drkonqi - en to mr translation catalogue (268 entries)

[ctx: @title title of the dialog]
en: About Bug Reporting - Help
mr: बग अहवालाबद्दल - मदत

[ctx: @title]
en: Information about bug reporting
mr: बग अहवालाबद्दल माहिती

[ctx: @info/rich]
en: You can help us improve this software by filing a bug report.
mr: बग अहवाल सादर करून तुम्ही हे सॉफ्टवेअर सुधारण्यास मदत करू शकता.

[ctx: @info/rich]
en: <note>It is safe to close this dialog. If you do not want to, you do not have to file a bug report.</note>
mr: <note>हा संवाद बंद करणे सुरक्षित आहे. जर तुमची ईच्छा नसेल तर हा अहवाल सादर करण्याची गरज नाही.</note>

[ctx: @info/rich]
en: In order to generate a useful bug report we need some information about both the crash and your system. (You may also need to install some debug packages.)
mr: उपयोगी बग अहवाल तयार करण्याकरिता आम्हाला क्रॅश व तुमची प्रणाली याबाबत काही माहिती पाहिजे. (तुम्हाला कदाचित काही डिबग पॅकेजेस प्रतिष्ठापीत करावे लागतील.)

[ctx: @title]
en: Bug Reporting Assistant Guide
mr: बग अहवाल तयार करणारा सहायक मार्गदर्शक

[ctx: @info/rich]
en: This assistant will guide you through the crash reporting process for the KDE bug tracking system. All the information you enter on the bug report <strong>must be written in English</strong>, if possible, as KDE is formed internationally.
mr: हा सहायक तुम्हाला केडीई बग अहवाल डेटाबेस साइटसाठी क्रॅश अहवाल करण्याकरिता मार्गदर्शन करेल. बग अहवालामध्ये तुम्ही देणारी सर्व माहिती <strong>इंग्रजीतूनच</strong> असणे आवश्यक आहे. कारण केडीई हे आंतर्राष्ट्रीय आहे.

[ctx: @title]
en: What do you know about the crash?
mr: तुम्हाला क्रॅश बद्दल काय माहिती आहे?

[ctx: @info/rich]
en: In this page you need to describe how much do you know about the desktop and the application state before it crashed.
mr: या पानावर क्रॅश होण्यापूर्वीची प्रणालीची व अनुप्रयोगाची स्थिती वर्णन करा.

[ctx: @info/rich]
en: If you can, describe in as much detail as possible the crash circumstances, and what you were doing when the application crashed (this information is going to be requested later.) You can mention:
mr: तुम्हाला क्रॅश परिस्थिति व अनुप्रयोग जेव्हा क्रॅश झाला तेव्हा तुम्ही काय करत होता त्याविषयी जितकी जास्त माहिती देता येइल ती द्या :

[ctx: @info/rich crash situation example]
en: actions you were taking inside or outside the application
mr: अनुप्रयोगाच्या आत किंवा बाहेर तुम्ही करत असलेल्या क्रिया

[ctx: @info/rich crash situation example]
en: widgets that you were running
mr: तुम्ही चालू केलेल्या विजेट्स

[ctx: @info/rich crash situation example]
en: the URL of a web site you were browsing
mr: तुम्ही ब्राऊज करत असलेल्या वेब साइटची URL

[ctx: @info/rich crash situation example]
en: configuration details of the application
mr: अनुप्रयोगाच्या संयोजनेचा तपशील

[ctx: @info/rich crash situation example]
en: or other strange things you notice before or after the crash.
mr: क्रॅशच्या आधी किंवा नंतर तुमच्या निदर्शनास आलेल्या विचित्र गोष्टी.

[ctx: @info/rich]
en: Screenshots can be very helpful sometimes. You can attach them to the bug report after it is posted to the bug tracking system.
mr: काहीवेळा स्क्रीनशॉट खूप मदतीस येतात. बग मागोवा प्रणालीस बग अहवाल सादर केल्यानंतर तुम्ही हे त्यासोबत जोडू शकता.

[ctx: @title]
en: Crash Information (backtrace)
mr: क्रॅश माहिती (बॅकट्रेस)

[ctx: @info/rich]
en: This page will generate a "backtrace" of the crash. This is information that tells the developers where the application crashed.
mr: हे पान क्रॅश चा बॅकट्रेस तयार करेल. अनुप्रयोग कोठे क्रॅश झाला ते ही माहिती विकासकर्त्यास सांगते.

[ctx: @info/rich]
en: You can find more information about backtraces, what they mean, and how they are useful at <link>%1</link>
mr: तुम्हाला बॅकट्रेस, त्यांचा अर्थ, व ते कसे उपयोगी आहेत याची माहिती येथे मिळेल : <link>%1</link>

[ctx: @info/rich]
en: Once you get a useful backtrace (or if you do not want to install the missing debugging packages) you can continue.
mr: तुम्हाला एकदा उपयोगी बॅकट्रेस मिळाला की (किंवा डिबगिंग पॅकेजेस प्रतिष्ठापना करायची नसेल तर) तुम्ही पुढे जाऊ शकता.

