kuiviewer - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: *.ui *.UI|User Interface Files
ta: *.ui *.UI| பயனர் இணைப்பு கோப்புகள்

note: i18n: ectx: ToolBar (styleBar)
en: Style
ta: தோற்றம்

en: KUIViewer
ta: KUIகாட்சியகம்

en: Displays Designer's UI files
ta: வடிவமைப்பாளரின் UI கோப்பினை காட்டு

en: Document to open
ta: திறக்க வேண்டிய ஆவணம்
