filetypes - en to te translation catalogue (49 entries)

en: Show file in embedded viewer
te: ఎంబెడెడ్ వీక్షణిలో ఫైలును చూపుము

en: Show file in separate viewer
te: ప్రత్యేక వీక్షణిలో ఫైలును చూపుము

en: This button displays the icon associated with the selected file type. Click on it to choose a different icon.
te: ఎంపికచేసిన ఫైలుకు సంభందించిన ప్రతిమను ఈ బటన్ ప్రదర్శిస్తుంది. వేరే ప్రతిమను యెంచుకొనుటకు దానిపై నొక్కండి.

en: Filename Patterns
te: ఫైలుపేరు మాదిరిలు

en: Add...
te: కలుపు...

en: Add a new pattern for the selected file type.
te: ఎంపికచేసిన ఫైలు రకమునకు కొత్త మాదిరిని జతచేయుము.

en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove the selected filename pattern.
te: ఎంపికచేసిన ఫైలునామము మాదిరిని తొలగించుము.

en: You can enter a short description for files of the selected file type (e.g. 'HTML Page'). This description will be used by applications like Konqueror to display directory content.
te: ఎంపికచేసిన ఫైలు రకము యొక్క ఫైళ్ళకొరకు మీరు చిన్న వివరణను ప్రవేశపెట్టవచ్చు (ఉ.దా. 'HTML పేజీ'). డైరెక్టరీ సారమును ప్రదర్శించుటకు కాంక్వెరర్ వంటి అనువర్తనములు చేత ఈ వివరణ వుపయోగించబడుతుంది.

en: &General
te: (&G) సాదారణ

en: &Embedding
te: (&E) ఎంబెడింగ్

en: Add New Extension
te: కొత్త పొడిగింపును జతచేయుము

en: Extension:
te: పొడిగింపు:

en: File type %1
te: ఫైలు రకము %1

en: Use settings for '%1' group
te: అమరికలను '%1' సమూహము కొరకు వుపయోగించుము

en: Known Types
te: తెలిసిన రకములు

en: Click here to add a new file type.
te: కొత్త ఫైలు రకమును జతచేయుటకు యిక్కడ నొక్కుము.

en: &Remove
te: (&R) తీసివేయి

en: Select a file type by name or by extension
te: ఫైలు రకమును పేరు ద్వారా లేదా పొడిగింపు ద్వారా ఎంపికచేయుము

en: KDE file type editor - simplified version for editing a single file type
te: KDE ఫైరు రకపు సరికూర్పరి - ఒంటరి ఫైలు రకమును సరికూర్చుటకు సరళీకృత వర్షన్

en: (c) 2000, KDE developers
te: (c) 2000, KDE అభివృద్దికారులు

en: Preston Brown
te: ప్రెస్టన్ బ్రౌన్

en: David Faure
te: డెవిడ్ ఫారె

en: Makes the dialog transient for the window specified by winid
te: winid చేత తెలుపబడిన విండో కొరకు డైలాగ్‌ను ట్రాన్సియంట్‌గా చేయుము

en: File type to edit (e.g. text/html)
te: సరికూర్చుటకు ఫైలు రకము (ఉ.దా. text/html)

en: %1 File
te: %1 ఫైలు

en: Edit File Type %1
te: ఫైలు రకము %1ను సరికూర్చుము

en: Create New File Type %1
te: కొత్త ఫైలు రకము %1ను సృష్టించుము

en: Application Preference Order
te: అనువర్తనము అభీష్ట క్రమము

en: Services Preference Order
te: సేవల అభీష్ట క్రమము

en: Move &Up
te: (&U) పైకి కదుపుము

en: Assigns a higher priority to the selected
    application, moving it up in the list. Note:  This
    only affects the selected application if the file type is
    associated with more than one application.
te: ఎంపికచేసిన అనువర్తనమునకు అధిక ప్రాముఖ్యతను యిస్తుంది
    దానిని జాబితానందు పైకి కదుపుతుంది. గమనిక:  ఫైలు రకము
    వొకటికన్నా యెక్కువ అనువర్తనములతో సంభందించివుంటే మాత్రమే
    యిది ఎంపికచేసిన అనువర్తనమును ప్రభావితం చేస్తుంది.

en: Assigns a higher priority to the selected
    service, moving it up in the list.
te: ఎంపికచేసిన సేవకు అదిక ప్రాముఖ్యతను యిస్తుంది, దానిని
    జాబితానందు పైకి కదుపుతుంది.

en: Move &Down
te: (&D) క్రిందికి కదుపు

en: Assigns a lower priority to the selected
    application, moving it down in the list. Note: This 
    only affects the selected application if the file type is
    associated with more than one application.
te: ఎంపికచేసిన అనువర్తనమునకు తక్కువ ప్రాముఖ్యతను యిస్తుంది,
    దానిని జాబితానందు క్రిందికి కదుపుతుంది. గమనిక: ఫైలు రకము
    వొకటికన్నా యెక్కువ అనువర్తనములతో సంభందించివుంటే మాత్రమే
    యిది ఎంపికచేసిన అనువర్తనమును ప్రభావితం చేస్తుంది.

en: Assigns a lower priority to the selected
    service, moving it down in the list.
te: ఎంపికచేసిన సేవకు తక్కువ ప్రాముఖ్యతను యిస్తుంది, దానిని
    జాబితానందు క్రిందికి కదుపుతుంది.

en: Add a new application for this file type.
te: ఈ ఫైలు రకముకు కొత్త అనువర్తనమును జతచేయుము.

en: Edit...
te: మార్చు...

en: Edit command line of the selected application.
te: ఎంపికచేసిన అనువర్తనముయొక్క ఆదేశ వరుసను సరికూర్చుము.

en: Remove the selected application from the list.
te: ఎంపికచేసిన అనువర్తనమును జాబితానుండి తొలగించుము.

[ctx: No applications associated with this file type]
en: None
te: ఏదీకాదు

[ctx: No components associated with this file type]
en: None
te: ఏదీకాదు

en: Add Service
te: సేవను జతచేయుము

en: Select service:
te: సేవు యెంపికచేయుము:

en: Create New File Type
te: కొత్త పైలు రకమును సృష్టించుము

en: Group:
te: సమూహము:

en: Select the category under which the new file type should be added.
te: కొత్త ఫైలు రకము యే వర్గము క్రిందన జతచేయవలెనో ఎంపిక చేయుము.

en: Type name:
te: పేరు టైపు చేయుము:

en: Type the name of the file type. For instance, if you selected 'image' as category and you type 'custom' here, the file type 'image/custom' will be created.
te: ఫైలు రకముయొక్క నామమును టైపు చేయుము. ఉదాహరణకు, మీరు 'చిత్రము' అనునది వర్గములాగా యెంచుకొని యిక్కడ 'నిర్దేశిత' అనునది టైపు చేస్తే, ఫైలు రకము 'చిత్రము/నిర్దేశిత' సృష్టించబడుతుంది.