[ctx: @title]
en: Conclusions
mr: निष्कर्ष

[ctx: @title]
en: Login into the bug tracking system
mr: बग मागोवा प्रणालीत प्रवेश करा

[ctx: @title]
en: List of possible duplicate reports
mr: प्रतिरूप असण्याची शक्यता असलेल्या अहवालांची यादी

[ctx: @title]
en: Details of the bug report and your system
mr: बग अहवाल व तुमच्या प्रणालीचा तपशील

[ctx: @info/rich]
en: <note>You should <strong>write those information in English</strong>.</note>
mr: <note>कृपया <strong>इंग्रजीतूनच</strong> लिहा.</note>

[ctx: @title]
en: Sending the Crash Report
mr: क्रॅश अहवाल पाठवत आहे

[ctx: @info/rich]
en: Thank you for being part of KDE!
mr: केडीई मध्ये सहभागी होण्याबद्दल धन्यवाद

[ctx: @info examples about information the user can provide]
en: Mail protocols and account-types you use.
mr: तुम्ही वापरत असलेले मेल शिष्टाचार व खाते प्रकार.

[ctx: @info examples about information the user can provide]
en: Type of the document you were editing.
mr: तुम्ही संपादित करीत असलेल्या दस्तऐवजाचा प्रकार.

[ctx: @info examples about information the user can provide]
en: Type of media (extension and format) you were watching and/or listening to.
mr: तुम्ही ऐकत किंवा बघत असलेल्या मीडियाचा प्रकार (एक्सटेंशन व फोर्मेट)

[ctx: @action:button]
en: &Reload
mr: पुन्हा दाखल करा (&R)

[ctx: @action:button]
en: &Install Debug Symbols
mr: डिबग प्रतिकांची प्रतिष्ठापना करा (&I)

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to install the missing debug symbols packages.
mr: न सापडणाऱ्या डिबग प्रतिकांची प्रतिष्ठापना करण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to copy the crash information (backtrace) to the clipboard.
mr: क्रॅश माहितीची क्लिपबोर्ड वर प्रत करण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @info:status]
en: Loading...
mr: दाखल करत आहे ...

[ctx: @info:status]
en: Generating backtrace... (this may take some time)
mr: बॅकट्रेस  तयार करत आहे... (याला थोडा वेळ लागु शकेल)

[ctx: @info]
en: Another debugger is currently debugging the same application. The crash information could not be fetched.
mr: वेगळा डिबगर याच अनुप्रयोगास डिबग करत आहे. क्रॅश माहिती घेता आली नाही.

[ctx: @info:status]
en: The crash information could not be fetched.
mr: क्रॅश माहिती घेता आली नाही.

[ctx: @info]
en: The generated crash information is useful
mr: तयार झालेली क्रॅश माहिती उपयोगी आहे

[ctx: @info]
en: The generated crash information may be useful
mr: तयार झालेली क्रॅश माहिती कदाचित उपयोगी आहे

[ctx: @info]
en: The generated crash information is probably not useful
mr: तयार झालेली क्रॅश माहिती कदाचित उपयोगी नाही

[ctx: @info]
en: The generated crash information is not useful
mr: तयार झालेली क्रॅश माहिती उपयोगी नाही

[ctx: @info]
en: The rating of this crash information is invalid. This is a bug in DrKonqi itself.
mr: क्रॅश माहितीचे मानांकन अयोग्य आहे. हा डॉ.काँकी मध्येच बग आहे.

[ctx: @info:status]
en: The debugger has quit unexpectedly.
mr: डिबगर अचानक बाहेर पडला.

[ctx: @info:status]
en: The crash information could not be generated.
mr: क्रॅश माहिती तयार करता आली नाही.

[ctx: @info:status]
en: <strong>The debugger application is missing or could not be launched.</strong>
mr: <strong>डिबगर अनुप्रयोग अनुपस्थित आहे किंवा तो प्रक्षेपण करता आला नाही.</strong>

[ctx: @title:window]
en: Error during the installation of debug symbols
mr: डिबग प्रतिकांची प्रतिष्ठापना करताना त्रुटी निर्माण झाली

[ctx: messagebox title]
en: Missing debug information packages
mr: डिबग माहितीचे पॅकेजेस अनुपस्थित आहेत

[ctx: @info]
en: Invalid bug list: corrupted data
mr: अवैध बग यादी : डेटा खराब झाला आहे

[ctx: @title:window]
en: Missing debug symbols
mr: डिबग प्रतिके अनुपस्थित आहेत

[ctx: @info:progress]
en: Requesting installation of missing debug symbols packages...
mr: अनुपस्थित असलेल्या डिबग प्रतिकांच्या पॅकेजेसची प्रतिष्ठापना करण्याकरिता विनंती करत आहे...

[ctx: @info]
en: Could not find debug symbol packages for this application.
mr: या अनुप्रयोगासाठी डिबग प्रतिकांची पॅकेजेस सापडली नाहीत.

[ctx: @info]
en: An error was encountered during the installation of the debug symbol packages.
mr: डिबग प्रतिकांच्या पॅकेजेसची प्रतिष्ठापना करताना त्रुटी आढळली.

