kcmhtmlsearch 2.0 - en to is translation catalogue (23 entries)

en: The fulltext search feature makes use of the ht://dig HTML search engine. You can get ht://dig at the
is: Textaleitareiginleikinn notar ht://dig HTML leitarvélina. Þú getur fengið ht://dig á

en: Information about where to get the ht://dig package.
is: Upplýsingar um hvar er hægt að fá ht://dig pakkann.

en: ht://dig home page
is: ht://dig heimasíðunni

en: Program Locations
is: Staðsetningar forrita

en: Enter the path to your htdig program here, e.g. /usr/local/bin/htdig
is: Sláðu inn slóðina að htdig forritinu hér, t.d. /usr/local/bin/htdig

en: Enter the path to your htsearch program here, e.g. /usr/local/bin/htsearch
is: Sláðu inn slóðina að htsearch forritinu hér, t.d. /usr/local/bin/htsearch

en: Enter the path to your htmerge program here, e.g. /usr/local/bin/htmerge
is: Sláðu inn slóðina að htmerge forritinu hér, t.d. /usr/local/bin/htmerge

en: Scope
is: Leitarsvið

en: Here you can select which parts of the documentation should be included in the fulltext search index. Available options are the KDE Help pages, the installed man pages, and the installed info pages. You can select any number of these.
is: Hér getur þú valið í hvaða hlutum leiðbeininganna skuli leitað. Hægt er að velja um KDE hjálparsíðurnar, mansíður og infósíðurnar. Þú getur valið um hvert af þessu sem þú vilt.

en: &KDE help
is: &KDE hjálp

en: &Man pages
is: &Mansíður

en: &Info pages
is: &Infosíður

en: Additional Search Paths
is: Frekari leitarslóðir

en: Here you can add additional paths to search for documentation. To add a path, click on the <em>Add...</em> button and select the folder from where additional documentation should be searched. You can remove folders by clicking on the <em>Delete</em> button.
is: Hér getur þú gefið upp frekari slóðir að leiðbeiningum. Til að bæta slóð við, smelltu á <em>Bæta við...</em> hnappinn og veldu möppuna sem inniheldur leiðbeiningarnar sem leita á í. Þú getur fjarlægt möppur með því að smella á <em>Eyða</em> hnappinn.

en: Add...
is: Bæta við...

en: Delete
is: Eyða

en: Language Settings
is: Tungumálastillingar

en: Here you can select the language you want to create the index for.
is: Hér getur þú valið tungumálið sem þú vilt búa til yfirlitið í.

en: &Language
is: Tungumá&l

en: Generate Index...
is: Búa til yfirlit...

en: Click this button to generate the index for the fulltext search.
is: Smelltu hér til að búa til yfirlit leitarinnar.

en: without name
is: án heitis

en: <h1>Help Index</h1> This configuration module lets you configure the ht://dig engine which can be used for fulltext search in the KDE documentation as well as other system documentation like man and info pages.
is: <h1>Leitaryfirlit</h1> Þessi stjórneining gerir þér kleift að stilla ht://dig leitarvélina sem nota má til að leita að texta í KDE leiðbeiningunum ásamt kerfisleiðbeiningunum.
