kdesu - en to is translation catalogue (36 entries)

en: Runs a program with elevated privileges.
is: Keyrir forrit með auknar heimildir.

en: Copyright (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio
is: Höfundarréttur (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: Original author
is: Upprunalegur höfundur

en: Specifies the command to run as separate arguments
is: Tilgreinir hvaða skipanir skuli framkvæma sem sérstakar breytur

en: Specifies the command to run as one string
is: Tilgreinir hvaða skipanir skuli framkvæma sem einn streng

en: Run command under target uid if <file> is not writable
is: Framkvæma skipun sem tilgr. notandi sé ekki hægt að skrifa í <file>

en: Specifies the target uid
is: Tilgreinir hvaða notandi við viljum verða (UID)

en: Do not keep password
is: Ekki geyma lykilorðið

en: Stop the daemon (forgets all passwords)
is: Stöðva lykilorðamiðlara (gleyma lykilorðum)

en: Enable terminal output (no password keeping)
is: Virkja úttak í textagluggann (lykilorð ekki geymd)

en: Set priority value: 0 <= prio <= 100, 0 is lowest
is: Velja forgangsþrep 0 <= prio <= 100, 0 er lægsti

en: Use realtime scheduling
is: Nota rauntíma forgangsröðun

en: Do not display ignore button
is: Ekki sýna hunsa hnapp

en: Specify icon to use in the password dialog
is: Tiltaka táknmynd til að nota í lykilorðablugganum

en: Do not show the command to be run in the dialog
is: Ekki sýna skipunina sem á að keyra í glugganum

[ctx: Transient means that the kdesu app will be attached to the app specified by the winid so that it is like a dialog box rather than some separate program]
en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
is: Umbreytir glugganum fyrir X forrit sem skilgreint er með winid

en: Embed into a window
is: Ívefja inn í glugga

en: Cannot execute command '%1'.
is: Get ekki framkvæmt skipunina '%1'.

en: Cannot execute command '%1'. It contains invalid characters.
is: Get ekki framkvæmt skipunina '%1'. Hún inniheldur óleyfilega stafi

en: Illegal priority: %1
is: Ólöglegt forgangsþrep: %1

en: No command specified.
is: Engin skipun gefin.

en: Su returned with an error.
is: Su skilaði villu.

en: Command:
is: Skipun:

en: realtime:
is: rauntíma:

en: Priority:
is: Forgangsþrep:

en: Run as %1
is: Keyra sem %1

en: Please enter your password below.
is: Settu lykilorðið þitt inn hér fyrir neðan.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below or click Ignore to continue with your current privileges.
is: Aðgerðin sem þú baðst um krefst <b>kerfisstjóraaðgangs</b>. Settu inn kerfisstjóralykilorðið hér að neðan eða ýttu á "Hunsa" til að halda áfram með óbreyttar heimildir.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below.
is: Aðgerðin sem þú baðst um krefst <b>kerfisstjóraaðgangs</b>. Settu inn kerfisstjóralykilorðið hér að neðan.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below or click Ignore to continue with your current privileges.
is: Aðgerðin sem þú baðst um krefst frekari heimilda. Settu inn lykilorð notandans <b>%1</b> hér að neðan eða ýttu á "Hunsa" til að halda áfram með óbreyttar heimildir.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below.
is: Aðgerðin sem þú baðst um krefst frekari heimilda. Settu inn lykilorð notandans <b>%1</b> hér að neðan.

en: Conversation with su failed.
is: Náði ekki sambandi við su.

en: The program 'su' could not be found.<br />Ensure your PATH is set correctly.
is: Forritið 'su' fannst ekki.<br />Gakktu úr skugga um að slóðin (PATH) sé rétt stillt.

en: Permission denied.<br />Possibly incorrect password, please try again.<br />On some systems, you need to be in a special group (often: wheel) to use this program.
is: Aðgangi hafnað.<br />Hugsanlega var lykilorðið rangt, prófaðu aftur.<br />Í sumum kerfum þarftu að vera ú sérstökum kerfishóp (oft: wheel) til að geta notað þetta forrit.

en: Internal error: illegal return from SuProcess::checkInstall()
is: Villa: Ólöglegt skilagildi frá SuProcess::checkInstall()