[ctx: @info]
en: Report saved to <filename>%1</filename>.
mr: <filename>%1</filename> मध्ये अहवाल साठवला.

[ctx: @info]
en: Could not create a file in which to save the report.
mr: जेथे अहवाल साठवायचा ती फाईल तयार करता आली नाही.

[ctx: @title:window]
en: Select Filename
mr: फाईलनाव निवडा

[ctx: @info]
en: Cannot open file <filename>%1</filename> for writing.
mr: लेखन करिता फाईल <filename>%1</filename> उघडू शकत नाही.

[ctx: @title:tab general information]
en: &General
mr: सामान्य (&G)

[ctx: @title:tab]
en: &Developer Information
mr: विकासकर्ता माहिती (&D)

[ctx: @info]
en: <para>We are sorry, <application>%1</application> closed unexpectedly.</para>
mr: <para>क्षमा करा, <application>%1</application> अचानक बंद झाला.</para>

[ctx: @info]
en: <para>You cannot report this error, because <application>%1</application> does not provide a bug reporting address.</para>
mr: <para>या त्रुटीचा अहवाल तुम्ही पाठवू शकत नाही. कारण <application>%1</application> हा अनुप्रयोग बग अहवाल पाठविण्याचा पत्ता पुरवित नाही.</para>

[ctx: @label]
en: Details:
mr: तपशील :

[ctx: @info Note the time information is divided into date and time parts]
en: <para>Executable: <application>%1</application> PID: <numid>%2</numid> Signal: %3 (%4) Time: %5 %6</para>
mr: <para>एक्झिक्युटेबल : <application>%1</application> PID: <numid>%2</numid> सिग्नल : %3 (%4) वेळ : %5 %6</para>

[ctx: @action:button]
en: Report &Bug
mr: बग अहवाल पाठवा (&B)

[ctx: @info:tooltip]
en: Starts the bug report assistant.
mr: बग अहवाल तयार करणारा सहायक कार्यक्रम सुरु करतो.

[ctx: @action:button this is the debug menu button label which contains the debugging applications]
en: &Debug
mr: डिबग (&D)

[ctx: @info:tooltip]
en: Starts a program to debug the crashed application.
mr: क्रॅश झालेल्या अनुप्रयोगास डिबग करण्याकरिता कार्यक्रम सुरु करतो.

[ctx: @action:button]
en: &Restart Application
mr: अनुप्रयोग परत सुरु करा (&R)

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to restart the crashed application.
mr: क्रॅश झालेला अनुप्रयोग पुन्हा सुरु करण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @info:tooltip]
en: Close this dialog (you will lose the crash information.)
mr: हा संवाद बंद करा. (क्रॅश माहिती हरवेल.)

[ctx: @action:inmenu 1 is the debugger name]
en: Debug in <application>%1</application>
mr: <application>%1</application> मध्ये डिबग करा

en: Failed to retrieve the config data.
mr: संयोजना डेटा घेण्यात अपयश.

en: The KDE Crash Handler gives the user feedback if a program has crashed.
mr: कार्यक्रम क्रॅश झाला असल्यास केडीई क्रॅश हॅन्डलर वापरकर्ता प्रतिसाद पुरवितो

en: The KDE Crash Handler
mr: केडीई क्रॅश हॅन्डलर

en: (C) 2000-2009, The DrKonqi Authors
mr: (C) 2000-2009, The DrKonqi लेखक

[ctx: @info:credit]
en: Hans Petter Bieker
mr: हान्स पेट्टर बीकर

[ctx: @info:credit]
en: Dario Andres Rodriguez
mr: डारिओ आन्ड्रेस रोड्रीग्वेझ

[ctx: @info:credit]
en: George Kiagiadakis
mr: जॉर्ज किआजिआडाकिस

[ctx: @info:credit]
en: A. L. Spehr
mr: ए. एल. स्पेहर

[ctx: @info:shell]
en: The signal number that was caught
mr: संकेत क्रमांक जे प्राप्त केले गेले

[ctx: @info:shell]
en: Name of the program
mr: कार्यक्रमाचे नाव

[ctx: @info:shell]
en: Path to the executable
mr: एक्जीक्यूटेबल करिता मार्ग

[ctx: @info:shell]
en: The version of the program
mr: कार्यक्रमाची आवृत्ती

[ctx: @info:shell]
en: The bug address to use
mr: वापरण्यासाठी बग पत्ता

[ctx: @info:shell]
en: Translated name of the program
mr: कार्यक्रमाचे रूपांतरीत नाव

[ctx: @info:shell]
en: The PID of the program
mr: कार्यक्रमाचा PID

[ctx: @info:shell]
en: Startup ID of the program
mr: कार्यक्रमाचा सुरुवातीचा ID

[ctx: @info:shell]
en: The program was started by kdeinit
mr: कार्यक्रम kdeinit द्वारे सुरु केला गेला

[ctx: @info:shell]
en: Disable arbitrary disk access
mr: अनियंत्रीत डिस्क प्रवेश अकार्यान्वित करा

