kcmkded - en to is translation catalogue (19 entries)

en: KDE Service Manager
is: KDE Þjónustustjóri

en: <h1>Service Manager</h1><p>This module allows you to have an overview of all plugins of the KDE Daemon, also referred to as KDE Services. Generally, there are two types of service:</p><ul><li>Services invoked at startup</li><li>Services called on demand</li></ul><p>The latter are only listed for convenience. The startup services can be started and stopped. In Administrator mode, you can also define whether services should be loaded at startup.</p><p><b> Use this with care: some services are vital for KDE; do not deactivate services if you do not know what you are doing.</b></p>
is: <h1>KDE þjónustur</h1> <p>Þessi eining sýnir þér yfirlit yfir öll íforrit KDE þjónsins, einnig nefnt KDE þjónustur. Almennt talað eru tvær tegundir þjónusta:</p> <ul> <li>Þjónustur gangsettar í ræsingu</li> <li>Þjónustur gangsettar eftir þörfum</li></ul> <p>Þjónustur gangsettar eftir þörfum eru hér aðeins sýndar hér þér til þæginda. Þjónustur sem gangsettar eru í ræsingu má stöðva og ræsa. Í kerfisstjóraham getur þú einnig silgreint hvort þær skuli ræstar í byrjun.</p> <p><b> Notið þetta með varúð.  Sumar þjónustur eru lífsnauðsynlegar fyrir KDE. stöðvið ekki þjónustur nema þið vitið nákvæmlega hvað þið eruð að gera.</b></p>

en: Running
is: Keyrandi

en: Not running
is: Ekki keyrandi

en: Load-on-Demand Services
is: Þjónustur sem ræstar eru eftir þörfum

en: This is a list of available KDE services which will be started on demand. They are only listed for convenience, as you cannot manipulate these services.
is: Þetta er listi af KDE þjónustum sem verða ræstar eftir þörfum. Þær eru aðeins listaðar hér þér til þæginda, þar sem þú getur ekki breytt þessum þjónustum.

en: Service
is: Þjónusta

en: Status
is: Staða

en: Description
is: Lýsing

en: Startup Services
is: Ræsi þjónustur

en: This shows all KDE services that can be loaded on KDE startup. Checked services will be invoked on next startup. Be careful with deactivation of unknown services.
is: Þetta sýnir allar KDE þjónustur sem hægt er að ræsa þegar KDE er ræst. EF hakað er við þjónustu mun hún verða vakin við næstu ræsingu.  Verið varkár með að fjarlægja óþekktar þjónustur.

en: Use
is: Nota

en: Start
is: Ræsa

en: Stop
is: Stöðva

en: Unable to contact KDED.
is: Get ekki tengst KDED.

en: Unable to start server <em>%1</em>.
is: Get ekki ræst þjónustuna <em>%1</em>.

en: Unable to start service <em>%1</em>.<br /><br /><i>Error: %2</i>
is: Get ekki ræst þjónustuna <em>%1</em>.<br /><br /><i>Villa: %2</i>

en: Unable to stop server <em>%1</em>.
is: Get ekki stöðvað þjónustuna <em>%1</em>.

en: Unable to stop service <em>%1</em>.<br /><br /><i>Error: %2</i>
is: Get ekki stöðvað þjónustuna <em>%1</em>.<br /><br /><i>Villa: %2</i>
