kcmshell - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Frans Englich
te: ఫ్రన్స్ ఎగ్లిచ్

en: Maintainer
te: సంరక్షకుడు

en: Daniel Molkentin
te: డానియల్ మాల్కెన్టిన్

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
te: మథయాస్ హొయెల్జర్-క్లూప్ఫెల్

en: Matthias Elter
te: మథయాస్ ఎల్టర్

en: Matthias Ettrich
te: మథయాస్ ఎట్ట్రిచ్

en: Waldo Bastian
te: వాల్డొ బాస్టియన్

en: List all possible modules
te: అన్ని సాధ్యమగు మాడ్యూళ్ళను జాబితాచేయుము

en: Configuration module to open
te: తెరుచుటకు మాడ్యూల్‌ను ఆకృతీకరించుము

en: Specify a particular language
te: ఒక భాషను తెలుపుము

en: Do not display main window
te: ముఖ్య విండోను ప్రదర్శించవద్దు

en: The following modules are available:
te: ఈ క్రింది మాడ్యూళ్ళు అందుబాటులో వున్నాయి:

en: No description available
te: ఎటువంటి వివరణ అందుబాటులో లేదు
