plasmapkg - en to is translation catalogue (50 entries)

en: Install, list, remove Plasma packages
is: Setja upp, telja upp, fjarlægja Plasmapakka

en: Addon Name
is: Heiti viðbótar

en: Service Type
is: Tegund þjónustu

en: Path
is: Slóð

en: Package types that are installable with this tool:
is: Tegundir pakka sem hægt er að setja upp með þessu forriti:

en: Built in:
is: Innbyggt:

en: DataEngine
is: Gagnavél

en: Layout Template
is: Sniðmát framsetningar

en: Plasmoid
is: Plasmíð

en: Runner
is: Keyrari (runner)

en: Theme
is: Þemu

en: Wallpaper Images
is: Bakgrunnsmyndir

en: Wallpaper Plugin
is: Bakgrunnsíforrit

en: KWin Effect
is: KWin áhrif

en: KWin Window Switcher
is: KWin gluggaskiptir

en: KWin Script
is: KWin Skriftur

en: Provided by plugins:
is: Skaffað af íforritum:

en: Provided by .desktop files:
is: Skaffað af .desktop skrám:

en: Plasma Package Manager
is: Plasma pakkastjóri

en: Original author
is: Upphaflegur höfundur

[ctx: Do not translate <path>]
en: Generate a SHA1 hash for the package at <path>
is: Búa til SHA1 tætigildi fyrir pakkann í <path>

en: For install or remove, operates on packages installed for all users.
is: Til að setja inn eða fjarlægja, vinnur með pakka sem settir eru upp fyrir alla notendur.

[ctx: theme, wallpaper, etc. are keywords, but they may be translated, as both versions are recognized by the application (if translated, should be same as messages with 'package type' context below)]
en: The type of package, e.g. theme, wallpaper, plasmoid, dataengine, runner, layout-template, etc.
is: Tegund pakka, t.d. þema, veggfóður, plasmíð, gagnavél, keyrari, sniðmát o.s.frv.

[ctx: Do not translate <path>]
en: Install the package at <path>
is: Setja pakkann inn í <path>

[ctx: Do not translate <path>]
en: Upgrade the package at <path>
is: Uppfæra pakkann sem er í <path>

en: List installed packages
is: Gera lista með innsettum pökkum

en: lists all known Package types that can be installed
is: Telur upp allar þekktar tegundir pakka sem hægt er að setja upp

[ctx: Do not translate <name>]
en: Remove the package named <name>
is: Fjarlægja pakka með heitinu <name>

en: Absolute path to the package root. If not supplied, then the standard data directories for this KDE session will be searched instead.
is: Algild (absolute) slóð til grunnmöppu pakka. Ef hún er ekki gefin upp, þá er leitað í stöðluðum slóðum á gagnamöppur fyrir þessa KDE setu.

en: Failed to generate a Package hash for %1
is: Mistókst að búa til tætigildi (hash) fyrir pakkann %1

en: SHA1 hash for Package at %1: '%2'
is: SHA1 tætigildi (hash) fyrir pakka í %1: '%2'

[ctx: package type]
en: wallpaper
is: veggfóður

[ctx: package type]
en: plasmoid
is: plasmíð

[ctx: package type]
en: theme
is: þema

[ctx: package type]
en: dataengine
is: gagnavél

[ctx: package type]
en: runner
is: keyrari (runner)

[ctx: package type]
en: wallpaperplugin
is: veggfóðuríforrit

[ctx: package type]
en: layout-template
is: sniðmát framsetningar

[ctx: package type]
en: kwineffect
is: kwináhrif

[ctx: package type]
en: windowswitcher
is: gluggaskiptir

[ctx: package type]
en: kwinscript
is: kwinsskrifta

en: Could not find a suitable installer for package of type %1
is: Gat ekki fundið nothæft innsetningarforrit fyrir pakka af gerðinni %1

en: Could not load installer for package of type %1. Error reported was: %2
is: Gat ekki hlaðið inn innsetningarforriti fyrir pakka af gerðinni %1. Villuboðin sem bárust voru: %2

[ctx: The user entered conflicting options packageroot and global, this is the error message telling the user he can use only one]
en: The packageroot and global options conflict each other, please select only one.
is: Rótarstilling pakkans og víðværu stillingarnar eru misvísandi, veldu aðeins aðra þeirra.

en: Successfully removed %1
is: Tókst að fjarlægja %1

en: Removal of %1 failed.
is: Fjarlæging %1 mistókst.

en: Plugin %1 is not installed now.
is: Íforritið %1 er ekki uppsett.

en: Successfully installed %1
is: Innsetning %1 tókst

en: Installation of %1 failed.
is: Innsetning á %1 mistókst.

[ctx: No option was given, this is the error message telling the user he needs at least one, do not translate install, remove, upgrade nor list]
en: One of install, remove, upgrade or list is required.
is: Þarf að vera uppgefið eitt af eftirfarandi: innsetning, fjarlæging, uppfærsla eða listi.
