sweeper - en to is translation catalogue (43 entries)

en: Helps clean unwanted traces the user leaves on the system.
is: Hjálpar til við að hreinsa óviljandi slóðir sem notandinn skilur eftir á kerfinu.

en: Original author
is: Upprunalegur höfundur

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: Thumbnail Cache
is: Smámynda skyndiminni

en: Sweeps without user interaction
is: Hreinsar án þess að notandinn þurfi að skipta sér af

en: A thumbnail could not be removed.
is: Ekki tókst að fjarlægja smámynd.

en: The file exists but could not be removed.
is: Skráin er til en var ekki hægt að fjarlægja.

en: A favicon could not be removed.
is: Ekki tókst að fjarlægja veftáknmynd.

en: Cookies
is: smákökur

en: Clears all stored cookies set by websites
is: Hreinsar allar smákökur sem settar hafa verið af vefsíðum

en: Cookie Policies
is: Stefna varðandi smákökur

en: Clears the cookie policies for all visited websites
is: Hreinsar smákökustefnu fyrir allar heimsóttar vefsíður

en: Saved Clipboard Contents
is: efni á klippiborði

en: Clears the clipboard contents stored by Klipper
is: Hreinsar innihald klippiborðstólsins sem geymt er í Klipper

en: Clears all cached thumbnails
is: Hreinsa allar smámyndir úr skyndiminninu

en: Run Command History
is: sögu yfir keyrðar skipanir

en: Clears the history of commands run through the Run Command tool on the desktop
is: Hreinsar sögu yfir allar skipanir sem keyrðar hafa verið með "Keyra skipun" tólinu á skjáborðinu

en: Form Completion Entries
is: sjálfklárandi færslur fyrir form

en: Clears values which were entered into forms on websites
is: Hreinsar gildi sem skráð hafa verið í form á vefsíðum

en: Web History
is: vefsögu

en: Clears the history of visited websites
is: Hreinsar sögu yfir heimsóttar vefsíður

en: Web Cache
is: vef skyndiminni

en: Clears the temporary cache of websites visited
is: Hreinsar skyndiminnið fyrir heimsóttar vefsíður

en: Recent Documents
is: nýleg skjöl

en: Clears the list of recently used documents from the KDE applications menu
is: Hreinsar listann yfir nýlega opnuð skjöl úr KDE forritavalmyndinni

en: Favorite Icons
is: uppáhalds táknmyndir

en: Clears the FavIcons cached from visited websites
is: Hreinsar FavIcon táknmyndir úr skyndiminni fyrir heimsóttar síður

en: Recent Applications
is: Nýleg forrit

en: Clears the list of recently used applications from KDE menu
is: Hreinsar lista yfir nýlega opnuð skjöl úr KDE forritavalmyndinni

[ctx: General system content]
en: General
is: Almennt

[ctx: Web browsing content]
en: Web Browsing
is: Vefskoðun

en: You are deleting data that is potentially valuable to you. Are you sure?
is: Þú ert í þann mund að eyða gögnum sem eru þér mögulega einhvers virði.  Ertu viss?

en: Starting cleanup...
is: Hef hreinsun...

en: Clearing %1...
is: Hreinsa %1...

en: Clearing of %1 failed: %2
is: Gat ekki hreinsað %1: %2

en: Clean up finished.
is: Hreinsun lokið.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QTreeWidget, privacyListView)
en: Check all cleanup actions you would like to perform. These will be executed by pressing the button below.
is: Hakaðu við allar hreinsiaðgerðir sem þú vilt nota.  Þær verða framkvæmdar þegar þú ýtir á takkann fyrir neðan.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, privacyListView)
en: Privacy Settings
is: Einkalífsstillingar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, privacyListView)
en: Description
is: Lýsing

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, selectAllButton)
en: Select &All
is: Velja &allt

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, selectNoneButton)
en: Select &None
is: Velja e&kkert

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, cleanupButton)
en: Immediately performs the cleanup actions selected above
is: Framkvæmir strax hreinsiaðgerðirnar sem valdar eru fyrir ofan

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, cleanupButton)
en: &Clean Up
is: Hr&einsa
