kde-cli-tools - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Broadcast Notifications
ta: அறிவிப்புகளை ஒலிபரப்பு

en: A tool that emits a notification for all users by sending it on the system DBus
ta: ஓர் அறிவிப்பை அனைத்து பயனர்களுக்கும் அனுப்பும் நிரல்

en: (c) 2016 Kai Uwe Broulik
ta: (c) 2016 காய் ஊவே புரோலிக்

en: Name of the application that should be associated with this notification
ta: அறிவிப்புடன் சம்பந்த‍ப்படப்படுத்த வேண்டிய செயலியின் பெயர்

en: A brief one-line summary of the notification
ta: அறிவிப்பின் சுருக்கம், ஒரு வரியில்

en: Icon for the notification
ta: அறிவிப்புக்கான சின்னம்

en: A comma-separated list of user IDs this notification should be sent to. If omitted, the notification will be sent to all users.
ta: இந்த அறிவிப்பை எந்தெந்த பயனர் எண்களுக்கு அனுப்ப வேண்டும். குறிப்பிடப்படா பட்சத்தில், அனைத்து பயனர்களுக்கும் அனுப்பப்படும்.

en: Timeout for the notification
ta: அறிவிப்புக்கான காலாவதி

en: Keep the notification in the history until the user closes it
ta: பயனர் அறிவிப்பை மூடும் வரை அதை வரலாற்றில் வைத்திரு

en: The actual notification body text
ta: அறிவிப்புக்கான விவரமான உரை
