kioclient - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: 
    Syntax:
ta: 
    நெறி:

en: KIO Client
ta: கேஐஓ வாங்கி

en: Command-line tool for network-transparent operations
ta: வெளிப்படையான-பிணையச் செயல்களுக்கான முனைய-வழி கருவி

en: Show available commands
ta: கிடைக்கக் கூடிய ஆணைகள்

en: Command (see --commands)
ta: ஆணை (பார்க்க --commands)

en: Arguments for command
ta: ஆணைக்கான துப்புகள்
