kcm_emoticons - en to mr translation catalogue (36 entries)

en: Insert the string for the emoticon.  If you want multiple strings, separate them by spaces.
mr: भावप्रतिमा साठी स्ट्रिंग दाखल करा. तुम्हाला जर अनेक स्ट्रिंगज हवे असल्यास त्यांना स्पेसने वेगळे करा.

en: Emoticons
mr: भावप्रतिमा

en: Drag or Type Emoticon Theme URL
mr: भावप्रतिमा शैली URL खेचा किंवा टाईप करा.

en: Emoticon themes must be installed from local files.
mr: भावप्रतिमा शैली स्थानिक फाईल्स पासुन प्रतिष्ठापीत करणे आवश्यक आहे.

en: Could Not Install Emoticon Theme
mr: भावप्रतिमा शैली प्रतिष्ठापीत करू शकत नाही

en: Do you want to remove %1 too?
mr: तुम्हाला %1 देखिल काढून टाकायचे?

en: Delete emoticon
mr: भावप्रतिमा काढून टाका

en: Add Emoticon
mr: भावप्रतिमा जोडा

en: Edit Emoticon
mr: भावप्रतिमा संपादित करा

en: New Emoticon Theme
mr: नवीन भावप्रतिमा शैली

en: Enter the name of the new emoticon theme:
mr: नवीन भावप्रतिमा शैलीचे नाव दाखल करा:

en: %1 theme already exists
mr: %1 शैली आधीपासूनच अस्तित्वात आहे

en: Choose the type of emoticon theme to create
mr: बनविण्याची भावप्रतिमा शैलीचा प्रकार निवडा

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, EmoticonsManager)
en: Emoticons Manager
mr: भावप्रतिमा व्यवस्थापक

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btAdd)
en: Create a new emoticon
mr: नवीन भावप्रतिमा बनवा

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btAdd)
en: Create a new emoticon by assigning it an icon and some text
mr: चिन्ह व काहिक पाठ्यच्या मदतीने नवीन भावप्रतिमा बनवा

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btAdd)
en: Add...
mr: जोडा...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btEdit)
en: Modify the selected emoticon icon or text
mr: निवडलेले भावप्रतिमा चिन्ह किंवा पाठ्य संपादित करा

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btEdit)
en: Edit the selected emoticon to change its icon or its text
mr: चिन्ह किंवा त्याचे पाठ्य बदलण्यासाठी निवडलेल्या भावप्रतिमाला संपादित करा

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btEdit)
en: Edit...
mr: संपादित करा...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btRemoveEmoticon)
en: Remove the selected emoticon
mr: निवडलेली भावप्रतिमा काढून टाका

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btRemoveEmoticon)
en: Remove the selected emoticon from your disk
mr: निवडलेले भावप्रतिमा डिस्क मधून काढून टाका

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btRemoveEmoticon)
en: Remove
mr: काढून टाका

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbStrict)
en: Require spaces around emoticons
mr: भावप्रतिमा भोवती मोकळी जागा आवश्यक आहे

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btNew)
en: Design a new emoticon theme
mr: नवीन भावप्रतिमा शैलीची रचना करा

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btNew)
en: Start a new theme by assigning it a name. Then use the Add button on the right to add emoticons to this theme.
mr: शैलीस नाव देउन नवीन शैली सुरु करा. या शैलीमध्ये भावप्रतिमा्स जोडण्यासाठी उजवीकडील जोडा बटन वापरा.

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btNew)
en: New Theme...
mr: नवीन शैली...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btGetNew)
en: Get new icon themes from the Internet
mr: महाजाळ पासून नवीन चिन्ह शैली प्राप्त करा

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btGetNew)
en: You need to be connected to the Internet to use this action. A dialog will display a list of emoticon themes from the http://www.kde-look.org website. Clicking the Install button associated with a theme will install this theme locally.
mr: हि क्रिया करण्यासाठी इंटरनेट कनेक्शन ची आवश्यकता आहे. http://www.kde-look.org वेबसाईट वरून भावप्रतिमा शैलीची यादी दर्शवली जाईल. शैलीशी जोडलेले प्रतिष्ठापना बटन दाबल्यावर हि शैली प्रतिष्ठापीत होते.

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btGetNew)
en: Get New Icon Themes...
mr: नवीन चिन्ह शैली प्राप्त करा...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btInstall)
en: Install a theme archive file you already have locally
mr: आधीपासूनच स्थापीत स्थानिक शैली संग्रह फाईल प्रतिष्ठापीत करा

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btInstall)
en: If you already have an emoticon theme archive locally, this button will unpack it and make it available for KDE applications
mr: भावप्रतिमा शैली आधीपासून स्थानिकरित्या संग्रहीत केले असल्यास, हे बटन त्यास अनपॅक करते व केडीई अनुप्रयोग करिता उपलब्ध करून देते

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btInstall)
en: Install Theme File...
mr: शैली फाईल प्रतिष्ठापीत करा...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KPushButton, btRemoveTheme)
en: Remove the selected theme from your disk
mr: निवडलेली शैली तुमच्या डिस्क पासून काढून टाका

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KPushButton, btRemoveTheme)
en: This will remove the selected theme from your disk.
mr: हे निवडलेली शैली तुमच्या डिस्क मधून काढून टाकते.

note: i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, btRemoveTheme)
en: Remove Theme
mr: शैली काढून टाका