[ctx: @info:shell]
en: The program has already been restarted
mr: कार्यक्रम पुन्हा सुरु केला गेला आहे

[ctx: @info:shell]
en: Keep the program running and generate the backtrace at startup
mr: कार्यक्रम चालू ठेवा व सुरुवातीस बॅकट्रेस तयार करा

[ctx: @info:shell]
en: The thread id of the failing thread
mr: अपयशी थ्रेड ची थ्रेड id

en: the KDE Bug Tracking System
mr: केडीई बग मागोवा प्रणाली

[ctx: @title:window]
en: Crash Reporting Assistant
mr: अहवाल तयार करणारा सहायकाकडे तुमचे स्वागत आहे

[ctx: @title]
en: Welcome to the Reporting Assistant
mr: क्रॅश अहवाल तयार करणारा सहायक

[ctx: @title]
en: Fetching the Backtrace (Automatic Crash Information)
mr: बॅकट्रेस घेत आहे (स्वयंचलित क्रॅश माहिती)

[ctx: @title]
en: Results of the Analyzed Crash Details
mr: क्रॅश तपशीलाचे विश्लेषण करून आलेला निकाल

[ctx: @title]
en: Login into %1
mr: %1 यात प्रवेश करा

[ctx: @title]
en: Look for Possible Duplicate Reports
mr: प्रतिरूप असण्याची शक्यता असलेले अहवाल बघा

[ctx: @title]
en: Enter the Details about the Crash
mr: क्रॅश बद्दल तपशील दाखल करा

[ctx: @title]
en: Preview the Report
mr: अहवालाचा आढावा घ्या

[ctx: @action:button]
en: Close the assistant
mr: सहायक बंद करा

[ctx: @action:button]
en: Cancel
mr: रद्द करा

[ctx: @action:button]
en: Save information and close
mr: माहिती साठवून बंद करा

[ctx: @title:window]
en: Close the Assistant
mr: सहायक बंद करा

[ctx: @info]
en: Do you really want to close the bug reporting assistant?
mr: तुम्हाला खरच बग अहवाल करणारा सहायक बंद करायचा आहे का?

[ctx: @title:window]
en: Crash Information is not useful enough
mr: क्रॅश माहिती ही पुरेशी उपयोगी नाही

[ctx: @option:check kind of information the user can provide about the crash, %1 is the application name]
en: What I was doing when the application "%1" crashed
mr: "%1" हा अनुप्रयोग क्रॅश झाला त्यावेळी तुम्ही काय करीत होता

[ctx: @label examples about information the user can provide]
en: Examples: %1
mr: उदाहरणार्थ : %1

[ctx: @action:button]
en: &Show Contents of the Report
mr: अहवालाचा मजकूर दर्शवा (&S)

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to show the generated report information about this crash.
mr: तयार झालेल्या क्रॅश अहवालाची माहिती दर्शविण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @info]
en: The automatically generated crash information is useful.
mr: स्वयंचलितरित्या तयार झालेला अहवाल उपयोगी आहे.

[ctx: @info]
en: The automatically generated crash information lacks some details but may be still be useful.
mr: स्वयंचलितरित्या तयार झालेला अहवालामध्ये काही तपशील कमी आहे तरीपण तो उपयोगी असु शकतो.

[ctx: @info]
en: The automatically generated crash information lacks important details and it is probably not helpful.
mr: स्वयंचलितरित्या तयार झालेला अहवालामध्ये काही तपशील कमी आहे व तो कदाचित उपयोगी नाही.

[ctx: @info]
en: The crash information was not generated because it was not needed.
mr: गरज नसल्याने क्रॅश माहिती तयार केली नाही.

[ctx: @info]
en: The automatically generated crash information does not contain enough information to be helpful.
mr: स्वयंचलितरित्या तयार झालेला अहवालामध्ये पुरेशी उपयोगी माहिती नाही.

[ctx: @info]
en: The information you can provide could be considered helpful.
mr: तुम्ही दिलेली माहिती मदतीस येउ शकेल.

[ctx: @info]
en: The information you can provide is not considered helpful enough in this case.
mr: या परिस्थितित तुम्ही दिलेली माहिती मदतीस येउ शकणार नाही.

[ctx: @info]
en: Your problem has already been reported as bug <numid>%1</numid>.
mr: तुमची समस्या अगोदरच बग <numid>%1</numid> म्हणून सादर झाली आहे.

[ctx: @info]
en: This report is considered helpful.
mr: हा अहवाल उपयोगी आहे.

[ctx: @info]
en: If you wish, you can go back and change your answers.
mr: तुमची इच्छा असेल्यास तुम्ही मागे जाऊन तुमची उत्तरे बदलू शकता.

[ctx: @info]
en: You can manually report this bug at <link>%1</link>. Click <interface>Finish</interface> to close the assistant.
mr: तुम्ही हा बग <link>%1</link> येथे स्वहस्ते सादर करू शकता. हा सहायक बंद करण्याकरिता <interface>पूर्ण</interface> वर क्लिक करा.

