kcmshell - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: System Settings Module
vi: Khối Thiết lập hệ thống

en: A tool to start single system settings modules
vi: Một công cụ để khởi động các khối thiết lập hệ thống đơn lẻ

en: (c) 1999-2016, The KDE Developers
vi: (c) 1999-2016, Các nhà phát triển KDE

en: Maintainer
vi: Bảo trì viên

en: List all possible modules
vi: Liệt kê tất cả các khối có thể

en: Configuration module to open
vi: Khối cấu hình để mở

en: Specify a particular language
vi: Chỉ định một ngôn ngữ cụ thể

en: Do not display main window
vi: Không hiển thị cửa sổ chính

en: Arguments for the module
vi: Đối số cho khối

en: Use a specific icon for the window
vi: Dùng một biểu tượng nhất định cho cửa sổ

en: Use a specific caption for the window
vi: Dùng một phụ đề nhất định cho cửa sổ

en: --lang is deprecated. Please set the LANGUAGE environment variable instead
vi: --lang đã phế. Thay vào đó, vui lòng đặt biến môi trường LANGUAGE

en: The following modules are available:
vi: Hiện có những khối sau:

en: No description available
vi: Không có mô tả

en: Could not find module '%1'. See kcmshell5 --list for the full list of modules.
vi: Không tìm được khối '%1'. Xem kcmshell5 --list để có danh sách đầy đủ các khối
