kio_sftp - en to is translation catalogue (23 entries)

en: Incorrect or invalid passphrase
is: Ógilt eða rangt lykilorð

en: SFTP Login
is: SFTP innstimplun

en: Use the username input field to answer this question.
is: Notaðu innstimplunarreit fyrir notandanafn til að svara þessari spurningu.

en: Please enter your password.
is: Sláðu inn lykilorðið þitt.

en: Site:
is: Vefsvæði:

en: Could not set log verbosity.
is: Gat ekki stillt upplýsingamagn fyrir annál.

en: Could not create a new SSH session.
is: Ekki var hægt að búa til nýja SSH-setu.

en: Could not set a timeout.
is: Gat ekki stillt tímamörk.

en: Could not set compression.
is: Gat ekki stillt þjöppun.

en: Could not set host.
is: Gat ekki stillt vélarheiti.

en: Could not set port.
is: Gat ekki stillt gátt.

en: Could not set username.
is: Gat ekki stillt notandanafn.

en: Could not parse the config file.
is: Gat ekki lesið stillingaskrá.

en: Opening SFTP connection to host %1:<numid>%2</numid>
is: Opnun SFTP tengingar við vélina %1:<numid>%2</numid>

en: Warning: Cannot verify host's identity.
is: Viðvörun: Get ekki staðfest auðkenni vélar.

en: Authentication failed.
is: Auðkenning brást!

en: Authentication failed. The server didn't send any authentication methods
is: Auðkenning tókst ekki. Þjónninn sendi engar auðkenningaraðferðir.

en: Please enter your username and password.
is: Sláðu inn notandanafn og lykilorð þitt.

en: Incorrect username or password
is: Ógilt notandanafn eða lykilorð

en: Could not initialize the SFTP session.
is: Gat ekki frumstillt SFTP-setuna.

en: Successfully connected to %1
is: Tenging við %1 tókst

en: Could not read link: %1
is: Ekki tókst að lesa tengilinn: %1.

en: Could not change permissions for
    %1
is: Ekki tókst að breyta aðgangsheimildum að
    %1
