kcmicons - en to is translation catalogue (55 entries)

en: Use of Icon
is: Notkun táknmyndar

[ctx: @label The icon rendered by default]
en: Default
is: Sjálfgefin

[ctx: @label The icon rendered as active]
en: Active
is: Virk

[ctx: @label The icon rendered as disabled]
en: Disabled
is: Óvirk

en: Size:
is: Stærð:

en: Animate icons
is: Hreyfanlegar táknmyndir

en: Set Effect...
is: Stilla framsetningu...

en: Desktop
is: Skjáborð

en: Toolbar
is: Tækjaslá

en: Main Toolbar
is: Aðaltækjaslá

en: Small Icons
is: Litlar táknmyndir

en: Panel
is: Spjaldið

en: Dialogs
is: Samskiptagluggar

en: All Icons
is: Allar táknmyndir

en: Setup Default Icon Effect
is: Stilla sjálfgefna framsetningu táknmynda

en: Setup Active Icon Effect
is: Stilla virka framsetningu táknmynda

en: Setup Disabled Icon Effect
is: Stilla óvirka framsetningu táknmynda

en: &Effect:
is: &Framsetning:

en: No Effect
is: Engin framsetning

en: To Gray
is: Yfir í grátt

en: Colorize
is: Lita

en: Desaturate
is: Afmetta

en: To Monochrome
is: Svart/hvítt

en: &Semi-transparent
is: &Hálf-gegnsætt

en: Preview
is: Forsýn

en: Effect Parameters
is: Viðföng framsetninga

en: &Amount:
is: &Magn:

en: Co&lor:
is: &Litur:

en: &Second color:
is: &Seinni litur:

en: Name
is: Heiti

en: Description
is: Lýsing

en: Install Theme File...
is: Setja upp þemaskrá...

en: Install a theme archive file you already have locally
is: Setja upp þemasafnskrá sem þú ert þegar með á tölvunni

en: If you already have a theme archive locally, this button will unpack it and make it available for KDE applications
is: Ef þú átt þemasafnskrá geymda á tölvunni, mun þessi hnappur afpakka henni og gera aðgengilega fyrir KDE forrit

en: Get New Themes...
is: Sækja nýjar þemur...

en: Get new themes from the Internet
is: Sækja nýjar þemur á netið

en: You need to be connected to the Internet to use this action. A dialog will display a list of themes from the http://www.kde.org website. Clicking the Install button associated with a theme will install this theme locally.
is: Þú verður að vera tengd(ur) við internetið til að nota þessa aðgerð. Valmynd mun sýna lista yfir þemur frá http://www.kde.org vefsvæðinu. Með því að smella á innsetningarhnappinn verður þeman sett upp á tölvunni þinni.

en: Remove Theme
is: Fjarlægja þema

en: Remove the selected theme from your disk
is: Fjarlægja valið þema af disknum þínum.

en: This will remove the selected theme from your disk.
is: Þetta mun fjarlægja valið þema af disknum þínum.

en: Select the icon theme you want to use:
is: Veldu táknmyndaþemað sem þú vilt nota:

en: Drag or Type Theme URL
is: Slóð að þema:

en: Unable to find the icon theme archive %1.
is: Finn ekki táknmyndaþemusafnið %1.

en: Unable to download the icon theme archive;
    please check that address %1 is correct.
is: Get ekki sótt táknmyndaþemasafnið;
    athugðu hvort slóðin %1 sé örugglega rétt.

en: The file is not a valid icon theme archive.
is: Þessi skrá er ekki gilt táknmyndaþemusafn.

en: A problem occurred during the installation process; however, most of the themes in the archive have been installed
is: Vandamál komu upp við uppsetningu; þó hafa flestar þemur í safninu verið settar upp.

en: Installing icon themes
is: Set nýtt þema inn

en: <qt>Installing <strong>%1</strong> theme</qt>
is: <qt>Set inn þemað: <strong>%1</strong></qt>

en: <qt>Are you sure you want to remove the <strong>%1</strong> icon theme?<br /><br />This will delete the files installed by this theme.</qt>
is: <qt>Viltu örugglega fjarlægja táknmyndaþemað <strong>%1</strong>?
    <br /><br />Þá verður skránum sem því tilheyra eytt.</qt>

en: Confirmation
is: Staðfesting

en: &Theme
is: Þ&ema

en: Ad&vanced
is: Í&tarlegra

en: Icons
is: Táknmyndir

en: Icons Control Panel Module
is: Stjórneining fyrir táknmyndir

en: <h1>Icons</h1>This module allows you to choose the icons for your desktop.<p>To choose an icon theme, click on its name and apply your choice by pressing the "Apply" button below. If you do not want to apply your choice you can press the "Reset" button to discard your changes.</p><p>By pressing the "Install Theme File..." button you can install your new icon theme by writing its location in the box or browsing to the location. Press the "OK" button to finish the installation.</p><p>The "Remove Theme" button will only be activated if you select a theme that you installed using this module. You are not able to remove globally installed themes here.</p><p>You can also specify effects that should be applied to the icons.</p>
is: <h1>Táknmyndir</h1>Þessi eining gerir þér kleift að velja táknmyndir fyrir skjáborðið þitt.<p>Til að velja þér táknmyndaþema smelltu heiti þemans og staðfestu valið með því að smella á hnappinn "Virkja" fyrir neðan. Ef þú vilt ekki staðfesta breytingar geturðu smellt á hnappinn "Endurstilla" Til að gleyma breytingum þínum.</p><p>Með því að smella á hnappinn "Setja nýtt þema inn..." geturðu sett inn nýtt  táknmyndaþema með því að skrá staðsetningu þemunar eða flakkað að staðsetningunni. Smelltu á hnappinn "Í lagi" til að staðfesta innsetningu á þemu .</p><p>Hnappurinn "Fjarlæga þema" mun einungis verða virkur ef þú velur eitthvað þema sem þú settir sjálfur inn með þessu forriti. Þú getur ekki hent út táknmyndaþemum sem aðrir eru að nota.</p><p>Þú getur einnig stillt framsetningu og sjónbrellur táknmyndanna hér.</p>