[ctx: @info]
en: You can manually report this bug to its maintainer at <link>%1</link>. Click <interface>Finish</interface> to close the assistant.
mr: तुम्ही हा बग या अनुप्रयोगाच्या नियंत्रकास <link>%1</link> येथे स्वहस्ते सादर करू शकता. हा सहायक बंद करण्याकरिता <interface>पूर्ण</interface> वर क्लिक करा.

[ctx: @info/plain report to url/mail address]
en: Report to %1
mr: %1 कडे अहवाल पाठवा

[ctx: @title:window]
en: Contents of the Report
mr: अहवालातील मजकूर

[ctx: @action:button]
en: &Save to File...
mr: या फाईल मध्ये साठवा (&S)...

[ctx: @info:status '1' is replaced with the short URL of the bugzilla]
en: You need to login with your %1 account in order to proceed.
mr: पुढे जाण्यासाठी तुम्ही तुमच्या  %1 या खात्याने प्रवेश करणे गरजेचे आहे.

[ctx: @action:button]
en: Login
mr: प्रवेश

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to login to the KDE bug tracking system using the provided username and password.
mr: दिलेले वापरकर्ता नाव व गुप्तशब्द वापरुन केडीई बग मागोवा प्रणालीत प्रवेश करण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @info:status]
en: Error when trying to login: <message>%1.</message>
mr: प्रवेश करताना त्रुटी आढळली : <message>%1.</message>

[ctx: @info:status the user is logged at the bugtracker site as USERNAME]
en: Logged in at the KDE bug tracking system (%1) as: %2.
mr: केडीई बग मागोवा प्रणाली (%1) मध्ये %2 म्हणून प्रवेश केला आहे.

en: Failed to communicate with kded. Make sure it is running.
mr: kded शी संवाद साधण्यास अपयश. कृपया ते चालू आहे याची खात्री करा.

en: Failed to load KCookieServer. Check your KDE installation.
mr: KCookieServer लोड करण्यात अपयश. तुमचे केडीई प्रतिष्ठापन तपासा.

en: Failed to communicate with KCookieServer.
mr: KCookieServer शी संवाद साधण्यास अपयश.

[ctx: @info 1 is the bugzilla website url]
en: Cookies are not allowed in your KDE network settings. In order to proceed, you need to allow %1 to set cookies.
mr: तुमच्या केडीई संजाळ संयोजनेत कूकीजना परवानगी नाही. पुढे जायचे असल्यास, कूकीज सेट करण्यास %1 ला परवानगी द्या.

[ctx: @action:button 1 is the bugzilla website url]
en: Allow %1 to set cookies
mr: कूकीज सेट करण्यास %1 ला परवानगी द्या

[ctx: @action:button do not allow the bugzilla website to set cookies]
en: No, do not allow
mr: नाही, परवानगी देउ नका

[ctx: @info:status '1' is a url, '2' the username]
en: Performing login at %1 as %2...
mr: %1 येथे %2 म्हणून प्रवेश मिळवत आहे...

[ctx: @info:status/rich]
en: <b>Error: Invalid username or password</b>
mr: <b>त्रुटी : अवैध वापरकर्त्याचे नाव किंवा गुप्तशब्द</b>

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Unspecified
mr: अनुल्लेखित

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Archlinux
mr: आर्कलिनक्स

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Chakra
mr: चक्र

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Debian stable
mr: डेबिअन स्टेबल

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Debian testing
mr: डेबिअन टेस्टींग

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Debian unstable
mr: डेबिअन अनस्टेबल

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Exherbo
mr: एक्स्हेर्बो

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Fedora
mr: फेडोरा

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Gentoo
mr: जेन्टू

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Mageia
mr: मेजीआ

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Mandriva
mr: मेंड्रीव्हा

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: OpenSUSE
mr: ओपनसुसे

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Pardus
mr: पार्डस

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: RedHat
mr: रेडहेट

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Slackware
mr: स्लेकवेअर

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Ubuntu (and derivatives)
mr: उबुन्टु (व त्यापासुन तयार केलेले)

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: FreeBSD (Ports)
mr: फ्रीबीएसडी (पोर्टस्)

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: NetBSD (pkgsrc)
mr: नेटबीएसडी (पीकेजीएसआरसी)

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: OpenBSD
mr: ओपनबीएसडी

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Mac OS X
mr: मँक OS X

[ctx: @label:listbox KDE distribution method]
en: Solaris
mr: सोलेरिस

[ctx: the minimum required length of a text was reached]
en: Minimum length reached
mr: किमान लांबी झाली

[ctx: the minimum required length of a text wasn't reached yet]
en: Provide more information
mr: अजुन माहिती पुरवा

en: Yes, let me add more information
mr: हो, मला अजुन माहिती पुरवायची आहे

en: No, I cannot add any other information
mr: नाही, मला अजुन माहिती पुरवायची नाही

[ctx: @title:window]
en: We need more information
mr: आम्हाला अजुन माहितीची गरच आहे

[ctx: @info:tooltip help and examples of good bug descriptions]
en: Describe in as much detail as possible the crash circumstances:
mr: तुम्हाला क्रॅश परिस्थिति विषयी जितकी जास्त माहिती देता येइल ती द्या :

[ctx: @info:tooltip examples of configuration details. the examples are already translated]
en: Examples: %1
mr: उदाहरणार्थ : %1

[ctx: @action:button]
en: Retry...
mr: पुन्हा प्रयत्न करा...

