kcmhtmlsearch - en to mr translation catalogue (26 entries)

en: The fulltext search feature makes use of the ht://dig HTML search engine. You can get ht://dig at the
mr: पूर्ण मजकूर शोध पर्याय ht://dig HTML सर्च इंजिनचा वापर करते. तुम्हाला ht://dig येथे मिळेल.

en: Information about where to get the ht://dig package.
mr: ht://dig संकुल कुठून प्राप्त करायचे त्याविषयी माहिती.

en: ht://dig home page
mr: ht://dig मुख्य पान

en: Program Locations
mr: कार्यक्रम स्थान

en: ht&dig
mr: htdig (&d)

en: Enter the path to your htdig program here, e.g. /usr/local/bin/htdig
mr: htdig कार्यक्रम करिता येथे मार्ग दाखल करा, उ.दा. /usr/local/bin/htdig

en: ht&search
mr: htsearch (&s)

en: Enter the path to your htsearch program here, e.g. /usr/local/bin/htsearch
mr: htsearch कार्यक्रम करिता येथे मार्ग दाखल करा, उ.दा. /usr/local/bin/htsearch

en: ht&merge
mr: htmerge (&m)

en: Enter the path to your htmerge program here, e.g. /usr/local/bin/htmerge
mr: htmerge कार्यक्रम करिता येथे मार्ग दाखल करा, उ.दा. /usr/local/bin/htmerge

en: Scope
mr: क्षेत्र

en: Here you can select which parts of the documentation should be included in the fulltext search index. Available options are the KDE Help pages, the installed man pages, and the installed info pages. You can select any number of these.
mr: या ठिकाणी पूर्णलेख शोध सूची मध्ये दस्तेवाजातील  समाविष्ट करण्यासारखा भाग निवडू शकता. केडीई मदतपाने, स्थापित केलेले मुख्य पान व स्थापित करण्यात आलेले माहितीचे पान, यापैकी तुम्ही कोणताही क्रमांक निवडू शकता.

en: &KDE help
mr: केडीई मदत (&K)

en: &Man pages
mr: Man पान (&M)

en: &Info pages
mr: Info पान (&I)

en: Additional Search Paths
mr: अधिक शोध मार्ग

en: Here you can add additional paths to search for documentation. To add a path, click on the <em>Add...</em> button and select the folder from where additional documentation should be searched. You can remove folders by clicking on the <em>Delete</em> button.
mr: इथे तुम्ही दस्तऐवज शोधण्यासाठी अधिकाधीक मार्गांची भर टाकू शकता. भर टाकण्यासाठी <em>जोडा...</em>  बटनावर क्लिक करा व दस्तऐवजाचे शोध घेण्याची संचयिका निवडा.<em>काढून टाका</em> बटन क्लिक करून तुम्ही संचयिका काढून टाकू शकता.

en: Add...
mr: जोडा...

en: Delete
mr: काढून टाका

en: Language Settings
mr: भाषा संयोजना

en: Here you can select the language you want to create the index for.
mr: येथे तुम्ही इन्डेक्स् बनविण्याकरिता भाषा निवडू शकता.

en: &Language
mr: भाषा (&L)

en: Generate Index...
mr: इन्डेक्स् बनवा...

en: Click this button to generate the index for the fulltext search.
mr: पूर्णतयापाठ्य शोध करिता इन्डेक्स् बनविण्याकरिता या बटनावर क्लिक करा.

en: without name
mr: नाव विना

en: <h1>Help Index</h1> This configuration module lets you configure the ht://dig engine which can be used for fulltext search in the KDE documentation as well as other system documentation like man and info pages.
mr: <h1>मदत सूची</h1>  हा विभाग तुम्हाला ht://dig इंजिन संयोजीत करण्यास मदत करतो. ht://dig केडीई दस्तऐवज तसेच इतर प्रणाली दस्तऐवज जसे कि मेन व माहिती पानाचा पूर्णलेख शोध घेण्यासाठी वापरु शकता.
