kio_nfs - en to is translation catalogue (9 entries)

en: %1: Unsupported NFS version
is: %1: Óstudd útgáfa NFS

en: RPC error %1
is: RPC villa %1

en: No space left on device
is: Ekkert pláss eftir á þessu tæki

en: Read only file system
is: Skrifvarið skráakerfi

en: Filename too long
is: Skráarheitið of langt

en: Disk quota exceeded
is: Disk kvóti notaður að fullu

en: NFS error %1 - %2
is: NFS villa %1 - %2

en: Failed to mount %1
is: Mistókst að tengja %1

en: Unknown target
is: Óþekkt úttak