[ctx: @action:button]
en: Sho&w Contents of the Report
mr: अहवालाचा मजकूर दर्शवा (&W)

[ctx: @info:status]
en: Sending crash report... (please wait)
mr: क्रॅश अहवाल पाठवत आहे... (कृपया वाट पहा)

[ctx: @info:status]
en: Error sending the crash report:  <message>%1.</message>
mr: क्रॅश अहवाल पाठवताना त्रुटी : <message>%1.</message>

[ctx: @info/plain report to KDE bugtracker address]
en: Report to %1
mr: %1कडे अहवाल पाठवा

[ctx: @title:window]
en: Unhandled Bugzilla Error
mr: न हाताळलेली बगझिल्ला त्रुटी

[ctx: @action:button save html to a file]
en: Save to a file
mr: फाईल मध्ये साठवा

[ctx: @item:intable custom/manaul bug report number]
en: Manual
mr: स्वहस्ते

[ctx: @item:intable custom bug report number description]
en: Manually enter a bug report ID
mr: स्वहस्ते बग अहवाल ID दाखल करा

[ctx: @info:tooltip / whatsthis]
en: Select this option to manually load a specific bug report
mr: स्वहस्ते बग अहवाल दाखल करण्याकरिता हा पर्याय निवडा

[ctx: @action:button]
en: Search for more reports
mr: अधिक अहवाल शोधा

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to search for more similar bug reports on an earlier date.
mr: पूर्वीचे समान अहवाल शोधण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @action:button]
en: Retry search
mr: पुन्हा शोधा

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to retry the search that previously failed.
mr: पूर्वी अपयशी झालेला शोध परत घेण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @action:button]
en: Open selected report
mr: निवडलेला अहवाल उघडा

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to view the information of the selected bug report.
mr: निवडलेला बग अहवालाबद्दल माहिती बघण्यासाठी हे बटन वापरा.

[ctx: @action:button]
en: Stop searching
mr: शोध थांबवा

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to stop the current search.
mr: वर्तमान शोध थांबविण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @action:button remove the selected item from a list]
en: Remove
mr: काढून टाका

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to remove a selected possible duplicate
mr: प्रतिरूप असण्याची शक्यता असलेले काढून टाकण्यासाठी हे बटन वापरा

en: There are no real duplicates
mr: एकही खरा प्रतिरूप नाही

en: Let me check more reports
mr: मला अजुन अहवाल तपासायचे आहेत

en: Press this button if you would rather review more reports in order to find a match for the crash you have experienced.
mr: तुम्हाला जर तुमच्या बगशी जुळणारे अजुन अहवाल तपासायचे असतील तर हे बटन दाबा.

[ctx: @title:window]
en: No selected possible duplicates
mr: प्रतिरूप असण्याची शक्यता असलेले निवडले नाहीत

[ctx: @info:status]
en: Searching for duplicates (from %1 to %2)...
mr: प्रतिरूप शोधत आहे (%1 पासून %2 पर्यंत)...

[ctx: @info:status]
en: Search stopped.
mr: शोध थांबविला.

[ctx: @info:status]
en: Search stopped. Showing results from %1 to %2
mr: शोध थांबविला. %1 पासुन %2 पर्यंतचे निकाल दाखवित आहे.

[ctx: @info:status]
en: Showing results from %1 to %2
mr: %1 पासुन %2 पर्यंतचे निकाल दाखवित आहे.

[ctx: @info/plain bug status]
en: [Open]
mr: [उघडा]

[ctx: @info/plain bug resolution]
en: [Fixed]
mr: [सोडविला]

[ctx: @info/plain bug resolution]
en: [Non-reproducible]
mr: [परत तयार न करता येण्याजोगा]

[ctx: @info/plain bug resolution]
en: [Duplicate report]
mr: [प्रतिरूप अहवाल]

[ctx: @info/plain bug resolution]
en: [Invalid]
mr: [अवैध]

[ctx: @info/plain bug resolution]
en: [External problem]
mr: [बाहेरील समस्या]

[ctx: @info/plain bug status]
en: [Incomplete]
mr: [अपूर्ण]

[ctx: @info:status]
en: Search Finished. No reports found.
mr: शोध पूर्ण झाला. कोणतेही अहवाल सापडले नाहीत.

[ctx: @info:status]
en: Error fetching the bug report list
mr: बग अहवाल यादी घेताना त्रुटी आढळली

[ctx: @info/rich]
en: Error fetching the bug report list<nl/><message>%1.</message><nl/>Please wait some time and try again.
mr: बग अहवाल यादी घेताना त्रुटी आढळली <nl/><message>%1.</message><nl/> कृपया थोड्या वेळाने परत प्रयत्न करा.

