filetypes - en to ml translation catalogue (66 entries)

en: Left Click Action (only for Konqueror file manager)
ml: ഇടത്-ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോഴെടുക്കേണ്ട നടപടി (കോണ്‍ക്വറര്‍ ജാലപാലകനു മാത്രം)

en: Show file in embedded viewer
ml: എംബഡഡ് വ്യൂവറില്‍ ഫയല്‍ കാണിക്കുക

en: Show file in separate viewer
ml: വേറൊരു വ്യൂവറില്‍ ഫയല്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Here you can configure what the Konqueror file manager will do when you click on a file belonging to this group. Konqueror can display the file in an embedded viewer or start up a separate application. You can change this setting for a specific file type in the 'Embedding' tab of the file type configuration. Dolphin  shows files always in a separate viewer
ml: ഈ കൂട്ടത്തിലെ ഒരു ഫയലില്‍ നിങ്ങള്‍ ഞെക്കുമ്പോള്‍ കോണ്‍ക്വറര്‍ എന്ന ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍ എന്തു് ചെയ്യുമെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം. കോണ്‍ക്വററിനു് സ്വന്തമായുള്ളൊരു ദര്‍ശിനിയല്‍ കാണിയ്ക്കുകയോ പുറമേയുള്ളൊരു് പ്രയോഗം തുടങ്ങുകയോ ചെയ്യാം. ഒരു പ്രത്യേക ഫയലിന്റെ തരത്തിനുള്ള സജ്ജീകരണം ഫയലിന്റെ തരത്തിനുള്ള ക്രമീകരണത്തില്‍ 'എംബെഡ്ഡിങ്ങ്' എന്ന കിളിവാതിലില്‍ മാറ്റാം. ഡോള്‍ഫിന്‍ എല്ലായ്പോഴും പുറമെയുള്ളൊരു ദര്‍ശിനിയിലാണു് ഫയലുകള്‍ കാണിയ്ക്കുന്നതു്.

en: This button displays the icon associated with the selected file type. Click on it to choose a different icon.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത തരത്തിലുള്ള ഫയലിനോടനുബന്ധിച്ചുള്ള ചിഹ്നമാണ് ഈ ബട്ടണ്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നത്. മറ്റൊരു ചിഹ്നം തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനായി ഇതില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Filename Patterns
ml: ഫയല്‍നാമത്തിന്റെ മാതൃകകള്‍

en: This box contains a list of patterns that can be used to identify files of the selected type. For example, the pattern *.txt is associated with the file type 'text/plain'; all files ending in '.txt' are recognized as plain text files.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത തരത്തിലുള്ള ഫയലുകള്‍ തിരിച്ചറിയുന്നതിനായി സഹായിക്കുന്ന മാതൃകള്‍ ഈ പെട്ടിയില്‍ ലഭ്യമാകുന്നു. ഉദാഹരണത്തിനു്, *.txt എന്നത് 'text/plain' തരത്തിലുള്ള ഫയലാകുന്നു; '.txt' എന്ന് അവസാനിക്കുന്ന ഫയലുകള്‍ പ്ലെയിന്‍ ടെക്സ്റ്റ് ഫയലുകള്‍ ആകുന്നു.

en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

en: Add a new pattern for the selected file type.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത തരത്തിലുള്ള ഫയലിനു് ഒരു പുതിയ മാതൃക ചേര്‍ക്കുക.

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove the selected filename pattern.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍നാമത്തിന്റെ മാതൃക നീക്കം ചെയ്യുക.

en: Description:
ml: വിവരണം:

en: You can enter a short description for files of the selected file type (e.g. 'HTML Page'). This description will be used by applications like Konqueror to display directory content.
ml: നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ തരത്തിലുള്ള ഫയലുകള്‍ക്കുള്ള ഒരു ലഘു വിവരണം.(ഉദാ.'HTML Page'). ഡയറക്ടറിയുടെ ഉള്ളടക്കം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി, കോണ്‍ക്വറര്‍ പോലുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഈ വിവരണം ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Left Click Action in Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വററിലെ ഇടത് ക്ലിക്ക് ചെയ്തുള്ള പ്രവര്‍ത്തി

en: Ask whether to save to disk instead (only for Konqueror browser)
ml: പകരം ഡിസ്കിലേക്ക് സംരക്ഷിക്കണമോ എന്നു ചോദിയ്ക്കുക (കോണ്‍ക്വറര്‍ ബ്രൌസറിനു് മാത്രം)

