kdesu - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Runs a program with elevated privileges.
vi: Chạy một chương trình với đặc quyền cao hơn.

en: Copyright (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio
vi: Bản quyền (c) 1998-2000 Geert Jansen, Pietro Iglio

en: Maintainer
vi: Bảo trì viên

en: Original author
vi: Tác giả gốc

en: Specifies the command to run as separate arguments
vi: Chỉ định lệnh cần chạy như là các đối số tách biệt

en: Specifies the command to run as one string
vi: Chỉ định lệnh cần chạy như là một chuỗi

en: Run command under target uid if <file> is not writable
vi: Chạy lệnh dưới uid đích nếu <file> không ghi được

en: Specifies the target uid
vi: Chỉ định uid đích

en: Do not keep password
vi: Không nhớ mật khẩu

en: Stop the daemon (forgets all passwords)
vi: Dừng trình nền (quên tất cả các mật khẩu)

en: Enable terminal output (no password keeping)
vi: Bật đầu ra dòng lệnh (không nhớ mật khẩu)

en: Set priority value: 0 <= prio <= 100, 0 is lowest
vi: Đặt giá trị ưu tiên: 0 ≤ prio ≤ 100, 0 là thấp nhất

en: Use realtime scheduling
vi: Dùng bộ lập lịch thời gian thực

en: Do not display ignore button
vi: Đừng hiển thị nút Bỏ qua

en: Specify icon to use in the password dialog
vi: Chỉ định biểu tượng dùng trong hộp thoại mật khẩu

en: Do not show the command to be run in the dialog
vi: Đừng hiển thị lệnh cần chạy trong hộp thoại

[ctx: Transient means that the kdesu app will be attached to the app specified by the winid so that it is like a dialog box rather than some separate program]
en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
vi: Làm hộp thoại tạm thời cho một ứng dụng X được xác định bởi winid

en: Embed into a window
vi: Nhúng vào một cửa sổ

en: Cannot execute command '%1'.
vi: Không thể thực thi lệnh '%1'.

en: Cannot execute command '%1'. It contains invalid characters.
vi: Không thể thực thi lệnh '%1'. Nó chứa các kí tự không hợp lệ.

en: Illegal priority: %1
vi: Độ ưu tiên không hợp lệ: %1

en: No command specified.
vi: Không có lệnh nào được chỉ định.

en: Su returned with an error.
vi: Su trả lại lỗi.

en: Command:
vi: Lệnh:

en: realtime:
vi: thời gian thực:

en: Priority:
vi: Độ ưu tiên:

en: Run as %1
vi: Chạy với vai trò %1

en: Please enter your password below.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu bên dưới.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below or click Ignore to continue with your current privileges.
vi: Hành động bạn yêu cầu cần <b>đặc quyền gốc</b>. Vui lòng nhập mật khẩu của <b>người dùng gốc</b> dưới đây hoặc bấm Bỏ qua để tiếp tục với đặc quyền hiện tại của bạn.

en: The action you requested needs <b>root privileges</b>. Please enter <b>root's</b> password below.
vi: Hành động bạn yêu cầu cần <b>đặc quyền gốc</b>. Vui lòng nhập mật khẩu của <b>người dùng gốc</b> dưới đây.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below or click Ignore to continue with your current privileges.
vi: Hành động bạn yêu cầu cần thêm đặc quyền. Vui lòng nhập mật khẩu cho <b>%1</b> dưới đây hoặc bấm Bỏ qua để tiếp tục với đặc quyền hiện tại của bạn.

en: The action you requested needs additional privileges. Please enter the password for <b>%1</b> below.
vi: Hành động bạn yêu cầu cần thêm đặc quyền. Vui lòng nhập mật khẩu cho <b>%1</b> dưới đây.

en: Conversation with su failed.
vi: Giao tiếp với su thất bại.

en: The program 'su' could not be found.<br />Ensure your PATH is set correctly.
vi: Không tìm được chương trình 'su'.<br />Hãy đảm bảo rằng PATH được đặt đúng.

en: Permission denied.<br />Possibly incorrect password, please try again.<br />On some systems, you need to be in a special group (often: wheel) to use this program.
vi: Truy cập bị từ chối.<br />Có thể sai mật khẩu, vui lòng thử lại.<br />Ở một số hệ thống, bạn cần nằm trong một nhóm đặc biệt (thường là wheel) để sử dụng chương trình này.

en: Internal error: illegal return from SuProcess::checkInstall()
vi: Lỗi nội bộ: giá trị trả về không hợp lệ từ SuProcess::checkInstall()