[ctx: @title:window]
en: Enter a custom bug report number
mr: ऐच्छिक बग अहवाल क्रमांक दाखल करा

[ctx: @label]
en: Enter the number of the bug report you want to check
mr: तुम्हाला तपासायचा असलेला बग अहवाल क्रमांक दाखल करा

[ctx: @title:window]
en: Bug Description
mr: बग वर्णन

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to retry loading the bug report.
mr: बग अहवाल लोड करण्याचा पुन्हा प्रयत्न करण्याकरिता हे बटन वापरा.

[ctx: @action:button]
en: Suggest this crash is related
mr: हा क्रॅश कशाशी संबंधित आहे ते सूचवा

[ctx: @info:tooltip]
en: Use this button to suggest that the crash you experienced is related to this bug report
mr: हा क्रॅश कोणत्या अहवालाशी संबंधित आहे ते सूचविण्यासाठी हे बटन वापरा

[ctx: @info]
en: <link url='%1'>Report's webpage</link>
mr: <link url='%1'>अहवालाचे वेबपान</link>

[ctx: @info:status]
en: Loading information about bug <numid>%1</numid> from %2....
mr: <numid>%1</numid> या बगची माहिती %2 येथून दाखल करत आहे...

[ctx: @info/plain]
en: Backtrace of the crash I experienced:
mr: माझ्या क्रॅश चा बॅकट्रेस :

[ctx: @action:button let the user to choose to read the main report]
en: Yes, read the main report
mr: हो, मुख्य अहवाल वाचा

[ctx: @action:button let the user choose to read the original report]
en: No, let me read the report I selected
mr: नाही, मी निवडलेला अहवाल मला वाचायचा आहे

[ctx: @title:window]
en: Nested duplicate detected
mr: नेस्टेड प्रतिरूप सापडला

[ctx: comment $number to use as subtitle]
en: <h4>Comment %1:</h4>
mr: <h4>टीप %1 :</h4>

[ctx: @info bug status]
en: Opened (Unconfirmed)
mr: उघडलेला (असमर्थीत)

[ctx: @info bug status]
en: Opened (Unfixed)
mr: उघडलेला (न सोडविलेला)

[ctx: @info bug resolution, fixed in version]
en: Fixed in version "%1"
mr: "%1" या आवृत्ती मध्ये हा बग सोडविला आहे

[ctx: @info bug resolution, fixed by kde devs in version]
en: the bug was fixed by KDE developers in version "%1"
mr: "%1" या आवृत्ती मध्ये केडीई विकासकर्त्यांनी हा बग सोडविला आहे

[ctx: @info bug resolution]
en: Fixed
mr: सोडविला

[ctx: @info bug resolution]
en: the bug was fixed by KDE developers
mr: केडीई विकासकर्त्यांनी हा बग सोडविला आहे

[ctx: @info bug resolution]
en: Non-reproducible
mr: पुन्हा तयार न करता येण्याजोगा

[ctx: @info bug resolution]
en: Duplicate report (Already reported before)
mr: प्रतिरूप अहवाल (अगोदरच सूचना मिळालेली आहे)

[ctx: @info bug resolution]
en: Not a valid report/crash
mr: अवैध अहवाल/क्रॅश

[ctx: @info bug resolution]
en: Not caused by a problem in the KDE's Applications or libraries
mr: केडीई चे अनुप्रयोग किंवा लायब्ररी मुळे ही समस्या निर्माण झालेली नाही

[ctx: @info bug resolution]
en: the bug is caused by a problem in an external application or library, or by a distribution or packaging issue
mr: हा बग बाहेरील अनुप्रयोग किंवा लायब्ररी मुळे निर्माण झालेला आहे, किंवा डिस्ट्रीब्युशन पॅकेजिंग मुळे असावा

[ctx: @info bug status, %1 is the resolution]
en: Closed (%1)
mr: बंद केले (%1)

[ctx: @info bug status]
en: Temporarily closed, because of a lack of information
mr: कमी माहिती असल्यामुळे तात्पूरता बंद केला आहे

[ctx: @info bug report status]
en: <h4>Bug Report Status: %1</h4>
mr: <h4>बग अहवाल स्थिती : %1</h4>

[ctx: @info bug report product and component]
en: <h4>Affected Component: %1 (%2)</h4>
mr: <h4>प्रभावित घटक : %1 (%2)</h4>

[ctx: @info bug report description]
en: <h3>Description of the bug</h3><p>%1</p>
mr: <h3>बगचे वर्णन </h3><p>%1</p>

[ctx: @label:textbox bug report comments (already formatted)]
en: <h2>Additional Comments</h2>%1
mr: <h2>अधिक टीपा</h2> %1

[ctx: @info:status]
en: Showing bug <numid>%1</numid>
mr: <numid>%1</numid> हा बग दाखवित आहे

[ctx: @info/rich]
en: Error fetching the bug report<nl/><message>%1.</message><nl/>Please wait some time and try again.
mr: बग अहवाल घेताना त्रुटी आढळली <nl/><message>%1.</message><nl/> कृपया थोड्या वेळाने परत प्रयत्न करा.