en: Here you can configure what the Konqueror file manager will do when you click on a file of this type. Konqueror can either display the file in an embedded viewer, or start up a separate application. If set to 'Use settings for G group', the file manager will behave according to the settings of the group G to which this type belongs; for instance, 'image' if the current file type is image/png. Dolphin always shows files in a separate viewer.
ml: ഈ കൂട്ടത്തിലെ ഒരു ഫയലില്‍ നിങ്ങള്‍ ഞെക്കുമ്പോള്‍ കോണ്‍ക്വറര്‍ എന്ന ഫയലുകളുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍ എന്തു് ചെയ്യുമെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിയ്ക്കാം. കോണ്‍ക്വററിനു് സ്വന്തമായുള്ളൊരു ദര്‍ശിനിയല്‍ കാണിയ്ക്കുകയോ പുറമേയുള്ളൊരു് പ്രയോഗം തുടങ്ങുകയോ ചെയ്യാം.'ജി എന്ന കൂട്ടത്തിനുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുക' എന്നാണു് സജ്ജീകരിച്ചിരിയ്ക്കുന്നതെങ്കില്‍, ഈ തരം ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന ജി എന്ന കൂട്ടത്തിന്റെ സജ്ജീകരണത്തിനനുസരിച്ചു് കോണ്‍ക്വറര്‍ പെരുമാറും, ഉദാഹരണത്തിനു് ഇപ്പോഴത്തെ ഫയലിന്റെ തരം ചിത്രം/പിഎന്‍ജി എന്നാണെങ്കില്‍ 'ചിത്രം'. ഡോള്‍ഫിന്‍ എല്ലായ്പോഴും പുറമെയുള്ളൊരു ജാലകത്തിലാണു്ഫയലുകള്‍ കാണിയ്ക്കുന്നതു്.

en: &General
ml: &സാധാരണ

en: &Embedding
ml: &എംബഡ്ഡിങ്

en: Add New Extension
ml: പുതിയ എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Extension:
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍:

en: File type %1
ml: %1 എന്ന തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍

en: Use settings for '%1' group
ml: '%1' ഗ്രൂപ്പിനുള്ള ക്രമികരണങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: <p><h1>File Associations</h1> This module allows you to choose which applications are associated with a given type of file. File types are also referred to as MIME types (MIME is an acronym which stands for "Multipurpose Internet Mail Extensions").</p><p> A file association consists of the following: <ul><li>Rules for determining the MIME-type of a file, for example the filename pattern *.png, which means 'all files with names that end in .png', is associated with the MIME type "image/png";</li> <li>A short description of the MIME-type, for example the description of the MIME type "image/png" is simply 'PNG image';</li> <li>An icon to be used for displaying files of the given MIME-type, so that you can easily identify the type of file in a file manager or file-selection dialog (at least for the types you use often);</li> <li>A list of the applications which can be used to open files of the given MIME-type -- if more than one application can be used then the list is ordered by priority.</li></ul> You may be surprised to find that some MIME types have no associated filename patterns; in these cases, KDE is able to determine the MIME-type by directly examining the contents of the file.</p>
ml: <p><h1>ഫയല്‍ ബന്ധപ്പെടുത്തലുകള്‍</h1> ഒരു നിശ്ചിത ഫയല്‍ തരവുമായി ബന്ധപ്പെടുത്തേണ്ട പ്രയോഗങ്ങളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുവാന്‍ ഈ ഘടകം അനുവദിക്കും. ഫയല്‍ തരങ്ങളെ മൈം തരങ്ങള്‍ എന്നും പറയാറുണ്ട്. (Multipurpose Internet Mail Extensions എന്നതിന്റെ ചുരുക്കമാണ് മൈം)</p><p>ഒരു ഫയല്‍ ബന്ധപ്പെടുത്തലില്‍ താഴെ പറയുന്നവ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു<ul><li>ഒരു ഫയലിന്റെ മൈം തരം നിശ്ചയിക്കുന്ന നിയമങ്ങള്‍. ഉദാഹരണത്തിന് *.png എന്ന ഫയല്‍ രിതി .png -ല്‍ അവസാനിക്കുന്ന എല്ലാ ഫയലിനെയും പ്രതിനിധികരിക്കുന്നു;</li> <li>മൈം തരത്തിനെ പറ്റുയുള്ള ചെറിയ വിവരണം. ഉദാഹരണത്തിന് മൈം തരം "image/png"യുടെ വിവരണം 'പി എന്‍ ജി ചിത്രം' എന്നായിരിക്കാം;</li> <li>ഫയലിന്റെ ചിഹ്നം. ഫയല്‍ മേല്‍നോട്ടക്കാരനിലോ, ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന ജാലകത്തിലോ ഫയലിനെ എളുപ്പം കണ്ടു പിടിക്കാന്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു. കൂടുതലായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഫയല്‍ തരത്തിനെങ്കിലും ഇത് ഉണ്ടായിരികികുന്നത് നന്നായിരിക്കും;</li> <li>ഈ മൈം തരത്തിലുള്ള ഫയലിനെ കാണിക്കാനുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍. കൂടുതല്‍ പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഉണ്ടെങ്കില്‍ പട്ടികയെ മുന്‍ഗണനാ ക്രമത്തില്‍ അടുക്കുന്നു.</li></ul>ചില മൈം തരത്തിന് ഫയല്‍ നാമത്തിന്റെ രീതികള്‍ കാണില്ല. അങ്ങനെയുള്ള അവസ്ഥയില്‍ കെ ഡി ഇ ഫയലിലെ ഉള്ളടക്കം പരിശോധിച്ച് നേരിട്ട് മൈം തരങ്ങള്‍ കണ്ടെത്തും.</p>

