kio_trash - en to is translation catalogue (27 entries)

en:  day |  days
is[0]:  dagur
is[1]:  dagar

en: <para>KDE's wastebin is configured to use the <b>Finder</b>'s Trash.<br></para>
is: <para>Ruslafata KDE er stillt á að nota ruslið í <b>Finder</b>.<br></para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Emptying KDE's wastebin will remove only KDE's trash items, while<br>emptying the Trash through the Finder will delete everything.</para><para>KDE's trash items will show up in a folder called KDE.trash, in the Trash can.</para>
is: <para>Við það að tæma ruslið í KDE er einungis verið að henda hlutum sem hefur verið eytt í KDE umhverfinu, á meðan<br>tæming á rusli með Finder mun eyða öllu.</para><para>Hlutir í KDE ruslinu munu birtast í möppu sem heitir KDE.trash, í Ruslafötunni.</para>

en: Delete files older than:
is: Eyða skrám eldri en:

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check this box to allow <b>automatic deletion</b> of files that are older than the value specified. Leave this disabled to <b>not</b> automatically delete any items after a certain timespan</para>
is: <para>Hakaðu við þennan reit til að leyfa <b>sjálfvirka eyðingu</b> skráa sem eru eldri en tilgreint er. Hafðu þetta óvirkt til að <b>koma í veg fyrir</b> að nokkru verði eytt út eftir ákveðinn tíma</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Set the number of days that files can remain in the trash. Any files older than this will be automatically deleted.</para>
is: <para>Stillir fjölda daga sem skrár geta haldist í ruslafötunni. Öllum skrám eldri en þetta verður eytt sjálfkrafa.</para>

en: Limit to maximum size
is: Takmarka við hámarksstærð

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>Check this box to limit the trash to the maximum amount of disk space that you specify below. Otherwise, it will be unlimited.</para>
is: <para>Hakaðu við þetta til að takmarka stærð ruslafötunnar við hámarksdiskplássið sem þú tilgreinir hér að neðan. Annars verða engin takmörk.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the maximum percent of disk space that will be used for the trash.</para>
is: <para>Þetta er hámarksdiskpláss, í prósentum, sem verður notað undir ruslafötuna.</para>

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>This is the calculated amount of disk space that will be allowed for the trash, the maximum.</para>
is: <para>Þetta er útreiknað hámarksdiskpláss sem verður notað undir ruslafötuna.</para>

en: Maximum size:
is: Hámarksstærð:

en: When limit reached:
is: Þegar hámarki er náð

en: Warn Me
is: Aðvara mig

en: Delete Oldest Files From Trash
is: Eyða elstu skjölunum úr ruslinu

en: Delete Biggest Files From Trash
is: Eyða stærstu skjölunum úr ruslinu

[ctx: @info:whatsthis]
en: <para>When the size limit is reached, it will prefer to delete the type of files that you specify, first. If this is set to warn you, it will do so instead of automatically deleting files.</para>
is: <para>Þegar stærðarmörkum er náð, verður þeirri tegund skráa sem þú tilgreinir eytt fyrst. Ef þetta er stillt á að aðvara þig, verður það gert í staðinn fyrir að eyða skrám sjálfkrafa.</para>

en: Malformed URL %1
is: Gölluð slóð: %1

en: The directory %1 does not exist anymore, so it is not possible to restore this item to its original location. You can either recreate that directory and use the restore operation again, or drag the item anywhere else to restore it.
is: Mappan %1 er ekki lengur til, svo ekki er mögulegt að endurheimta hlutinn í upprunalega staðsetningu. Þú getur annaðhvort búið möppuna til aftur eða dregið hlutinn einhvert annað.

en: This file is already in the trash bin.
is: Þessi skrá er þegar í ruslakörfunni.

en: Internal error in copyOrMove, should never happen
is: Innri villa í afritun eða færslu, ætti aldrei að gerast

en: not supported
is: ekki stutt

en: Helper program to handle the KDE trash can
    Note: to move files to the trash, do not use ktrash, but "kioclient move 'url' trash:/"
is: Hjálparforrit til að sýsla með KDE ruslakörfuna
    Athugaðu: ekki nota ktrash til að flytja skrár í ruslið, notaðu heldur "kfmclient move 'url' trash:/"

en: Empty the contents of the trash
is: Tæma ruslakörfu

en: Restore a trashed file to its original location
is: Taka skrá úr ruslinu og setja hana á upprunalegan stað

en: Ignored
is: Hunsað

en: The trash has reached its maximum size!
    Cleanup the trash manually.
is: Ruslafatan hefur náð hámarksstærð!
    Hreinsaðu úr henni handvirkt.

en: The file is too large to be trashed.
is: Þessi skrá er of stór til að fara í ruslakörfuna.
