htmlsearch - en to mr translation catalogue (7 entries)

en: KDE Index generator for help files.
mr: मदत फाईल करिता केडीई निर्देशिका निर्माता.

en: The language to index
mr: अनुक्रमीत करण्याची भाषा

en: Generating Index
mr: निर्देशिका बनवीत आहे

en: Scanning for files
mr: फाईल करिता स्कॅन करत आहे

en: Extracting search terms
mr: शोध शब्द प्राप्ति सुरु आहे

en: Generating index...
mr: निर्देशिका बनवीत आहे...

en: Files processed: %1
mr: फाईल विश्लेषण पूर्ण झाले: %1