en: Enter a part of a filename pattern, and only file types with a matching file pattern will appear in the list. Alternatively, enter a part of a file type name as it appears in the list.
ml: ഫയലിന്റെ പേരിന്റെ മാതൃകയുടെ ഒരു ഭാഗം നല്കുക, ചേരുന്ന ഫയലിന്റെ മാതൃകയുടെ പട്ടിക മാത്രമേ ദ്രശ്യമാക്കകയുള്ളു. അല്ലേങ്കില്‍, ദ്രശ്യമാകന്ന ഫയലിന്റെ പേരിന്റെ മാതൃകയുടെ ഒരു ഭാഗം നല്കുക.

en: Known Types
ml: അറിയാവുന്ന തരത്തിലുള്ളവ

en: Here you can see a hierarchical list of the file types which are known on your system. Click on the '+' sign to expand a category, or the '-' sign to collapse it. Select a file type (e.g. text/html for HTML files) to view/edit the information for that file type using the controls on the right.
ml: താങ്കളിടെ സിസ്റ്റത്തിന് അറിയാവുന്ന ഫയല്‍ ഇനങ്ങളുടെ ഒരു ഹൈറാര്‍ക്കിയല്‍ പട്ടിക ഇവിടെ കാണാം. ഒരു വിഭാഗം വികസിപ്പിക്കാന്‍ '+' ചിഹ്നം അമര്‍ത്തുക; ചുരുക്കാനായി '-' അമര്‍ത്തുക. ഒരു ഫയല്‍ തരത്തിന്റെ വിവരം കാണുവാനോ തിരുത്തുവാനോ വലത് വശത്തെ നിയന്ത്രണ സംവിധാനങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ച് ഒരു ഫയല്‍ തരം തിരഞ്ഞെടുക്കുക (ഉദാ. HTML ഫയലുകള്‍ക്കായി text/html തിരഞ്ഞെടുക്കുക).

en: Click here to add a new file type.
ml: ഒരു പുതിയ തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍ ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: &Remove
ml: &നീക്കം ചെയ്യുക

en: Select a file type by name or by extension
ml: പേര് അല്ലെങ്കില്‍ എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍ ഉപയോഗിച്ച് ഒരു തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: &Revert
ml: &പഴയ പടിയാക്കുക

en: Revert this file type to its initial system-wide definition
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഫയലുകള്‍ക്കു് ആദ്യം സിസ്റ്റത്തിനു് മുഴുവനും ബാധകമായിരുന്ന പോലെ തിരിച്ചാക്കുക

en: Click here to revert this file type to its initial system-wide definition, which undoes any changes made to the file type. Note that system-wide file types cannot be deleted. You can however empty their pattern list, to minimize the chances of them being used (but the file type determination from file contents can still end up using them).
ml: ഈ ഫയല്‍ ഇനത്തിന്റെ നിര്‍വചനം പഴയത് പോലെ ആക്കാന്‍ ഇവിടെ അമര്‍ത്തുക. ഫയല്‍ ഇനത്തിന് വരുത്തിയ എല്ലാ മാറ്റവും പഴയ പടി ആക്കും. സിസ്റ്റം മുഴുവനായുമുള്ള ഫയല്‍ ഇനങ്ങള്‍ മായ്ക്കാന്‍ കഴിയില്ല.  എന്നാല്‍ അവ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യതകള്‍ ഒഴിവാക്കാന്‍ താങ്കള്‍ക്ക് അതിന്റെ മാതൃക പട്ടിക ശൂന്യമാക്കാം. എന്നാല്‍ ഫയലിലെ ഉള്ളടക്കം മനസിലാക്കി ഫയല്‍ ഇനം തിരിച്ചറിയുന്ന സംവിധാനത്തിന് അവയെ ഉപയോഗിക്കാന്‍ പറ്റും

