kdesu - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Runs a program with elevated privileges.
ta: சிறப்பு சலுகைகளுடன் நிரலை இயக்கும்.

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Original author
ta: முதன்மை ஆசிரியர்

en: Run command under target uid if <file> is not writable
ta: <file> எழுதமுடியாதவையாக இருந்தால் இலக்கு uid யின் கீழ் கட்டளையை இயக்கு.

en: Specifies the target uid
ta: இலக்கு uid ஐ குறிப்பிடுகிறது

en: Do not keep password
ta: கடவுச்சொல்லை வைத்திருக்காதே

en: Stop the daemon (forgets all passwords)
ta: டேமனை நிறுத்து (அனைத்து கடவுச்சொற்களையும் மறந்திடும்).

en: Enable terminal output (no password keeping)
ta: முனைய வெளியீட்டை செயல்படுத்து (கடவுச்சொல்லை வைத்திருக்காமல்).

en: Set priority value: 0 <= prio <= 100, 0 is lowest
ta: முன்னுரிமை மதிப்பை இப்படி அமைக்கவும்: 0 <= prio <=100, 0 தான் குறைந்தது.

en: Use realtime scheduling
ta: நிகழ்நேர காலமுறைப்படுத்துதலை பயன்படுத்தவும்.

en: Specify icon to use in the password dialog
ta: நுழைச்சொல் உரையாடலில் உபயோகிக்க சின்னங்களை குறிப்பிடுக.

en: Do not show the command to be run in the dialog
ta: உரையாடலில் இயங்க வேண்டிய கட்டளையை காண்பிக்காதே.

en: Illegal priority: %1
ta: ஏற்பில்லா முன்னுரிமை: %1

en: No command specified.
ta: கட்டளை குறிப்பிடபடவில்லை.

en: Su returned with an error.
ta: Su ஒரு தவறுடன் மீண்டது.

en: Command:
ta: கட்டளை:

en: realtime:
ta: நிகழ்நேரம்:

en: Priority:
ta: முன்னுரிமை:

en: Run as %1
ta: %1 ஆக இயக்கு

en: Conversation with su failed.
ta: su உடனான உரையாடல் முறிந்தது.

en: Internal error: illegal return from SuProcess::checkInstall()
ta: உள்ளமைப்புப் பிழை: SuProcess::checkInstall()ல் இருந்து தவறான திரும்புகை
