libplasma - en to is translation catalogue (159 entries)

en: animation() takes one argument
is: animation() þarf eitt viðfang

en: %1 is not a known animation type
is: %1 er ekki þekkt tegund hreyfingar

en: Script initialization failed
is: Ræsing skriftu mistókst

en: Unable to load the widget
is: Gat ekki hlaðið inn græju

en: Panel
is: Spjald

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Unknown Widget
is: Óþekkt græja

[ctx: misc category]
en: Miscellaneous
is: Ýmislegt

en: Configure...
is: Stilla...

en: &OK
is: Í &lagi

en: &Yes
is: &Já

en: &No
is: &Nei

en: &Cancel
is: &Hætta við

en: OK
is: Í lagi

en: Activate %1 Widget
is: Virkja %1 græju

en: Widget Settings
is: Stillingar græju

en: Remove this Widget
is: Fjarlægja þessa græju

en: Run the Associated Application
is: Keyra tengt forrit

en: Settings
is: Stillingar

en: %1 Settings
is: %1 Stillingar

[ctx: @title:window]
en: %1 Settings
is: %1 Stillingar

en: Accessibility
is: Aðgengi

en: Application Launchers
is: Forritaræsir

en: Astronomy
is: Stjörnufræði

en: Date and Time
is: Dagur og tími

en: Development Tools
is: Þróunartól

en: Education
is: Menntun

en: Environment and Weather
is: Umhverfi og veður

en: Examples
is: Sýnishorn

en: File System
is: Skráakerfi

en: Fun and Games
is: Leikir og skemmtun

en: Graphics
is: Myndvinnsla

en: Language
is: Tungumál

en: Mapping
is: Kortagerð

en: Miscellaneous
is: Ýmislegt

en: Multimedia
is: Margmiðlun

en: Online Services
is: Netþjónustur

en: Productivity
is: Vinna

en: System Information
is: Kerfisupplýsingar

en: Utilities
is: Nytjatól

en: Windows and Tasks
is: Glugga- og verkefnastjórn

en: Keyboard Shortcut
is: Flýtilykill

[ctx: %1 is the name of a plasmoid, %2 the name of the machine that plasmoid is published on]
en: %1 on %2
is: %1 á %2

[ctx: %1 is the name of the applet]
en: Remove this %1
is: Fjarlægja %1

[ctx: %1 is the name of the applet]
en: %1 Settings
is: Stillingar %1

[ctx: API or programming language the widget was written in, name of the widget]
en: Could not create a %1 ScriptEngine for the %2 widget.
is: Gat ekki búið til %1 skriftuvél fyrir %2 græjuna.

[ctx: Package file, name of the widget]
en: Could not open the %1 package required for the %2 widget.
is: Gat ekki opnað %1 pakkann sem er krafist fyrir %2 græjuna.

en: This object could not be created.
is: Ekki var hægt að búa til þennan hlut.

en: This object could not be created for the following reason:<p><b>%1</b></p>
is: Ekki var hægt að búa til þennan hlut af eftirfarandi ástæðum:<p><b>%1</b></p>

en: Remove this Panel
is: Fjarlægja þetta spjald

en: Remove this Activity
is: Fjarlægja þessa virkni

en: Activity Settings
is: Stillingar á virkni

en: Add Widgets...
is: Bæta við græjum...

en: Next Widget
is: Næsta græja

en: Previous Widget
is: Fyrri græja

[ctx: %1 is the name of the containment]
en: %1 Options
is: %1 Stillingar

en: Fetching file type...
is: Næ í skráartegund...

en: Widgets
is: Græjur

en: Icon
is: Táknmynd

en: Wallpaper
is: Veggfóður

[ctx: @title:window %1 is the name of the containment]
en: Remove %1
is: Fjarlægja %1

[ctx: %1 is the name of the containment]
en: Do you really want to remove this %1?
is: Ertu viss um að þú viljir fjarlægja %1?

en: Could not find requested component: %1
is: Fann ekki umbeðna einingu: %1

en: This plugin needs to be configured
is: Það á eftir að stilla þetta íforrit

en: Unknown ContainmentActions
is: Óþekkt ContainmentActions

en: Lock Widgets
is: Læsa græjum

en: Unlock Widgets
is: Aflæsa græjum

en: Shortcut Settings
is: Stillingar á flýtilyklum

en: Unnamed
is: Nafnlaust

en: Show this group.
is: Sýna þennan hóp.

