kio_bookmarks - en to is translation catalogue (8 entries)

en: Root
is: Rót

en: Places
is: Staðir

en: Bad request: %1
is: Gölluð fyrirspurn: %1

en: My bookmarks
is: Bókamerkin mín

en: Initial developer
is: Upphaflegur höfundur

en: There are no bookmarks to display yet.
is: Það eru ekki ennþá nein bókamerki til staðar til að sýna.

en: kio_bookmarks CSS file not found. Output will look ugly.
    Check your installation.
is: kio_bookmarks CSS skráin fannst ekki. Útkoman mun ekki líta vel út.
    Athugaðu með uppsetninguna.

en: My Bookmarks
is: Bókamerkin mín
