kio_help4 - en to is translation catalogue (26 entries)

en: Output file
is: Úttaksskrá

en: Generates DocBook entities for key shortcuts of standard actions
is: Býr til DocBook eindir fyrir flýtilykla á staðlaðar aðgerðir

en: There is no documentation available for %1.
is: Það er ekkert skjal fáanlegt fyrir %1.

en: Looking up correct file
is: Fletti upp réttu skránni

en: Preparing document
is: Undirbý skjalið

en: The requested help file could not be parsed:<br />%1
is: Ekki var hægt að þátta umbeðið hjálparskjal:<br />%1

en: Saving to cache
is: Vista í skyndiminni

en: Using cached version
is: Nota skyndiminnisskrá

en: Looking up section
is: Fletti upp kafla

en: Could not find filename %1 in %2.
is: Gat ekki fundið skrána %1 í %2.

en: Stylesheet to use
is: Stílblað sem nota skal

en: Output whole document to stdout
is: Setja allt skjalið í staðlað frálag

en: Output whole document to file
is: Setja allt skjalið í skrá

en: Create a ht://dig compatible index
is: Búa til ht://dig samhæft yfirlit

en: Check the document for validity
is: Ganga úr skugga um að skjalið sé gilt

en: Create a cache file for the document
is: Búa til skyndiminnisskrá fyrir skjalið

en: Set the srcdir, for kdelibs
is: Setja frummöppu fyrir kdelibs

en: Parameters to pass to the stylesheet
is: Viðföng sem á að senda til stílblaðsins

en: The file to transform
is: Skráin sem á að þýða

en: XML-Translator
is: XML þýðandi

en: KDE Translator for XML
is: KDE XML þýðandinn

en: Could not write to cache file %1.
is: Gat ekki skrifað í skyndiminnisskrána %1.

en: Parsing stylesheet
is: Þátta stílsíðu

en: Parsing document
is: Þátta skjalið

en: Applying stylesheet
is: Virkja stílsíðu

en: Writing document
is: Skrifa skjalið