en: Hide this group.
is: Fela þennan hóp.

en: Expand this widget
is: Útvíkka þessa græju

en: Collapse this widget
is: Fella saman þessa græju

en: Reattach
is: Festa aftur

en: Close
is: Loka

en: This system does not support OpenGL widgets.
is: Þetta kerfi styður ekki OpenGL græjur.

en: Your machine does not support OpenGL widgets.
is: Þessi vél styður ekki OpenGL græjur.

[ctx: A non-functional package]
en: Invalid
is: Ógildur

en: There was an error attempting to exec the associated application with this widget.
is: Villa átti sér stað við ræsingu á tengdu forriti með þessari græju.

[ctx: Error message, access to a remote service failed.]
en: Invalid token.
is: Ógilt tákn

[ctx: Error message, access to a remote service failed.]
en: Matching password required.
is: Lykilorðin þurfa að passa.

[ctx: Error message, access to a remote service failed.]
en: Access denied.
is: Aðgangur óheimill.

en: Unknown error.
is: Óþekkt villa.

en: Images
is: Myndir

en: Themed Images
is: Þemaðar myndir

en: Configuration Definitions
is: Skilgreiningar stillinga

en: User Interface
is: Notendaviðmót

en: Data Files
is: Gagnaskrár

en: Executable Scripts
is: Keyrsluskriftur

en: Translations
is: Þýðingar

en: Main Config UI File
is: Aðalstillingaskrá notendaviðmóts

en: Configuration XML file
is: XML stillingaskrá

en: Main Script File
is: Aðal skriftuskrá

en: Default configuration
is: Sjálfgefnar stillingar

en: Animation scripts
is: Hreyfingaskriftur

en: Service Descriptions
is: Lýsingar á þjónustu

en: Images for dialogs
is: Myndir fyrir samskiptaglugga

en: Generic dialog background
is: Staðlaður bakgrunnur fyrir samskiptaglugga

en: Theme for the logout dialog
is: Þema fyrir samskiptaglugga útskráningar

en: Wallpaper packages
is: Veggfóðurpakkar

en: Images for widgets
is: Myndir fyrir græjur

en: Background image for widgets
is: Bakgrunnsmynd fyrir græjur

en: Analog clock face
is: Hliðræn klukkuskífa

en: Background image for panels
is: Bakgrunnsmynd fyrir græjur

en: Background for graphing widgets
is: Bakgrunnur fyrir græjur sem birta gröf

en: Background image for tooltips
is: Bakgrunnsmynd fyrir áhaldaleiðbeiningar

en: Opaque images for dialogs
is: Ógegnsæar myndir í valmyndum

en: Opaque generic dialog background
is: Ógegnsær bakgrunnur í almennum valmyndum

en: Opaque theme for the logout dialog
is: Ógegnsætt þema í útskráningarvalmynd

en: Opaque images for widgets
is: Ógegnsæar myndir í græjum

en: Opaque background image for panels
is: Ógegnsær bakgrunnur í spjöldum

en: Opaque background image for tooltips
is: Ógegnsær bakgrunnur í áhaldaleiðbeiningum

en: Low color images for dialogs
is: Frumlitamyndir í valmyndum

en: Low color generic dialog background
is: Frumlitabakgrunnur í almennum valmyndum

en: Low color theme for the logout dialog
is: Frumlitabakgrunnur í útskráningarvalmynd

en: Low color background image for widgets
is: Frumlitabakgrunnur í græjum

en: Low color analog clock face
is: Frumlitir í hliðrænu klukkuskífunni

en: Low color background image for panels
is: Frumlitabakgrunnur í spjöldum

en: Low color background for graphing widgets
is: Frumlitabakgrunnur fyrir græjur sem birta gröf

en: Low color background image for tooltips
is: Frumlitabakgrunnsmynd fyrir tækjaslár

