kreadconfig - en to is translation catalogue (6 entries)

en: Read KConfig entries - for use in shell scripts
is: Lesa KConfigfærslur - til notkunar í skeljarskriftum

en: Use <file> instead of global config
is: Nota <skrá> í stað víðværra stillinga

en: Group to look in. Use repeatedly for nested groups.
is: Hópur sem leita á í. Nota endurtekið fyrir faldaða hópa.

en: Key to look for
is: Lykill sem á að leita að

en: Default value
is: Sjálfgefið gildi

en: Type of variable
is: Tegund breytu
