kcmshell - en to is translation catalogue (8 entries)

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: List all possible modules
is: Sýna allar mögulegar einingar

en: Configuration module to open
is: Eining sem á að opna

en: Specify a particular language
is: Tilgreina sérstakt tungumál

en: Do not display main window
is: Ekki sýna aðalglugga

en: Arguments for the module
is: Viðföng fyrir eininguna

en: The following modules are available:
is: Eftirfarandi einingar eru í boði:

en: No description available
is: Engar upplýsingar fáanlegar
