kstart - en to is translation catalogue (5 entries)

en: Utility to launch applications
is: Verkfæri til að keyra forrit

en: Command to execute
is: Skipun sem á að keyra

en: Alternative to <command>: desktop file name to start, e.g. org.kde.kate
is: Valkostur í stað <command>: heiti skjáborðsskrár sem á að ræsa, t.d. org.kde.kate

en: Optional URL to pass to the application when using --application
is: Valkvæm slóð sem send er til forritsins þegar --application er notað

en: No command specified
is: Engin skipun tilgreind
