kppplogview - en to is translation catalogue (47 entries)

en: Export to a text file, using semicolons as separators.<p></p>Can be used for spreadsheet programs like <i>KSpread</i>.
is: Flytja út í textaskrá með semikommu sem biltákn.<p></p>Nýtist fyrir vinnu í töflureiknum eins og <i>KSpread</i>.

en: Export to a HTML Page.<p></p>Can be used for easy exchange over the <i>Internet</i>.
is: Flytja út í HTML síðu.<p></p>Gott til að skiptast á upplýsingum yfir <i>Internet</i>.

en: Export Wizard for kPPP Logs
is: Útflutningsálfur fyrir kPPP-annála

en: List with possible output formats
is: Listi með mögulegum úttakssniðum

en: <qt><b>Please choose the output format on the left side.</b></qt>
is: <qt><b>Veljið úttakssnið til vinstri.</b></qt>

en: Selection of Filetype
is: Val skráartegundar

en: Filename:
is: Skráarnafn:

en: [No file selected]
is: [Engin skrá valin]

en: &Select File...
is: Velja &skrá...

en: Select the filename of the exported output file
is: Veldu nafn á útflutta úttaksskrá

en: Selection of Filename
is: Veldu skráarnafn

en: File Format
is: Skráarsnið

en: Please Choose File
is: Veljið skrá

en: Connection log for %1
is: Tengingaannáll fyrir %1

en: Loading log files
is: Les annála

en: KPPP log viewer
is: Kppp annálabirtir

en: KPPP Log Viewer
is: kPPP annálabirtir

en: Monthly Log
is: Mánaðaryfirlit

en: &File
is: &Skrá

en: (c) 1999-2002, The KPPP Developers
is: (c) 1999-2002, höfundar KPPP

en: Run in KPPP mode
is: Keyra í KPPP ham

en: Connection
is: Tenging

en: Day
is: Dagur

en: From
is: Frá

en: Until
is: Til

en: Duration
is: Lengd

en: Costs
is: Kostnaður

en: Bytes In
is: Bæti inn

en: Bytes Out
is: Bæti út

en: All Connections
is: Allar tengingar

en: &Prev Month
is: &Síðasti mánuður

en: &Next Month
is: &Næsti mánuður

en: C&urrent Month
is: Þ&essi mánuður

en: &Export...
is: &Flytja út...

en: Statistics:
is: Staða:

en: n/a
is: ---

en: Selection (%1 connection) | Selection (%1 connections)
is[0]: Val (%1 tenging)
is[1]: Val (%1 tengingar)

en: %1 connection | %1 connections
is[0]: %1 tenging
is[1]: %1 tengingar

en: Monthly estimates
is: Áætlað mánaðarlega

en: Connection log for %1 %2
is: Tengingaannáll fyrir %1 %2

en: No connection log for %1 %2 available
is: Enginn tengingaannáll fyrir %1 %2

en: A document with this name already exists.
is: Skjal með þessu nafni er þegar til staðar.

en: Overwrite file?
is: Skrifa yfir skrá?

en: An error occurred while trying to open this file
is: Villa kom upp þegar reynt var að opna þessa skrá

en: Sorry
is: Því miður

en: Monthly estimates (%1)
is: Áætlað mánaðarlega (%1)

en: An error occurred while trying to write to this file.
is: Villa kom upp þegar reynt var að skrifa í þessa skrá
