kcmshell - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Maintainer
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: List all possible modules
kn: ಇರಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡು

en: Configuration module to open
kn: ತೆರೆಯಬೇಕಿರುವ ಸಂರಚನಾ ವಿಂಡೋ

en: Specify a particular language
kn: ಒಂದು ನಿಗದಿತ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸು

en: Do not display main window
kn: ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ

en: The following modules are available:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮಾಡ್ಯೂಲುಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ:

en: No description available
kn: ಯಾವುದೆ ವಿವರಣೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ
