kcmshell - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: System Settings Module
ta: கணினி அமைப்புக்கூறு

en: A tool to start single system settings modules
ta: ஓர் கணினி அமைப்புக்கூறை தனிப்பட்ட சாளரத்தில் திறக்க உதவும் நிரல்

en: (c) 1999-2016, The KDE Developers
ta: (c) 1999-2016, கே.டீ.யீ. நிரலாளர்கள்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: List all possible modules
ta: அனைத்து செய்யக்கூடிய பகுதிகளின் பட்டியல்

en: Configuration module to open
ta: திறக்கவேண்டிய வடிவமைப்பு பகுதி

en: Specify a particular language
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட மொழியை குறிப்பிடு

en: Do not display main window
ta: பிரதான சாளரத்தில் காட்டாதே.

en: Arguments for the module
ta: கூறுக்கான தருமதிப்புகள்

en: Use a specific icon for the window
ta: சாளரத்திற்கு குறிப்பிட்ட சின்னத்தை பயன்படுத்து

en: Use a specific caption for the window
ta: சாளரத்திற்கு குறிப்பிட்ட தலைப்பை பயன்படுத்து

en: --lang is deprecated. Please set the LANGUAGE environment variable instead
ta: --lang என்பதற்கான ஆதரவு விரைவில் நீக்கப்படும். பதிலாக LANGUAGE என்ற சூழ்மாறியை அமையுங்கள்.

en: The following modules are available:
ta: பின்வரும் கூறுகள் உள்ளன:

en: No description available
ta: விவரணம் இல்லை

en: Could not find module '%1'. See kcmshell5 --list for the full list of modules.
ta: '%1' எனும் கூறை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. முழு பட்டியலுக்கு kcmshell5 --list என்பதை பாருங்கள்.