en: Delete this file type definition completely
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഫയലുകളുടെ നിര്‍വ്വചനം പൂര്‍ണമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Click here to delete this file type definition completely. This is only possible for user-defined file types. System-wide file types cannot be deleted. You can however empty their pattern list, to minimize the chances of them being used (but the file type determination from file contents can still end up using them).
ml: ഈ ഫയല്‍ ഇനത്തിന്റെ നിര്‍വചനം മൊത്തം കളയുവാന്‍ ഇവിടെ അമര്‍ത്തുക. ഉപഭോക്താവ് നിര്‍വചിച്ചിരിക്കുന്ന ഫയല്‍ ഇനങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമേ ഇങ്ങനെ ചെയ്യുവാന്‍ കഴിയു. സിസ്റ്റം മുഴുവനായുമുള്ള ഫയല്‍ ഇനങ്ങള്‍ മായ്ക്കാന്‍ കഴിയില്ല.  എന്നാല്‍ അവ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യതകള്‍ ഒഴിവാക്കാന്‍ താങ്കള്‍ക്ക് അതിന്റെ മാതൃക പട്ടിക ശൂന്യമാക്കാം. എന്നാല്‍ ഫയലിലെ ഉള്ളടക്കം മനസിലാക്കി ഫയല്‍ ഇനം തിരിച്ചറിയുന്ന സംവിധാനത്തിന് അവയെ ഉപയോഗിക്കാന്‍ പറ്റും

en: KDE file type editor - simplified version for editing a single file type
ml: കെഡിഇ ഫയല്‍ ടൈപ്പ് എഡിറ്റര്‍ - ഒരൊറ്റ ഫയലിന്റെ തരത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനുള്ള ഒരു ലഘു പതിപ്പ്

en: (c) 2000, KDE developers
ml: (c) 2000, കെഡിഇ രചയിതാക്കള്‍

en: Preston Brown
ml: പ്രെസ്റ്റണ്‍ ബ്രൌണ്‍

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Makes the dialog transient for the window specified by winid
ml: winid നിര്‍ദ്ദേശിച്ച  ജാലകത്തിന് മുന്‍പില്‍ സംവാദ ജാലകം ക്ഷണികമാക്കുന്നു

en: File type to edit (e.g. text/html)
ml: മാറ്റം വരുത്തുന്നിനുള്ള ഫയല്‍ തരം (ഉദാ. ടെക്സ്റ്റ്/എച് ടി എം എല്‍)

en: %1 File
ml: %1 ഫയല്‍

en: Edit File Type %1
ml: %1 എന്ന തരത്തിലുള്ള ഫയലില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Create New File Type %1
ml: %1 എന്ന തരത്തിലുള്ള പുതിയ ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Application Preference Order
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള മുന്‍ഗണനാ ക്രമം

en: Services Preference Order
ml: സേവനങ്ങളുടെ മുന്‍ഗണനാ ക്രമം

en: This is a list of applications associated with files of the selected file type. This list is shown in Konqueror's context menus when you select "Open With...". If more than one application is associated with this file type, then the list is ordered by priority with the uppermost item taking precedence over the others.
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഫയല്‍ മാത്രകയോട് അനുബന്ധിച്ചിട്ടുള്ള സേവനങ്ങളുടെ പട്ടിക. ഈ പട്ടിക കോണ്‍ക്വറിന്റെ കൊണ്‍റ്റെസ്റ്റ് മെനുവില്‍ "Open with..." എന്ന വഴി തിരഞ്ഞെടുക്കബോള്‍ തെളിയും. ഫയല്‍ മാത്രകയോട് അനുബന്ധിച്ച് ഒന്നിലധികം സേവനങ്ങളുടെങ്ങില്‍, മുകളിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍ മറ്റുള്ളവരെ പിന്തള്ളിയുള്ള ചിട്ടപ്പെടുത്തയിട്ടുള്ള പട്ടിക.

