહેરબાની કરીને <b>%1 </b>નો  પાસવર્ડ નીચે લખો અથવા તમારા મૂળ હકો સાથે ચાલવા માટે અવગણો પર કલીક કરો.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below.
gu: તમે માગેલ ક્રિયા માટે વધારાના હકોની જરુર છે. મહેરબાની કરીને <b>%1</b> નો પાસવર્ડ નીચે લખો.

en: Conversation with su failed.
gu: su સાથે બદલવામાં નિષ્ફળ ગયા છીએ.

en: The program 'su' could not be found.<br />Ensure your PATH is set correctly.
gu: 'su' કાર્યક્રમ મળયો નથી.<br />તમારો PATH બરાબર સ્થાપિત થયો છે તેની ખાતરી કરો.

en: Permission denied.<br />Possibly incorrect password, please try again.<br />On some systems, you need to be in a special group (often: wheel) to use this program.
gu: પરવાનગી નામંજૂર, <br />અયોગ્ય પાસવર્ડની શક્યતા છે, મહેરબાની કરીને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.<br />અમુક સિસ્ટમો પર, તમારે આ કાર્યક્રમને વાપરવા માટે વિશિષ્ટ જૂથ (often: wheel) માં હોવુ જરૂરી છે.

en: Internal error: illegal return from SuProcess::checkInstall()
gu: આંતરિક ભૂલ: SuProcess::checkInstall() માંથી ગેરકાયદેસર રીતે પાછા આવ્યા છીએ.