[ctx: @info]
en: Error fetching the bug report
mr: बग अहवाल घेताना त्रुटी आढळली

[ctx: @info:status]
en: Error fetching the bug report
mr: बग अहवाल घेताना त्रुटी आढळली

[ctx: @title:window]
en: Related Bug Report
mr: संबंधित बग अहवाल

[ctx: @action:button]
en: Cancel (Go back to the report)
mr: रद्द करा (अहवालावर परत जा)

[ctx: @action:button continue with the selected option and close the dialog]
en: Continue
mr: पुढे जा

[ctx: @option:radio "yes" to the question "do you remember what were you doing prior to the crash?"]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_rememberCrashSituationYes)
en: Yes
mr: होय

[ctx: @option:radio "No" to the question "do you remember what were you doing prior to the crash?"]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, m_rememberCrashSituationNo)
en: No
mr: नाही

[ctx: @item:inlistbox user didn't tried to repeat the crash situation]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_reproducibleBox)
en: I did not try again
mr: मी पुन्हा प्रयत्न केला नाही

[ctx: @item:inlistbox the crash cannot be reproduce. reproduciblity->never]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_reproducibleBox)
en: Never
mr: कधीही नाही

[ctx: @item:inlistbox the bug can be reproduced sometimes]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_reproducibleBox)
en: Sometimes
mr: कधीतरी

[ctx: @item:inlistbox the bug can be reproduced every time]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, m_reproducibleBox)
en: Every time
mr: प्रत्येक वेळी

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, m_unusualSituation)
en: Check this option if you can describe any unusual behavior or appearance in the application or the whole desktop
mr: अनुप्रयोग किंवा डेस्कटॉप मधील असामान्य वर्तन जर तुम्ही वर्णन करू शकत असाल तर हे निवडा

[ctx: @info:whatsthis]
note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_unusualSituation)
en: Check this option if you can describe any unusual behavior or appearance in the application or the whole desktop
mr: अनुप्रयोग किंवा डेस्कटॉप मधील असामान्य वर्तन जर तुम्ही वर्णन करू शकत असाल तर हे निवडा

[ctx: @option:check kind of information the user can provide about the crash]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_unusualSituation)
en: Unusual desktop behavior I noticed
mr: माझ्या लक्षात आलेले असामान्य डेस्कटॉप वर्तन

[ctx: @label clicking/hovering this, the user will get examples about application specific details s/he can provide]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_appSpecificDetailsExamples)
en: <a href="#">Examples</a>
mr: <a href="#">उदाहरणार्थ</a>

[ctx: @title:column]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_bugListWidget)
en: Bug ID
mr: बग ID

[ctx: @title:column]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, m_bugListWidget)
en: Description
mr: वर्णन

[ctx: @label title of a listbox where the possible duplicate bug numbers are put in]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_selectedPossibleDuplicatesLabel)
en: Possible duplicates:
mr: प्रतिरूप असण्याची शक्यता असलेले :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, proceedRadioYes)
en: Proceed with reporting the bug
mr: बग अहवाल सादर करण्याकरिता पुढे जा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, markAsDuplicateCheck)
en: Not really sure: mark as a possible duplicate
mr: पूर्णतया खात्री नाही : प्रतिरूप असण्याची शक्यता असलेले ठरवा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, attachToBugReportCheck)
en: Completely sure: attach my information to this report
mr: मला पूर्ण खात्री आहे : या बग अहवालसह माझी माहिती जोडा

[ctx: @title:group]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_distributionGroupBox)
en: Distribution method:
mr: वितरण व्यवस्था :

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_compiledSourcesCheckBox)
en: KDE Platform is compiled from sources
mr: केडीई मंच हा स्रोतांपासून कंपाईल केलेला आहे

[ctx: @label:textbox bugzilla account username]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_userLabel)
en: Username:
mr: वापरकर्त्याचे नाव :

[ctx: @label:textbox bugzilla account password]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_passwordLabel)
en: Password:
mr: गुप्तशब्द :

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_savePasswordCheckBox)
en: Save login information using the KDE Wallet system
mr: केडीई पाकीट प्रणाली वापरून प्रवेशाची माहिती साठवा

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_launchPageOnFinish)
en: Open the bug report page when clicking the Finish button
mr: समाप्त बटनावर क्लिक केल्यावर बग अहवाल पान उघडा

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_restartAppOnFinish)
en: Restart the application when clicking the Finish button
mr: समाप्त बटनावर क्लिक केल्यावर अनुप्रयोग पुन्हा चालू करा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_restartAppOnFinish)
en: Restart the application when clicking the Finish button
mr: समाप्त बटनावर क्लिक केल्यावर अनुप्रयोग पुन्हा चालू करा

[ctx: @info]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_introLabel)
en: This assistant will analyze the crash information and guide you through the bug reporting process.
mr: हा मदतनीस क्रॅश माहितीचे विश्लेषण करेल व बग अहवाल सादर करण्याच्या क्रियेत तुम्हाला मार्गदर्शन करेल.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_toggleBacktraceCheckBox)
en: Show backtrace content (advanced)
mr: बॅकट्रेस मजकूर दर्शवा (प्रगत)