en: This is a list of services associated with files of the selected file type. This list is shown in Konqueror's context menus when you select a "Preview with..." option. If more than one service is associated with this file type, then the list is ordered by priority with the uppermost item taking precedence over the others.
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഫയല്‍ മാത്രകയോട് അനുബന്ധിച്ചിട്ടുള്ള സേവനങ്ങളുടെ പട്ടിക. ഈ പട്ടിക കോണ്‍ക്വറിന്റെ കൊണ്‍റ്റെസ്റ്റ് മെനുവില്‍ "Preview with..." എന്ന വഴി തിരഞ്ഞെടുക്കബോള്‍ തെളിയും. ഫയല്‍ മാത്രകയോട് അനുബന്ധിച്ച് ഒന്നിലധികം സേവനങ്ങളുടെങ്ങില്‍, മുകളിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍ മറ്റുള്ളവരെ പിന്തള്ളിയുള്ള ചിട്ടപ്പെടുത്തയിട്ടുള്ള പട്ടിക.

en: Move &Up
ml: &മുകളിലേക്ക് നീങ്ങുക

en: Assigns a higher priority to the selected
    application, moving it up in the list. Note:  This
    only affects the selected application if the file type is
    associated with more than one application.
ml: പട്ടികയില്‍ ഒരു സേവനം മുകളിലേക്കു നീക്കിയാല്‍, അതിനു
    കൂടിയ മുന്‍ഗണന നല്‍കുന്നു എന്നര്‍ത്ഥം. കുറിപ്പ്: ഒരു പ്രയോഗത്തിലേറെ 
    ഈ ഫയല്‍ തരത്തിനു ബന്ധമുണ്ടെങ്കില്‍, ഈ പ്രവര്‍ത്തി തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രയോഗത്തിനു മാത്രമേ ബാധകമാകുകയുള്ളൂ.

en: Assigns a higher priority to the selected
    service, moving it up in the list.
ml: പട്ടികയില്‍ ഒരു സേവനം മുകളിലേക്കു നീക്കിയാല്‍, അതിനു്
    കൂടിയ മുന്‍ഗണന നല്‍കുന്നു എന്നര്‍ത്ഥം.

en: Move &Down
ml: &താഴേക്ക് നീങ്ങുക

en: Assigns a lower priority to the selected
    application, moving it down in the list. Note: This 
    only affects the selected application if the file type is
    associated with more than one application.
ml: പട്ടികയില്‍ ഒരു സേവനം താഴേക്കു നീക്കിയാല്‍, അതിനു
    കുറഞ്ഞ മുന്‍ഗണന നല്‍കുന്നു എന്നര്‍ത്ഥം. കുറിപ്പ്: ഒരു പ്രയോഗത്തിലേറെ 
    ഈ ഫയല്‍ തരത്തിനു ബന്ധമുണ്ടെങ്കില്‍, ഈ പ്രവര്‍ത്തി തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രയോഗത്തിനു മാത്രമേ ബാധകമാകുകയുള്ളൂ.

en: Assigns a lower priority to the selected
    service, moving it down in the list.
ml: പട്ടികയില്‍ ഒരു സേവനം താഴേക്കു നീക്കിയാല്‍, അതിനു്
    കുറഞ്ഞ മുന്‍ഗണന നല്‍കുന്നു എന്നര്‍ത്ഥം.

en: Add a new application for this file type.
ml: ഈ ഫയല്‍ രീതിയ്ക്കു് ഒരു പുതിയ പ്രയോഗം ചേര്‍ക്കുക.

en: Edit...
ml: മാറ്റം വരുത്തുക...

en: Edit command line of the selected application.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രയോഗത്തിന്റെ കമാന്‍ഡ് ലൈനില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക.

en: Remove the selected application from the list.
ml: പട്ടികയില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രയോഗം നീക്കം ചെയ്യുക.

[ctx: No applications associated with this file type]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

[ctx: No components associated with this file type]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Add Service
ml: സേവനം ചേര്‍ക്കുക

en: Select service:
ml: സേവനം തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Create New File Type
ml: പുതിയ ഫയല്‍ രീതി ഉണ്ടാക്കുക

en: Group:
ml: ഗ്രൂപ്പ്:

en: Select the category under which the new file type should be added.
ml: പുതിയ തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍ ഏത് വിഭാഗത്തില്‍ ചേര്‍ക്കണം എന്ന് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Type name:
ml: പേര് നല്‍കുക:

en: Type the name of the file type. For instance, if you selected 'image' as category and you type 'custom' here, the file type 'image/custom' will be created.
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍ എന്നത് നല്‍കുക. ഉദാഹരണത്തിന്, നിങ്ങള്‍ 'image' എന്നത് വിഭാഗമായി തെരഞ്ഞെടുത്തു് ഇവിടെ 'custom' എന്ന് ടൈപ്പ് ചെയ്താല്‍, 'image/custom' എന്ന ഫയല്‍ രീതി ഉണ്ടാക്കപ്പെടുന്നു.