en: KColorScheme configuration file
is: KColorScheme stillingaskrá

en: Screenshot
is: Skjámynd

en: Recommended wallpaper file
is: Bakgrunnsmynd sem mælt er með

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Enter a password below. Enter the same password on the device to which you are trying to connect.
is: Settu inn lykilorð hér að neðan. Settu inn sama lykilorðið á tækinu sem þú ert að reyna að tengjast.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, allServicesCheckbox)
en: Allow this user access to any service
is: Leyfa þessum notanda aðgang að öllum þjónustum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, persistentCheckbox)
en: Remember this user
is: Muna þennan notanda

en: Incoming connection request
is: Tók á móti beiðni um tengingu

en: Connect with remote widget
is: Tengjast fjarlægri græju

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Sharing a widget on the network allows you to access this widget from another computer as a remote control.
is: Með því að deila græju á netinu getur þú tengst og fjarstýrt græjunni frá annarri tölvu.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, publishCheckbox)
en: Share this widget on the network
is: Deila þessari græju á netinu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, allUsersCheckbox)
en: Allow everybody to freely access this widget
is: Leyfa öllum aðgang að þessari græju

en: Job no longer valid, operation is not enabled.
is: Verkið er ekki lengur í gildi, aðgerðin er ekki virk.

en: Job no longer valid, invalid parameters.
is: Verkið er ekki lengur í gildi, ógild viðföng.

en: Timeout.
is: Tímamörk.

[ctx: Error message, tried to start an invalid service]
en: Invalid (null) service, can not perform any operations.
is: Ógild (null) þjónusta, get ekki framkvæmt neinar aðgerðir.

en: The "%1" widget is not installed.
is: "%1" græjan er ekki uppsett.

en: Server sent an invalid plasmoid package.
is: Miðlarinn sendi ógildan plasmíðpakka.

en: You are about to open a remote widget on your system.<br>
is: Þú ert að fara að opna fjartengda græju á kerfinu þínu.<br>

en: <tr><td align="right"><b>Name:</b></td><td>&nbsp; %1</td></tr>
is: <tr><td align="right"><b>Heiti:</b></td><td>&nbsp; %1</td></tr>

en: <tr><td align="right"><b>Description:</b></td><td>&nbsp; %1</td></tr>
is: <tr><td align="right"><b>Lýsing:</b></td><td>&nbsp; %1</td></tr>

en: <tr><td align="right"><b>Author:</b></td><td>&nbsp; %1 &lt;%2&gt;</td></tr>
is: <tr><td align="right"><b>Höfundur:</b></td><td>&nbsp; %1 &lt;%2&gt;</td></tr>

en: <tr><td align="right"><b>Server:</b></td><td>&nbsp; %1</td></tr>
is: <tr><td align="right"><b>Miðlari:</b></td><td>&nbsp; %1</td></tr>

en: <br><br>Are you sure you want to open this widget on your system?
is: <br><br>Eryu viss um að þú viljir opna þessa græju á kerfinu þínu?

en: Remote Widget
is: Fjartengd græja

en: Open Widget
is: Opna græju

en: Reject Widget
is: Hafna græju

en: User rejected
is: Notandi hafnaði

en: Timeout
is: Tímamörk

en: Your system does not provide support for the 'remote widgets' feature. Access Failed.
is: Kerfið þitt styður ekki notkun 'fjartengdra skjágræja'. Aðgangur mistókst.

en: Allow everybody access to %1.
is: Leyfa öllum að tengjast %1.

en: Deny everybody access to %1
is: Hafna öllum aðgangi að %1

en: Allow %1 access to all services.
is: Leyfa %1 að tengjast öllum þjónustum.

en: Deny %1 access to all services.
is: Neita %1 öllum aðgangi að öllum þjónustum.

en: Allow access to %1, by %2.
is: Leyfa aðgang að %1, fyrir %2.

en: Deny access to %1, by %2.
is: Neita aðgangi að %1, fyrir %2.

en: Allow access to %1, by %2?
is: Leyfa aðgang að %1, fyrir %2?

en: You have requested access to the %1 hosted at %2.
is: Þú hefur beðið um aðgang að %1 sem er hýst á %2.

en: search term
is: leitarorð

en: Unknown Wallpaper
is: Óþekkt veggfóður
