filetypes - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: Show file in embedded viewer
ta: கோப்பை உட்பொதிந்த சாளரத்தில் திரையிடுக

en: Show file in separate viewer
ta: கோப்பை மற்றொரு சாளரத்தில் திரையிடுக

en: This button displays the icon associated with the selected file type. Click on it to choose a different icon.
ta: இப்பொத்தான் தெரியப்பட்ட கோப்புவகையுடன் இணைந்த குறும்படத்தைக் காட்டும். வேறொரு குறும்படத்தைத் தெரிவுசெய்ய அதில் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Filename Patterns
ta: கோப்புப்பெயர் உருக்கள்

en: This box contains a list of patterns that can be used to identify files of the selected type. For example, the pattern *.txt is associated with the file type 'text/plain'; all files ending in '.txt' are recognized as plain text files.
ta: தெரியப்பட்ட வகையைச் சார்ந்த கோப்புக்களைக் கண்டறிய வல்ல சில உருக்கள் இப்பட்டியிலுள்ளன. உதாரணமாக, *.txt எனும் உரு 'text/plain' எனும் கோப்புவகைக்குரியது; .txt என முடியும் எல்லாக் கோப்புக்களும், சாதாரண உரைக் கோப்புக்களாக உணரப்படும்.

en: Add...
ta: சேர்க்க...

en: Add a new pattern for the selected file type.
ta: தெரிந்த கோப்பு வகைக்குரிய ஒரு புதிய உருவைச் சேர்.

en: Remove
ta: அகற்றுக

en: Remove the selected filename pattern.
ta: தெரிந்த கோப்புவகை உருவை நீக்கு.

en: You can enter a short description for files of the selected file type (e.g. 'HTML Page'). This description will be used by applications like Konqueror to display directory content.
ta: தெரிந்த கோப்புவகைக்குரிய சிறுவிளக்கமொன்றை நீங்கள் இங்கு இடலாம். (உ+ம் 'HTML பக்கம்'). கான்கொரர் போன்ற பயன்பாடுகள், அடைவுகளின் உள்ளடக்கத்தைக் காட்ட இச்சிறு விளக்கங்களைப் பயன்படுத்தும்.

en: &General
ta: பொது

en: &Embedding
ta: உட்பொதித்தல்

en: Add New Extension
ta: புதிய விகுதியைச் சேர்

en: Extension:
ta: விகுதி:

en: File type %1
ta: கோப்புவகை %1

en: Use settings for '%1' group
ta: %1 எனும் குழுவுக்குரிய அமைப்புக்களைப் பாவி

en: Enter a part of a filename pattern, and only file types with a matching file pattern will appear in the list. Alternatively, enter a part of a file type name as it appears in the list.
ta: கோப்புப்பெயரின் மாதிரியின் ஒரு பகுதியை இடவும். மாற்றாக, பட்டியலில் காட்டப்படுவது போல் கோப்பு வகையின் ஒரு பகுதியை இடவும்.

en: Known Types
ta: தெரிந்த வகைகள்

en: Here you can see a hierarchical list of the file types which are known on your system. Click on the '+' sign to expand a category, or the '-' sign to collapse it. Select a file type (e.g. text/html for HTML files) to view/edit the information for that file type using the controls on the right.
ta: இங்கு உங்களை தொகுதியில் அறியப்பட்டுள்ள கோப்புவகைகளின் பட்டியலைக் காணலாம். குறித்தவொரு வகையை விரிக்க, + குறியின் மீதும், அதனை மடிக்க - குறியின் மீதும் க்ளிக் செய்யவும். குறித்தவொரு கோப்புவகை பற்றிய விபரங்களைப் பார்வையிட/தொகுக்க வலப்புறத்திலுள்ள கட்டுப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Click here to add a new file type.
ta: புதியதொரு கோப்புவகையைச் சேர்க்க இங்கு க்ளிக் செய்க

en: &Remove
ta: &அகற்றுக

en: Select a file type by name or by extension
ta: கோப்புவகையொன்றை பெயராலோ விகுதியாலோ தெரிவு செய்யவும்

en: KDE file type editor - simplified version for editing a single file type
ta: KDE கோப்பு வகைத் தொகுப்பி - தனியொரு கோப்புவகையைத் தொகுக்க வல்ல எளிய பதிப்பு

en: (c) 2000, KDE developers
ta: காப்புரிமை (c) 2000, KDE ஆக்கியோர்

en: Preston Brown
ta: பிரெஸ்டவுன் பிரவுன்

en: David Faure
ta: டேவிட் பவுர்

en: Makes the dialog transient for the window specified by winid
ta: கணத்தில் மாறுகின்ற உரையாடல் சாளரம் குறிக்கும் வினிட்

