kdesu - en to mr translation catalogue (38 entries)

en: KDE su
mr: केडीई su

en: Runs a program with elevated privileges.
mr: वाढविलेल्या विशेषाधिकारांनी अनुप्रयोग चालवितो.

en: Copyright (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio
mr: Copyright (c) 1998-2000 गीर्त जानसन, पीएत्रो इग्लिओ

en: Geert Jansen
mr: गीर्त जानसन

en: Maintainer
mr: पालक

en: Pietro Iglio
mr: पीएत्रो इग्लिओ

en: Original author
mr: मूळ लेखक

en: Specifies the command to run as separate arguments
mr: वेगवेगळ्या बाबी चालविण्याचे आदेश निर्देशीत करतो

en: Specifies the command to run as one string
mr: एक बाब चालविण्याचे आदेश निर्देशीत करतो

en: Run command under target uid if <file> is not writable
mr: <file> लिहिण्याजोगी नसल्यास आदेशाला लक्ष्य uid अंतर्गत चालवा

en: Specifies the target uid
mr: लक्ष्य uid निर्देशीत करतो

en: Do not keep password
mr: गुप्तशब्द ठेवू नका

en: Stop the daemon (forgets all passwords)
mr: डीमन थांबवा (सर्व गुप्तशब्द विसरतो)

en: Enable terminal output (no password keeping)
mr: टर्मिनल आऊटपुट कार्यान्वित करा (गुप्तशब्द ठेवू नका)

en: Set priority value: 0 <= prio <= 100, 0 is lowest
mr: प्राधान्यता मूल्य निश्चित करा: 0 <= prio <= 100, 0 सर्वात कमी

en: Use realtime scheduling
mr: रियलटाइम वेळपत्रण वापरा

en: Do not display ignore button
mr: दुर्लक्ष बटन दर्शवू नका

en: Specify icon to use in the password dialog
mr: गुप्तशब्द संवाद अंतर्गत वापरण्याचे चिन्ह निर्देशीत करा

en: Do not show the command to be run in the dialog
mr: संवाद अंतर्गत चालविण्याचा आदेश दर्शवू नका

[ctx: Transient means that the kdesu app will be attached to the app specified by the winid so that it is like a dialog box rather than some separate program]
en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
mr: winid ने निर्देशीत केलेल्या X app साठी क्षणिक संवाद करतो

en: Embed into a window
mr: चौकटीत अंतर्भूत करा

en: Cannot execute command '%1'.
mr: '%1' हा आदेश पाळु शकत नाही.

en: Illegal priority: %1
mr: अवैध प्राधान्यता: %1

en: No command specified.
mr: आदेश निर्देशीत केले नाही.

en: Su returned with an error.
mr: Su त्रुटीसह पाठविले गेले.

en: Command:
mr: आदेश:

en: realtime:
mr: रियलटाइम:

en: Priority:
mr: प्राधान्य:

en: Run as %1
mr: %1 नुरूप चालवा

en: Please enter your password below.
mr: कृपया गुप्तशब्द खाली दाखल करा.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below or click Ignore to continue with your current privileges.
mr: तुम्ही विनंती केलेल्या क्रियेसाठी <b>प्रशासकाचे (root) विशेषाधिकार</b> लागतात. कृपया <b>प्रशासकाचा (root)</b> गुप्तशब्द खाली दाखल करा किंवा "दुर्लक्ष करा" बटन क्लिक करून तुमच्या सध्याच्या विशेषाधिकारांनी पुढे जा.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below.
mr: तुम्ही विनंती केलेल्या क्रियेसाठी <b>प्रशासकाचे (root) विशेषाधिकार</b> लागतात. कृपया <b>प्रशासकाचा (root)</b> गुप्तशब्द खाली दाखल करा.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below or click Ignore to continue with your current privileges.
mr: तुम्ही विनंती केलेल्या क्रियेसाठी अधिक विशेषाधिकार लागतात. कृपया <b>%1</b> यांचा गुप्तशब्द खाली दाखल करा किंवा "दुर्लक्ष करा" बटन क्लिक करून तुमच्या सध्याच्या विशेषाधिकारांनी पुढे जा.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below.
mr: तुम्ही विनंती केलेल्या क्रियेसाठी अधिक विशेषाधिकार लागतात. कृपया <b>%1</b> यांचा गुप्तशब्द खाली दाखल करा.

en: Conversation with su failed.
mr: su सह संवाद अपयशी ठरले.

en: The program 'su' could not be found.<br />Ensure your PATH is set correctly.
mr: कार्यक्रम 'su' आढळले नाही.<br />तुमचे PATH योग्यरित्या निश्चित केले आहे याची खात्री करा.

en: Permission denied.<br />Possibly incorrect password, please try again.<br />On some systems, you need to be in a special group (often: wheel) to use this program.
mr: परवानगी नाकारली जात आहे. <br />गुप्तशब्द चुकीचा असण्याची शक्यता आहे. कृपया परत प्रयत्न करा.<br /> हा अनुप्रयोग वापरण्याकरिता काही प्रणालीमध्ये तुम्ही विशेष समूहाचे (बरेचदा : wheel) सदस्य असणे आवश्यक आहे.

en: Internal error: illegal return from SuProcess::checkInstall()
mr: आंतरीक त्रुटी: SuProcess::checkInstall() पासून अवैध रिटर्न
