plasma_scriptengine_qscript - en to is translation catalogue (37 entries)

en: Images
is: Myndir

en: Configuration Definitions
is: Skilgreiningar stillinga

en: User Interface
is: Notandaviðmót

en: Data Files
is: Gagnaskrár

en: Executable Scripts
is: Keyrsluskriftur

en: Translations
is: Þýðingar

en: Animation scripts
is: Hreyfingaskriftur

en: Main Script File
is: Aðal-skriftuskrá

en: Unable to load script file: %1
is: Gat ekki opnað skriftuskrá: '%1'

en: debug takes one argument
is: loadui() þarf eina frumbreytu

en: print() takes one argument
is: print() þarf eina frumbreytu

en: listAddons takes one argument: addon type
is: listAddons þarf eina frumbreytu: tegund viðbótar (addon)

en: loadAddon takes two arguments: addon type and addon name to load
is: loadAddon þarf tvær frumbreytur: tegund viðbótar (addon) og heiti viðbótarinnar sem á að hlaða inn

en: Failed to find Addon %1 of type %2
is: Gat ekki fundið viðbót (Addon) %1 af tegund %2

en: Failed to open script file for Addon %1: %2
is: Gat ekki opnað skriftuskrá fyrir viðbót (Addon) %1: %2

en: setData() takes at least one argument
is: setData() þarf að minnsta kosti eina frumbreytu

en: Could not extract the DataEngineObject
is: Gat ekki tekið út DataEngineObject

en: Could not extract the DataEngine
is: Gat ekki tekið út gagnavélina (DataEngine)

en: removeAllData() takes at least one argument (the source name)
is: removeAllData() þarf að minnsta kosti eina frumbreytu (heiti á uppruna)

en: removeData() takes at least two arguments (the source and key names)
is: removeData() þarf að minnsta kosti tvær frumbreytur (heiti á uppruna og lykli)

en: Service requires at least one parameter: the name of the service
is: Þjónusta þarf að minnsta kosti eina frumbreytu: heiti þjónustunnar

en: Requested service %1 was not found in the Package.
is: Umbeðna þjónustan %1 fannst ekki í pakkanum.

en: Authorization for required extension '%1' was denied.
is: Heimild fyrir nauðsynlega viðbót '%1' var hafnað.

en: loadui() takes one argument
is: loadui() þarf eina frumbreytu

en: Unable to open '%1'
is: Gat ekki opnað '%1'

en: Constructor takes at least 1 argument
is: Constructor þarf að minnsta kosti eina frumbreytu

en: dataEngine() takes one argument
is: dataEngine() þarf eina frumbreytu

en: Could not extract the Applet
is: Gat ekki tekið út íforritið (applet)

en: service() takes two arguments
is: service() þarf eina frumbreytu

en: service() takes one argument
is: service() þarf eina frumbreytu

en: Error in %1 on line %2.<br><br>%3
is: Villa í %1 á línu %2.<br><br>%3

en: animation() takes one argument
is: animation() þarf eina frumbreytu

en: %1 is not a known animation type
is: %1 er ekki þekkt tegund hreyfingar

en: i18n() takes at least one argument
is: i18n() þarf að minnsta kosti eina frumbreytu

en: i18nc() takes at least two arguments
is: i18nc() þarf að minnsta kosti tvær frumbreytur

en: i18np() takes at least two arguments
is: i18np() þarf að minnsta kosti tvær frumbreytur

en: i18ncp() takes at least three arguments
is: i18ncp() þarf að minnsta kosti þrjár þarf frumbreytur
