kcm_emoticons - en to is translation catalogue (36 entries)

en: Insert the string for the emoticon.  If you want multiple strings, separate them by spaces.
is: Settu inn strenginn fyrir tjáningartáknið.  Ef þú þarft marga strengi, aðskildu þá með bilum.

en: Emoticons
is: Tjáningartákn

en: Drag or Type Emoticon Theme URL
is: Dragðu eða sláðu inn slóð tjáningamyndaþema

en: Emoticon themes must be installed from local files.
is: Tjáningartáknaþemu er bara hægt að setja upp úr staðværum skrám.

en: Could Not Install Emoticon Theme
is: Tókst ekki að setja inn tjáningamyndaþema

en: Do you want to remove %1 too?
is: Viltu fjarlægja %1 líka?

en: Delete emoticon
is: Eyða tjáningartákni

en: Add Emoticon
is: Bæta við tjáningartákni

en: Edit Emoticon
is: Breyta tjáningartákni

en: New Emoticon Theme
is: Nýtt tjáningartáknaþema

en: Enter the name of the new emoticon theme:
is: Settu inn heiti á nýja tjáningarþemað:

en: %1 theme already exists
is: %1 þemað er þegar til staðar

en: Choose the type of emoticon theme to create
is: Veldu þá tegund af tjáningartákni sem þú vilt búa til

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, EmoticonsManager)
en: Emoticons Manager
is: Tjáningartáknastjóri

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btAdd)
en: Create a new emoticon
is: Búa til nýtt tjáningartákn

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btAdd)
en: Create a new emoticon by assigning it an icon and some text
is: Búa til nýtt tjáningartákn með því að úthluta því táknmynd og einhverjum texta

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btAdd)
en: Add...
is: Bæta við...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btEdit)
en: Modify the selected emoticon icon or text
is: Breyta táknmynd eða texta valins tjáningartákns

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btEdit)
en: Edit the selected emoticon to change its icon or its text
is: Sýsla við valið tjáningartákn með því að breyta táknmynd þess eða texta

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btEdit)
en: Edit...
is: Breyta...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btRemoveEmoticon)
en: Remove the selected emoticon
is: Fjarlægja valið tjáningartákn

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btRemoveEmoticon)
en: Remove the selected emoticon from your disk
is: Fjarlægja valið tjáningartákn af disknum þínum

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btRemoveEmoticon)
en: Remove
is: Fjarlægja

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbStrict)
en: Require spaces around emoticons
is: Krefjast bils í kringum tjáningartákn

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btNew)
en: Design a new emoticon theme
is: Hanna nýja tjáningartáknaþemu

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btNew)
en: Start a new theme by assigning it a name. Then use the Add button on the right to add emoticons to this theme.
is: Byrjaðu á nýrri þemu með því að úthluta henni nafni. Því næst skaltu nota 'Bæta við' hnappinn hér til hægri til að bæta tjáningartáknum við þemuna.

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btNew)
en: New Theme...
is: Ný þema...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btGetNew)
en: Get new icon themes from the Internet
is: Sækja nýjar táknmyndaþemur á netið

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btGetNew)
en: You need to be connected to the Internet to use this action. A dialog will display a list of emoticon themes from the http://www.kde-look.org website. Clicking the Install button associated with a theme will install this theme locally.
is: Þú þarft að vera tengd(ur) við netið til að nota þessa aðgerð. Valmynd mun sýna lista með öllum tjáningartáknaþemum sem í boði eru á http://www.kde-look.org vefsvæðinu. Ef smellt er svo á 'Setja upp' hnapp þema verður það sett upp á tölvunni þinni.

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btGetNew)
en: Get New Icon Themes...
is: Sækja nýjar táknmyndaþemur...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btInstall)
en: Install a theme archive file you already have locally
is: Setja inn þemasafnskrá sem þú átt á diski

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btInstall)
en: If you already have an emoticon theme archive locally, this button will unpack it and make it available for KDE applications
is: Ef þú ert þegar með tjáningartáknaþemusafnskrá á disknum þínum, þá mun þessi hnappur sjá um að afpakka henni og gera aðgengilega fyrir KDE forrit

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btInstall)
en: Install Theme File...
is: Setja upp þemaskrá...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btRemoveTheme)
en: Remove the selected theme from your disk
is: Fjarlægja valið þema af disknum þínum

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btRemoveTheme)
en: This will remove the selected theme from your disk.
is: Þetta mun fjarlægja valið þema af disknum þínum.

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btRemoveTheme)
en: Remove Theme
is: Fjarlægja þema
