kstart - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: KStart
ta: Kதொடங்கல்

en: Utility to launch applications with special window properties 
    such as iconified, maximized, a certain virtual desktop, a special decoration
    and so on.
ta: சிறப்பு சாளர சொத்துக்கள், சிறியதாக்கபட்ட, பெரியதாக்கபட்ட, சில மாய மேசை, 
    சிறப்பு அலங்கரிப்பு, போன்றவையுள்ள பயன்பாடுகளை இறக்க தேவைபடும் பயன்பாடு
    மற்றும் பல.

en: Matthias Ettrich
ta: மத்தையாஸ் எட்ரிச்

en: David Faure
ta: டேவிட் ஃபவுர்

en: Richard J. Moore
ta: ரிச்சர்ட் ஜே. மூர்

en: Command to execute
ta: செயல்படுத்த வேண்டிய கட்டளை

en: A regular expression matching the window title
ta: சாளர தலைப்பில் பொருந்தக் கூடிய முறையான தொடர்

en: A string matching the window class (WM_CLASS property)
    The window class can be found out by running
    'xprop | grep WM_CLASS' and clicking on a window
    (use either both parts separated by a space or only the right part).
    NOTE: If you specify neither window title nor window class,
    then the very first window to appear will be taken;
    omitting both options is NOT recommended.
ta: சாளர வகுப்புக்கு பொருந்தும் சரம் (WM_CLASS property).
    சாளர வகுப்பு இதை இயக்கும் போது காணவில்லை
    'xprop | grep WM_CLASS' மற்றும் சாளரத்தை சொடுக்கும் போது.
    குறிப்பு: சாளர தலைப்பு அல்லது வகுப்பை குறிப்பிட்டால்,
    முதலில் தோன்றும் சாளரம் எடுத்துக் கொள்ளப்படும்;
    இரண்டு விருப்பத் தேர்வுகளையும் விட இயலாது.

en: Desktop on which to make the window appear
ta: சாளரம் தோன்ற செய்ய வேண்டிய மேல்மேசை

en: Make the window appear on the desktop that was active
    when starting the application
ta: பயன்பாடை துவக்கும்போது செயலில் உள்ள சாளரத்தை மேல்மேசையில்
    தோன்ற செய்யவேண்டும்.

en: Make the window appear on all desktops
ta: சாளரத்தை அனைத்து மேசைகளிலும் தோன்றும்படி செய்ய வேண்டும்

en: Iconify the window
ta: சாளரத்தை குறும்படமாக்கு

en: Maximize the window
ta: சாளரத்தை பெரிதாக்கு

en: Maximize the window vertically
ta: சாளரத்தை செங்குத்தாக பெரிதாக்கு

en: Maximize the window horizontally
ta: சாளரத்தை கிடைமட்டமாக பெரிதாக்கு

en: Show window fullscreen
ta: சாளரத்தின் முழுத்திரையை காட்டு.

en: Jump to the window even if it is started on a 
    different virtual desktop
ta: வேறு மாய மேசையில் தொடங்கினாலும், அந்த சாளரத்துக்கு 
    மாறவும்

en: Try to keep the window above other windows
ta: எப்பொழுதும் சாளரத்தை வேறு சாளரத்தின் மேல் தங்க வைக்கவும்.

en: Try to keep the window below other windows
ta: எப்பொழுதும் சாளரத்தை வேறு சாளரத்தின் மேல் தங்க வைக்கவும்.

en: The window does not get an entry in the taskbar
ta: கருவிபட்டையில் சாளரத்திற்கு நுழைவு கிடைக்காது

en: The window does not get an entry on the pager
ta: கருவிபட்டையில் சாளரத்திற்கு நுழைவு கிடைக்காது

en: No command specified
ta: கட்டளை எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை
