solid_qt - en to is translation catalogue (128 entries)

en: Network Shares
is: Netsameignir

en: NFS and SMB shares declared in your system
is: NFS og SMB sameignir sem uppgefnar eru á netinu þínu

en: WLAN Interface
is: WLAN-kort

en: Networking Interface
is: Netkort

[ctx: %1 is CD-ROM/CD-R/etc; %2 is '/DVD-ROM'/'/DVD-R'/etc (with leading slash)]
en: External %1%2 Drive
is: Utanáliggjandi %1%2 drif

[ctx: %1 is CD-ROM/CD-R/etc; %2 is '/DVD-ROM'/'/DVD-R'/etc (with leading slash)]
en: %1%2 Drive
is: %1%2 drif

en: External Floppy Drive
is: Utanáliggjandi disklingadrif

en: Floppy Drive
is: Disklingadrif

[ctx: %1 is the size]
en: %1 External Hard Drive
is: %1 utanáliggjandi harður diskur

[ctx: %1 is the size]
en: %1 Hard Drive
is: %1 harður diskur

en: External Hard Drive
is: Utanáliggjandi harður diskur

en: Hard Drive
is: Harður diskur

en: Drive
is: Drif

en: Blank CD-R
is: Tómur CD-R

en: Blank CD-RW
is: Tómur CD-RW

en: Blank DVD-RAM
is: Tómur DVD-RAM

en: Blank DVD-R
is: Tómur DVD-R

en: Blank DVD+R Dual-Layer
is: Tómur DVD+R Dual-Layer

en: Blank DVD-RW
is: Tómur DVD-RW

en: Blank DVD+R
is: Tómur DVD+R

en: Blank DVD+RW
is: Tómur DVD+RW

en: Blank DVD+RW Dual-Layer
is: Tómur DVD+RW Dual-Layer

en: DVD+RW Dual-Layer
is: DVD+RW tveggja laga (Dual Layer)

en: Blank BD-R
is: Tómur BD-R

en: Blank BD-RE
is: Tómur BD-RE

en: Blank HD DVD-R
is: Tómur HD DVD-R

en: Blank HD DVD-RW
is: Tómur HD DVD-RW

en: Audio CD
is: Hljóðdiskur CD

[ctx: %1 is the size]
en: %1 Encrypted Container
is: %1 dulritaður gagnageymir

en: Encrypted Container
is: Dulritaður gagnageymir

[ctx: %1 is the size]
en: %1 Removable Media
is: %1 fjarlægjanlegur geymslumiðill

[ctx: %1 is the size]
en: %1 Media
is: %1 geymslumiðill

en: UPnP Internet Gateway Device
is: UPnP netgáttartæki

en: UPnP devices
is: UPnP tæki

en: UPnP Media Server v1
is: UPnP margmiðlunarþjónn v1

en: UPnP Media Server v2
is: UPnP margmiðlunarþjónn v2

en: UPnP Media Server v3
is: UPnP margmiðlunarþjónn v3

en: Computer
is: Tölva

en: Processor
is: Örgjörvi

en: Portable Media Player
is: Færanlegur margmiðlunarspilari

en: Camera
is: Myndavél

en: Devices
is: Tæki

en: Devices declared in your system
is: Tæki sem uppgefin eru á netinu þínu

en: You are not authorized to perform this operation.
is: Þú hefur ekki leyfi til að gera þetta.

en: The device is currently busy.
is: Tækið er upptekið.

en: The requested operation has failed.
is: Umbeðin aðgerð mistókst.

en: The requested operation has been canceled.
is: Hætt hefur verið við umbeðna aðgerð.

en: An invalid or malformed option has been given.
is: Gefin var ógild eða gölluð breyta.

en: The kernel driver for this filesystem type is not available.
is: Kjarnarekill fyrir þessa tegund skráakerfis er ekki tiltækur.

en: An unspecified error has occurred.
is: Óþekkt villa hefur átt sér stað.

en: Storage
is: Geymsla

en: Storage devices
is: Geymslumiðlar

en: Loop Device
is: Loop-tæki

en: External Floppy Drive
is: Utanáliggjandi disklingadrif

en: Floppy Drive
is: Disklingadrif

en: External Hard Drive
is: Utanáliggjandi harður diskur

en: Hard Drive
is: Harður diskur

en: Drive
is: Drif

en: Blank CD-R
is: Tómur CD-R

en: Blank CD-RW
is: Tómur CD-RW

en: Blank DVD-RAM
is: Tómur DVD-RAM

en: Blank DVD-R
is: Tómur DVD-R

en: Blank DVD+R Dual-Layer
is: Tómur DVD+R tveggja laga (Dual Layer)

en: DVD+R Dual-Layer
is: DVD+R tveggja laga (Dual Layer)

en: Blank DVD-RW
is: Tómur DVD-RW

en: Blank DVD+R
is: Tómur DVD+R

en: Blank DVD+RW
is: Tómur DVD+RW

en: Blank DVD+RW Dual-Layer
is: Tómur DVD+RW tveggja laga (Dual Layer)

en: DVD+RW Dual-Layer
is: Tómur DVD+RW tveggja laga (Dual Layer)

en: Blank BD-R
is: Tómur BD-R

en: Blank BD-RE
is: Tómur BD-RE

en: Blank HD DVD-R
is: Tómur HD DVD-R

en: Blank HD DVD-RW
is: Tómur HD DVD-RW

en: Audio CD
is: Hljóðdiskur CD

[ctx: %1 is the size]
en: %1 Encrypted Drive
is: %1 dulritað drif

en: Encrypted Drive
is: Dulritað drif

en: You are not authorized to perform this operation
is: Þú hefur ekki leyfi til að gera þetta.

en: The device is currently busy
is: Tækið er upptekið.

en: The requested operation has failed
is: Umbeðin aðgerð mistókst.

en: The requested operation has been canceled
is: Hætt hefur verið við umbeðna aðgerð.

en: An invalid or malformed option has been given
is: Gefin var ógild eða gölluð breyta.

en: The kernel driver for this filesystem type is not available
is: Kjarnarekill fyrir þessa tegund skráakerfis er ekki tiltækur.

en: The device is already mounted
is: Tækið er þegar tengt í skráakerfið

en: The device is not mounted
is: Tækið er ekki tengt í skráakerfið

en: The device is mounted by another user
is: Tækið er tengt af öðrum notanda

en: The device is already unmounting
is: Tækið er þegar að aftengjast

en: The operation timed out
is: Aðgerðin rann út á tíma

en: The operation would wake up a disk that is in a deep-sleep state
is: Aðgerðin myndi vekja upp disk sem er í dvala

en: The operation has already been canceled
is: Þegar hefur verið hætt við umbeðna aðgerð

en: An unspecified error has occurred
is: Óþekkt villa hefur átt sér stað

en: Storage
is: Geymsla

en: Storage devices
is: Geymslumiðlar

en: UPnP Devices
is: UPnP tæki

en: UPnP devices detected on your network
is: UPnP tæki sem fundust á netinu þínu

en: A/C Adapter
is: AC hleðslutæki

[ctx: %1 is battery technology]
en: %1 Battery
is: %1 rafhlaða

[ctx: battery technology]
en: Lithium Ion
is: Liþíun-jóna

[ctx: battery technology]
en: Lithium Polymer
is: Liþíum-pólýmer

[ctx: battery technology]
en: Lithium Iron Phosphate
is: Liþíum-járnfosfat

[ctx: battery technology]
en: Lead Acid
is: Blýsýru

[ctx: battery technology]
en: Nickel Cadmium
is: Nikkel-kadmíum

[ctx: battery technology]
en: Nickel Metal Hydride
is: Nikkel-málmhýdríð

[ctx: battery technology]
en: Unknown
is: Óþekkt

en: Power Management
is: Orkustjórnun

en: Batteries and other sources of power
is: Rafhlöður og aðrir straumgjafar

[ctx: battery technology]
en: Nickel  Zinc
is: Nikkel-sink

[ctx: Unknown device type]
en: Unknown
is: Óþekkt

[ctx: Generic Interface device type]
en: Generic Interface
is: Almennt tengikort

[ctx: Processor device type]
en: Processor
is: Örgjörvi

[ctx: Block device type]
en: Block
is: Blokk

[ctx: Storage Access device type]
en: Storage Access
is: Aðgengi geymslumiðils

[ctx: Storage Drive device type]
en: Storage Drive
is: Geymsludrif

[ctx: Optical Drive device type]
en: Optical Drive
is: Geisladrif

[ctx: Storage Volume device type]
en: Storage Volume
is: Geymslumiðill

[ctx: Optical Disc device type]
en: Optical Disc
is: Geisladiskur

[ctx: Camera device type]
en: Camera
is: Myndavél

[ctx: Portable Media Player device type]
en: Portable Media Player
is: Færanlegur margmiðlunarspilari

[ctx: Network Interface device type]
en: Network Interface
is: Netkort

[ctx: Ac Adapter device type]
en: Ac Adapter
is: AC hleðslutæki

[ctx: Battery device type]
en: Battery
is: Rafhlaða

[ctx: Button device type]
en: Button
is: Hnappur

[ctx: Audio Interface device type]
en: Audio Interface
is: Hljóðviðmót

[ctx: Dvb Interface device type]
en: Dvb Interface
is: DVB viðmót

[ctx: Video device type]
en: Video
is: Vídeó

[ctx: Serial Interface device type]
en: Serial Interface
is: Raðtengi (serial)

[ctx: Smart Card Reader device type]
en: Smart Card Reader
is: Smart Card kortalesari

[ctx: Internet Gateway device type]
en: Internet Gateway Device
is: Internetgáttartæki

[ctx: Network Share device type]
en: Network Share
is: Netsameign
