kdesu - en to kn translation catalogue (30 entries)

en: Runs a program with elevated privileges.
kn: ಒಂದು ಕ್ರಮವಿಧಿಯನ್ನು ಉನ್ನತ ಹಕ್ಕುಗಳೊಂದಿಗೆ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Copyright (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio
kn: ಹಕ್ಕು (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio

en: Maintainer
kn: ಪಾಲಕ

en: Original author
kn: ಮೂಲ ಕರ್ತೃ

en: Run command under target uid if <file> is not writable
kn: ಒಂದು ವೇಳೆ <file> ಬರೆಯಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಆದೇಶವನ್ನು ಗುರಿಯ uid ಯೊಂದಿಗೆ ಚಲಾಯಿಸು

en: Specifies the target uid
kn: ಗುರಿ uid ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: Do not keep password
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡ

en: Stop the daemon (forgets all passwords)
kn: ಡೀಮನ್ ಅನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು (ಎಲ್ಲಾ ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಮರೆತು ಬಿಡುತ್ತದೆ)

en: Enable terminal output (no password keeping)
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ ಉತ್ಪತ್ತಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು (ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡ)

en: Set priority value: 0 <= prio <= 100, 0 is lowest
kn: ಆದ್ಯತೆಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿ: 0 <= prio <= 100, 0 is lowest

en: Use realtime scheduling
kn: ರಿಯಲ್‌ಟೈಮ್ ಶೆಡ್ಯೂಲಿಂಗನ್ನು ಬಳಸಿ:

en: Do not display ignore button
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ

en: Specify icon to use in the password dialog
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Do not show the command to be run in the dialog
kn: ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಆದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ

[ctx: Transient means that the kdesu app will be attached to the app specified by the winid so that it is like a dialog box rather than some separate program]
en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
kn: winid ಸೂಚಿಸಿದ ಕಿಟಿಕಿಯ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು (ಡಯಲಾಗ್) ಕ್ಷಣಿಕವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Illegal priority: %1
kn: ಅನಧೀಕೃತ ಆದ್ಯತೆ: %1

en: No command specified.
kn: ಯಾವುದೆ ಆಜ್ಞಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Su returned with an error.
kn: Su ಒಂದು ದೋಷದೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿದೆ.

en: Command:
kn: ಆದೇಶ:

en: realtime:
kn: ರಿಯಲ್‌ಟೈಮ್:

en: Priority:
kn: ಆದ್ಯತೆ

en: Run as %1
kn: %1 ಎಂದು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Please enter your password below.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below or click Ignore to continue with your current privileges.
kn: ನೀವು ಕೋರಿದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲು <b>ನಿರ್ವಾಹಕ(ರೂಟ್) ಹಕ್ಕುಗಳ</b> ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು <b>ನಿರ್ವಾಹಕನ </b> ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಈಗಿನ ಹಕ್ಕುಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಲು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below.
kn: ನೀವು ಕೋರಿದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲು <b>ನಿರ್ವಾಹಕ(ರೂಟ್) ಹಕ್ಕುಗಳ</b> ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು <b>ನಿರ್ವಾಹಕನ </b> ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below or click Ignore to continue with your current privileges.
kn: ನೀವು ಕೋರಿದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಕ್ಕುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು <b>%1 </b> ನ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಈಗದ ಹಕ್ಕುಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಲು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below.
kn: ನೀವು ಕೋರಿದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಕ್ಕುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು <b>%1 </b> ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Conversation with su failed.
kn: su ನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಭಾಷಿಸುವುದು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: The program 'su' could not be found.<br />Ensure your PATH is set correctly.
kn: 'su' ಎಂಬ ಕ್ರಮವಿಧಿಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.<br />ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಸೂಕ್ತವಾಗಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Internal error: illegal return from SuProcess::checkInstall()
kn: ಆಂತರಿಕ ದೋಷ: SuProcess::checkInstall() ಅನಧಿಕೃತವಾದುದು ಒದಗಿಬಂದಿದೆ