en: File type to edit (e.g. text/html)
ta: தொகுக்க வேண்டிய கோப்புவகை (உ+ம். text/html)

en: %1 File
ta: %1 கோப்பு

en: Edit File Type %1
ta: %1 எனும் கோப்புவகையைத் தொகு

en: Create New File Type %1
ta: %1 வகையைச் சார்ந்த புதிய கோப்பினை உருவாக்குக

en: Application Preference Order
ta: நிரல் விருப்ப வரிசை

en: Services Preference Order
ta: சேவை விருப்ப வரிசை

en: This is a list of applications associated with files of the selected file type. This list is shown in Konqueror's context menus when you select "Open With...". If more than one application is associated with this file type, then the list is ordered by priority with the uppermost item taking precedence over the others.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு வகையின் பயன்பாடுகளுடன் ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட கோப்புகளின் பட்டியல். இந்த பட்டியல் கான்கொரரின் பட்டியல்களில் "உடன் திறா..." என்பதை தேர்ந்தெடுக்கும்போது தெரியும். ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பயன்பாடு இந்த கோப்ப வகையுடன் இணைந்திருந்தால், இந்த பட்டியல் முன்னுரிமைப்படி வரிசைப்படுத்தப்படும்

en: This is a list of services associated with files of the selected file type. This list is shown in Konqueror's context menus when you select a "Preview with..." option. If more than one service is associated with this file type, then the list is ordered by priority with the uppermost item taking precedence over the others.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட கோப்பை வகையைப் பொறுத்து அதனோடு தொடர்புடைய சேவைகளின் பட்டியல் இவை. கான்கொயரரின் இட மெனுவில் "Preview with..." தேர்வு செய்யப்படும் போது இப்பட்டியல் காட்டப்படும். ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட சேவைகள் இக்கோப்பு வகையுடன் தெர்வு செய்யப்பட்டால், பட்டியல் மற்ற சேவைகளைக்காட்டிலும் மேலே எவ்சேவைக் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளதோ அதற்கு முன்னுரிமைக் கொடுத்து பட்டியல் ஒழுங்குபடுத்தப்படும்.

en: Move &Up
ta: மேலே &நகர்த்துக

en: Assigns a higher priority to the selected
    service, moving it up in the list.
ta: தெரிந்த சேவைக்கு உயர்ந்தவொரு முக்கியத்துவத்தையளித்து
    அதனைப் பட்டியலில் மேலே நகர்த்தும்.

en: Move &Down
ta: கீழ் நகர்த்து

en: Assigns a lower priority to the selected
    application, moving it down in the list. Note: This 
    only affects the selected application if the file type is
    associated with more than one application.
ta: Assigns a lower priority to the selected
    application, moving it down in the list.  Note:  This 
    only affects the selected application if the file type is
    associated with more than one application.

en: Assigns a lower priority to the selected
    service, moving it down in the list.
ta: தெரிந்த சேவைக்கு தாழ்ந்தவொரு முக்கியத்துவத்தையளித்து
    அதனைப் பட்டியலில் கீழே நகர்த்தும்.

en: Add a new application for this file type.
ta: இந்த கோப்புவகைக்கு ஒரு புதிய நிரலைச் சேர்

en: Edit...
ta: தொகு...

en: Edit command line of the selected application.
ta: தெரிவுசெய்த நிரலின் கட்டளையை தொகு

en: Remove the selected application from the list.
ta: தெரிவுசெய்த நிரலைப் பட்டியலிலிருந்து நீக்கு

[ctx: No applications associated with this file type]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: No components associated with this file type]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Add Service
ta: சேவையை சேர்

en: Select service:
ta: சேவையை தேர்ந்தெடு:

en: Create New File Type
ta: புதிய கோப்பு வகையை உருவாக்கு

en: Group:
ta: குழு:

en: Select the category under which the new file type should be added.
ta: புதிய கோப்புவகையை உள்ளடக்க வேண்டிய பிரிவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Type name:
ta: வகையின் பெயர்:

en: Type the name of the file type. For instance, if you selected 'image' as category and you type 'custom' here, the file type 'image/custom' will be created.
ta: கோப்பு வகையின் பெயரை உள்ளிடுக. உதாரணத்திற்கு, 'image' வகையென தேர்வு செய்து இங்கே 'custom' எனத் இட்டால் 'image/custom' கோப்பு வகை உருவாக்கப்படும்.
